Help Web-ip hướng dẫn trực quan cho người mới bắt đầu

thank bà chị nhỉu lắm .Tình IP em thành động rùi cheat dc rùi.chi cho em hỏi nha
1/ em làm xong 1 nhiệm vụ rùi->thay đổi IP xóa cookie .Vậy làm lai nhiệm vụ đó lại trong ngày dc ko?
2/em làm xong em thấy trong muc thanh toán nó có các hình sau đây chỉ giải thích các hình cho em dc ko

mặc dù mấy giấu màu đỏ nó vẩn trả tiền còn nhiệm vụ cho mình vô blacklist là như thế nào chi nhỉ
Và em dang chơi seo chĩ có thề cho ibt seo có giới hạn rút tiền 1 ngày như web-ib ko

1. Nhiệm vụ làm theo yêu cầu nhá: có loại 24h, có loại 48h, 72h ... 1 acc mà làm 1 nhiệm vụ > 1 lần trong 1 ngày thì die nhé!
2. Cái dấu xanh chữ V là Good. Cái dấu bàn tay hình như bị blacklist. Blacklist ko hẳn do bạn làm sai nhé!
Về giới hạn rút tiền, bạn tham khảo ở đây.

Do 1 nhiệm vụ thường delay sau 24h,48h, 72h... hoặc có những nv mà mỗi acc chỉ được làm 1 lần nên nếu trong ngày em đã làm nv đó rồi thì nó sẽ ko hiển thị ở acc đó nữa. Muốn làm lại nv đó trong ngày thì đổi IP,xóa cookies, qua 1 acc khác làm. Ở web-ip là vậy và các site khác chắc cũng tương tự.
Về ký hiệu trong seos thì chị ko rõ do hầu như ko làm bên đấy.
Chi tiết về seosprint và vip-promt có trong topic http://mmo4me.com/showthread.php?49923-Tong-hop-cac-site-Nga-10-ngay

Mình thấy nếu đọc lần đầu có thể lằng nhằng nhưng đọc nhiều + xem video thì thấy rất đơn giản, chỉ kích web. Nhưng mình thấy giá thì quá thấp, tổn hại sức khỏe, chỉ có ích khi ai muốn có ít vốn :D
1h /1$ hoặc hơn đấy bạn.Newbie như mình vậy là đủ :D

cho em hỏi thêm là tài khoản của em trước giờ xài ip VN, giờ **** IP US để làm được không chị Alice sợ nó banned lun :binhsua50:

Nói chung là đã xong lời hứa với 1 mem.
- Em đó vừa hỏi cookies là gì, chắc là mấy cái được trình duyệt lưu lại khi mình vào 1 trang web.
- Sao phải xóa nó, vì ko xóa thì google sẽ phát hiện ra click của mình là gian lận.
- Có phải làm xong 1 nv thì đổi IP+xóa cookies ko? Ko phải, mà đổi IP+xóa cookies, làm hết 1 lượt các nv có thể làm.
Lần sau làm lại mới cần đổi IP+xóa cookies tiếp
- Nhiệm vụ ghi 1-2 phút là mình chỉ đc làm trong 1-2 phút à?
Ko phải, mà đấy là thời gian tối thiểu chủ job muốn mình ở lại trên website vì họ sợ mình làm nhanh thoát ra nhanh=> giá trị click ko có.
Bình thường load 1 trang xong và ở lại chừng 20s là đc.
Cách hay nhất là làm xong 1 nv thì minimize cái tab đó xong và đi làm nv khác, lát quay lại tắt sau.

---------- Post added at 09:16 AM ---------- Previous post was at 09:12 AM ----------

cho em hỏi thêm là tài khoản của em trước giờ xài ip VN, giờ **** IP US để làm được không chị Alice sợ nó banned lun :binhsua50:

Acc phụ của chị ban đầu đăng ký = IP VN, sau vẫn FAKE ip US làm đc trả tiền bt, chỉ có 1 vài nv chủ job khó tính sẽ để ý và ko pay.
Để an toàn thì fake ip ngay từ bước đk acc, lập acc mới và chiến thui.

Xóa cookies trên trình duyêt= cách bấm Ctrl+ shift + Del cũng đc.
Thui có gì bà con vào topic này tham khảo nha
http://mmo4me.com/showthread.php?49923-Tong-hop-cac-site-Nga-10-ngay/
Sẽ có nhiều pro ẩn dật trả lời giúp.

Last edited by a moderator:
cho em hỏi thêm là tài khoản của em trước giờ xài ip VN, giờ **** IP US để làm được không chị Alice sợ nó banned lun

Sai lỗi chính tả rất chi là trầm trọng đoạn IP nhé bạn =))

sau khi đọc xong cái này và bắt tay vào làm thì quen dần nhưng để làm tăng tốc độ làm job thì vẫn hơi khó.mình thấy thế!

sau khi đọc xong cái này và bắt tay vào làm thì quen dần nhưng để làm tăng tốc độ làm job thì vẫn hơi khó.mình thấy thế!

Cái này kiến thức cơ bản cho ai chưa hiểu cách làm thôi, còn tốc độ thao tác + kinh nghiệm tùy người mà ;))

cái nì thì bít rùi, làm cũng được ít rùi --> thanks and up ......................................

cho mình hỏi là số tiền mà mỗi nv nhận đc là $ hay rub thế nhỉ --------------------- cái site này có vẻ hot rồi đây :hihi:

Hay. Viết bài này chắc chủ thớt phải tâm huyết dành cho newbie lắm đấy.

bài viết rất hay, thank Alice :)
bookmark lại để thi xong làm :)

Các bác cho em hỏi là sao em vào bằng goole chrome k dc nhỉ. k đăng nhập dc.

có giống làm job như seosprint không chủ thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,894
172,973
Latest member
sayeed36

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week