• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Warning! vienhuan92 là thằng bán cam!

oxifirez

Junior
Reactions
98
MR
0.000
Đầu tiên mình xin cám ơn các bạn là mem, group tham gia chiến funny với mình trong thời gian vừa qua.
Kết quả toàn group đc 3000 acc (ước tính thấp nhất là chục chai, ai làm chứ tớ làm mấy đợt trước cứ 50 acc 400k)
Nhưng đáng tiếc là chúng ta đã bị xù.
Kẻ gian là vienhuan92, là admin http://funnygain.com
Mình lấy chút uy tín ít ỏi còn lại để đảm bảo tên này 100% là admin chứ ko phải sup.
Sự việc lần này ko những làm ảnh hưởng uy tín đến mình mà còn nhiều sup của các group lớn khác.
Nghe nói phong phanh là site đó bị die. Đáng ra là tớ cũng thông cảm thôi nhưng mà có một số vẫn đề ko thể tha thứ cho tên này đc.
Thứ nhất:

Nó là admin thì nó có cần phải thế ko. Nhưng mà cái đó ko quan trọng lắm...:binhsua45:
Thứ hai:
Theo hợp đồng là 30 có report 10 pay. Vậy mà kể từ sau ngày 30 pm ko trả lời. Khi các mem bức xúc xin yahoo vienhuan92 thì mới phát hiện ra là... Nó ẩn nick đối với mình.:binhsua76:
Đặc biệt thằng này có tính chảnh ko ai pm nó trả lời. Lúc dầu sôi lửa bỏng nó cứ im re thế. Nếu nói 1 câu site nó bị die net thì có phải đỡ hơn ai cũng thông cảm ko. :binhsua137:
Bạn nghĩ gì khi bạn, group của bạn, các group khác, đặc biệt là bạn học của bạn bỏ thời gian làm quần quật cả tháng ròng... và nhận đc sự in lặng :binhsua76: Có nhiều người tháng này phải cắt net vì ko có tiền đóng.. mày biết ko thằng dog kia X-(
Cuổi cùng cũng cám ơn Park Sup (sup loafprofit của nó 1 thời) share 1 ít info

372/36/6 Dien Bien Phu - Phuong 17 - Q. Binh Thanh- TPHCM
Vợ nó: 0935448074
Nó: 0974325213

:binhsua121: Anh em mem ở gần chỗ đó + mem của các group làm funny bị ăn cam...
Rảnh rảnh ban đêm múa lửa gần nhà nó.... Vác đá... thấy người ném người (Vợ chồng còn có con thì tha con)... Ko thấy người ném cửa kính... Tóm lại là thấy gì ném đó cho lại bạc :binhsua57:.. Liều thì 2, 3 đứa xông thẳng vào nhà đè ra đứa bẻ cổ đứa bẻ.. ku
Làm sup cũng chả sung sướng gì tốn time lời đc vài đồng đến khi scam nó toàn chửi sup chứ có ai chửi admin đâu.:binhsua160:

Last edited by a moderator:
hjz, em cũng làm cho site funny đến h' ko nhận được $ vào đọc bài của pác thì em đã hiểu thế nào là chuyện đời:binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101:

xù cú này dữ nhỉ
hôm bữa tính add để làm off nữa chứ
Xù nhiều như thế k bik công an núm đc k?

không có viêc j khó, chỉ sợ lòng kô bền....................

pác nào có site pay tuần nào ngon ngon cho em xin 1 chân

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom