Warning Vui lòng có trách nhiệm hơn với hàng đã mua.

Status
Not open for further replies.

sakura_angel

Junior
Reactions
819
MR
0.026
Như anh em đã biết, lâu nay hoạt động chính của mình trên forum là bán account google voice.
Dạo gần đây, từ đầu tháng 1 thì mình đã ngưng sell do hết hàng và google làm căng nên cũng không tạo được hàng new. Có một bạn mua 400 acc của mình từ tháng 12 (mình xin không nêu tên, trừ trường hợp bạn ấy vào đây và tự cho mọi người biết) , đã xài và bây giờ thì bị change hết pass cũng như change cả recovery mail nên mình không thể khôi phục được. Bạn ấy nói do mình resell hoặc mình chơi bẩn change pass nên mới vậy. Mình cũng nói rõ là mình sell ggv đã rất lâu, cũng sell cho rất nhiều người, và chưa ai bị như vậy, và mình cũng chẳng phải làm như vậy. Mặc dù theo rule mình bảo hành 7 ngày, và acc mình sell đã hết bảo hành rất lâu, nhưng theo khía cạnh tình cảm, khách hàng có chuyện, cũng ko biết có phải acc của mình có vấn đề hay không, mình đồng ý refund 50% cho bạn ấy. Và mình xin nói rõ, mình refund vì tình cảm cũng như là lần hỗ trợ duy nhất khi acc đã hết bảo hành.

Mọi người mua acc cuả mình ( cũng như mọi loại acc mua của người khác ) xin vui lòng có biện pháp bảo mật cho acc,
chứ acc mua cả tháng, cũng xài rồi, không chịu đổi pass rồi mất acc (chưa biết lý do tại sao) sau đó bù lu bù loa với seller thì mình cũng chịu. Sau thông báo này, mọi trường hợp acc hết bảo hành có vấn đề mình sẽ không chịu trách nhiệm. Xin chân thành cám ơn.

Không khéo thớt kia giờ đang ngồi cười rồi. Vừa được xài vừa được rf 50%.:D:D

Không khéo thớt kia giờ đang ngồi cười rồi. Vừa được xài vừa được rf 50%.:D:D
xin phép cười phát :D

chịu chứ biết sao giờ :D :D

nói em bối rối quá ..... ngầu nhất đấy
Haha, chết con đĩ z5, quay cho nát ass

thớt chơi quá đẹp. Bái phục ;)

Có nhiều thánh khi mua thì nói rất hay làm ăn lớn vồn. Mà đm khỏi phải nói dính vào rồi thì mới biết vừa keo vừa bẩn...
Nhưng lại có nhiều thánh chơi đẹp vl. Nên thôi kệ mẹ nó. Mất tiền đc rồi đừng mất thêm time + công bực mình nữa bác :$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom