SCAM w3offers scam acc sonic

Status
Not open for further replies.
Thôi ! Tóm lại dứt mọi chuyện ở đây ! Không thèm quan tâm đến cái topic này nữa nhé !:p:p
Chả được lợi đếu gì lại bị 1 lũ bợ đít xông vào cắn ỏm tỏi !:eek::eek::eek: Thớt chấp nhận mất 70$ đi :D:D
Vì giờ cứ có bảo hiểm là uy tín mờ o_Oo_O
Dừng lại được rồi đấy các cháu !
"Chúng ta không thể chống lại cả 1 đàn cơ hó vì chúng quá đông ":D:D:D

Sai lầm của tao là đẻ ra mày. Xin lỗi mn. Đẻ ra 1 thằng con bất hiếu . :mad:

Thôi ! Tóm lại dứt mọi chuyện ở đây ! Không thèm quan tâm đến cái topic này nữa nhé !:p:p
Chả được lợi đếu gì lại bị 1 lũ bợ đít xông vào cắn ỏm tỏi !:eek::eek::eek: Thớt chấp nhận mất 70$ đi :D:D

chó ko sủa đc tiếng người đâu. nghe vẫn thành tiếng chó sủa

quên cmn khái niệm chúng ta ko thể chống lại những thằng ngu vì chúng quá đông và nguy hiểm đi nhé. gom hết giống chó như bạn vào cũng *** đủ đỡ của mh 1 đường cơ bản

quên cmn khái niệm chúng ta ko thể chống lại những thằng ngu vì chúng quá đông và nguy hiểm đi nhé. gom hết giống chó như bạn vào cũng *** đủ đỡ của mh 1 đường cơ bản
quá hợp lý

@ChuChung ngoài ăn shjt ra mày còn biết làm gì khác không?:D:D:D:D:D
mod mà xem là phải xem cái thằng mặt lờ này. đi đâu là chửi nhau ở đó. nó tính chó chứ ko phải tính người. ae cho nó 500đ mua đường chơi với kiến đê.
Bị repot không dưới 6 lần mà vẫn chưa thấy mod ! Để xem mod xử 2 memb vi phạm này ntn !
Dự là bạn bị baner không dưới 1 tháng nhỉ :D:D Mời bạn sủa tiếp ! Nhờ mod @animax1991 @binh6699 vào xem nhá !

Thằng này nhớ không nhầm hôm trước thù mình vụ lập topic mua pp bị repot và bị đóng topic đây mà ! Thù nhiều thì cắn nhiều ! 1 like cho bạn !:p:p:p

Thằng này nhớ không nhầm hôm trước thù mình vụ lập topic mua pp bị repot và bị đóng topic đây mà ! Thù nhiều thì cắn nhiều ! 1 like cho bạn !:p:p:p

tư cách *** gì đòi làm kẻ thù của tao mày. mày bị ảo cmn tưởng à. thể loại mày tao thèm để trong mắt à

Cái ý kiến của mình cũng chỉ thể hiện quan điểm cá nhân ! Không phải cứ có bảo hiểm là không scamer ! Và không phải cứ nick trắng là scamer ! Ấy thế mà cũng bị phản bác và Bị 1 lũ "ng....ư...ời" chả liên quan gây war . Em phải viết như này "ng....ư...ời" để định dạng xem có phải người không hay là loại động vật bậc cao mới ! Có khi còn cao hơn cả loài người ấy ! Vì động vật thường sủa to mà !:D
"Chúng ta không thể chống lại cả 1 đàn cơ hó vì chúng quá đông ":D:D:D Vẫn là Quan điểm hàng đầu của em !:p:p:p
Good luck ! Các bạn trẻ vừa bị repot ! Còn em sai đến đâu e chịu đến đó nhé ! Nhờ mod đọc topic từ đầu tới cuối và xem ai gây war ai là người nói tục vô văn hóa ở đây biết liền à ! Đây là mình thể hiện ý kiến cá nhân khác với mọi người lên bị cắn đấy nhé !;););)

Cái ý kiến của mình cũng chỉ thể hiện quan điểm cá nhân ! Không phải cứ có bảo hiểm là không scamer ! Và không phải cứ nick trắng là scamer ! Ấy thế mà cũng bị phản bác và Bị 1 lũ "ng....ư...ời" chả liên quan gây war . Em phải viết như này "ng....ư...ời" để định dạng xem có phải người không hay là loại động vật bậc cao mới ! Có khi còn cao hơn cả loài người ấy ! Vì động vật thường sủa to mà !:D

quan điểm gì ko biết, nhưng ngta đứng ra xác nhận uy tín thì kêu bợ đít. còn ngta đóng bảo hiểm scam làm cm gì. ngu cũng ngu vừa phải thôi chứ. ngu hết cmn phần của người khác

quan điểm gì ko biết, nhưng ngta đứng ra xác nhận uy tín thì kêu bợ đít. còn ngta đóng bảo hiểm scam làm cm gì. ngu cũng ngu vừa phải thôi chứ. ngu hết cmn phần của người khác
Bạn xác nhận uy tín ! Mình có động chạm đếu gì đến nhà bạn phải hem ? Bạn xem mình có động chạm đến cậu nào xác nhận uy tín ko rồi hẵng cắn nhé bạn trẻ ! Còn bợ đít định nghĩa của mình là các bạn tâng bi lẫn nhau ! Phản bác ý kiến của mình mặc dù nó vẫn có lý ! Hơn nữa các bạn còn dùng những từ ngữ vô văn hóa cắn mình ! Không gọi là bợ đít và cố tình gây war thì là gì nhỉ ?

Bạn xác nhận uy tín ! Mình có động chạm đếu gì đến nhà bạn phải hem ? Bạn xem mình có động chạm đến cậu nào xác nhận uy tín ko rồi hẵng cắn nhé bạn trẻ !

ko quan tâm. vì cũng ko theo dõi hết. nhưng mọi người đứng ra đảm bảo uy tín cho ng bán kêu bợ đít là ý gì? đừng suy bụng ta ra bụng ng. đừng nghĩ ai cũng chó như bạn

Mày nên câm cái họng mày lại,....Tao mới thấy mày sủa nảy giờ đó.....Ngậm cái mồm ngay và luôn..........để cho MOB giải quyết..Chính mày mới là người gây WAR đấy

@ChuChung ngoài ăn shjt ra mày còn biết làm gì khác không?:D:D:D:D:D
À tiện đây e nói luôn ạ ! Ngoài ăn cái bác gọi là s. h. i .t ấy ! E còn biết q..u..a..n h..ệ với mệ bác rồi đẻ ra thằng suốt ngày ẳ..n..g như bác ấy !:D:D:D Rất nho nhã lịch sự nhé ! Bác hỏi e trả lời cực kỳ tử tế !;););)

Mày nên câm cái họng mày lại,....Tao mới thấy mày sủa nảy giờ đó.....Ngậm cái mồm ngay và luôn..........để cho MOB giải quyết..Chính mày mới là người gây WAR đấy

tao thích nói kệ cm tao. mày cản đc à. lôi hết cmn vào đây tao chửi cho. nhưng đừng ức quá mà chết ko tao lại đi tù

tao thích nói kệ cm tao. mày cản đc à. lôi hết cmn vào đây tao chửi cho. nhưng đừng ức quá mà chết ko tao lại đi tù
Nhìn cái acc của mày..mới share cái tài liêu android gì đó...mổi bạn 1$.....nghe mà ngứa cái đít......................
P/s: Làm ơn cút khỏi cái topic này, để MOB làm việc...Ngu m,à tỏ vẻ nguy hiểm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,060
Latest member
tiennguyen243

Most viewed of week

Most discussed of week