SCAM w3offers scam acc sonic

Status
Not open for further replies.

cxbach

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Đã giải quyết - Report không có căn cứ!

Last edited by a moderator:
dùng chức năng quên pass có báo gửi mail về nhưng không có mail nào về cả, các acc khác dùng cai được ngay (loại trừ trường hợp sonic lỗi).

mình có 4 5 acc mỗi acc đều có nhiều tiền hơn acc này nhưng không bị mất mà chỉ mất acc mới mua (loại trừ trường hợp trojan, virut).

sao không nghĩ đến trường hợp đó?
có diệt virus kas là k sợ virus á =))
70$ so với tiền bảo hiểm của bác w3 cũng chả đáng gì, scam mất uy tín dịch vụ trung gian thì còn thiệt hại hơn =))

Nick có cái dâu ";" sau cùng ko nhìn à , fake nick rồi ~~! , xem hình thứ 2 từ dưới lên bên trái góc trên ấy là hiểu , check nick không kĩ đã có bao nhiêu topic rồi thì ko nhìn!

với nó ko đáng nhưng với tôi nó rất đáng,
:(

forgive: không phải đâu cậu ơi, cái đó tôi chụp ở log của yahoo dấu ";" là ngăn cách giữa các nick mình định xem nhật ký chat cậu ạ, cậu nhìn đoạn phía dưới là w3offers mà

Nick có cái dâu ";" sau cùng ko nhìn à , fake nick rồi ~~! , xem hình thứ 2 từ dưới lên bên trái góc trên ấy là hiểu , check nick không kĩ đã có bao nhiêu topic rồi thì ko nhìn!
Like cho phát hiện mới

forgive: không phải đâu cậu ơi, cái đó tôi chụp ở log của yahoo dấu ";" là ngăn cách giữa các nick mình định xem nhật ký chat cậu ạ, cậu nhìn đoạn phía dưới là w3offers mà
vào nick khác thử nó có như vậy không

log chat yahoo nó vậy, không có fake nick j đâu

thánh à, xem trên giao diện mail yahoo nó thế đó

thôi khỏi tranh cãi, tôi chụp hẳn màn hình chat, khỏi phải tranh cãi là fake nick, đố cậu nào tìm được dấu ";" sau nick đó

Bạn up cái hình contact details coi đúng nick ko?

thôi khỏi tranh cãi, tôi chụp hẳn màn hình chat, khỏi phải tranh cãi là fake nick, đố cậu nào tìm được dấu ";" sau nick đó
Cậu click chuột phải vào rồi chi tiết liên lạc xem nào ?

Up hình trong chi tiết liên lạc ý cha nội @@

Cậu click chuột phải vào rồi chi tiết liên lạc xem nào ?

cho mình cái yahoo vào inbox, mình có việc cần trao đổi 1 chút

Hình như đúng nick rùi,bác này mới rút bh 10tr thì phải nhưng vẫn còn bh khoảng 1tr100

sao không nghĩ đến trường hợp đó?
có diệt virus kas là k sợ virus á =))
70$ so với tiền bảo hiểm của bác w3 cũng chả đáng gì, scam mất uy tín dịch vụ trung gian thì còn thiệt hại hơn =))
Rút bảo hiểm trung gian roài pác uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back