• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Web-ip hướng dẫn trực quan cho người mới bắt đầu

Cái đó là bắt đầu quảng cáo, vừa xong quảng cáo mới chạy :m118:

trung bình newbie ko có soft thì 1ngay ngồi tầm 4h thì kiếm đc 5$ ko nhỉ :hihi:

Cái proof kia ko phải của tớ mà của 1 bạn ref, bạn này trước làm ko có tool cũng nhanh lắm. Mà tool có 0,5/1thang' chứ bn đâu :D

@onetwoone: Gì chứ dê tiền thì luôn khuyến khích :m156:

web-ip : job dạng click (1 trang đầu tiên của 1 acc trên IP fake ), danh sách các trang như thế này rất dài nên làm mún oải :binhsua153:

lên cao cho các bạn newbie theo dõi :binhsua30:

Phải đến chục topic site Nga ấy nhỉ :binhsua36:

Lên cao nữa cho newbie bớt khúc mắc về site Nga :binhsua153:

Up cho mọi người xem bài viết bổ ích!

Sao mình không thể nào ngồi kiên trì làm job nổi nhỉ! :). Ngồi tí là mỏi lưng, nản ngay! :d

mình xài laptop nên toàn dùng 3G,wifi nên IP đổi liên tục,vậy có dễ bị banned acc khi đăng kí và làm nhiệm vụ ko nhỉ???nếu được thì chắc ko cần fake IP nhỉ???

mình xài laptop nên toàn dùng 3G,wifi nên IP đổi liên tục,vậy có dễ bị banned acc khi đăng kí và làm nhiệm vụ ko nhỉ???nếu được thì chắc ko cần fake IP nhỉ???

Đổi Ip + xóa cookies, history mỗi lần bắt đầu làm nv là bắt buộc mà bạn.

Để e ngâm cứu thật là kỹ, khi nào captcha load chậm thì e wa site Nga của Alice
Up Up, bài hướng dẫn của chị e đọc xong e hiểu site Nga là làm những gì. Nhưng cái IP với cái history ......:m014::m014::m014::m014::m014:

Up Up, bài hướng dẫn của chị e đọc xong e hiểu site Nga là làm những gì. Nhưng cái IP với cái history ......:m014::m014::m014::m014::m014:

IP Việt thì em bấm reset modem là nó sẽ thay IP mới.
Xóa cookies và his thì em dùng ccleaner hoặc đơn giản hơn: bấm ctrl + shift + del ngay trên trình duyệt, tick vào các ô trừ password saved, chọn xóa mọi thứ là đc.
Nếu vẫn chưa rõ thì teamview chị cài cool novo cho, tắt trình duyệt là xóa hết.

Ai muốn làm cứ yên tâm ref đi .Topic refback dưới chữ ký mình nha:D

a2 theo pé út 1 chân nè :binhsua44:
@ pé ALice bữa nào mở lớp cho abc thì phụ đạo luôn cho ta nhé, mà ta chơi cái này được hem nhỉ :binhsua39: bon chen bon chen :binhsua33:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom