Got Paid Vừa mua được đồ vừa được 5$

K có đâu. Em mua đc 2 tháng rồi vẫn pending
Bạn ash admin thử xem, họ support rất nhiệt tình. Mình được trả tiền đàng hoàng nên mới hướng dẫn mọi người đó. Nếu bạn mua hàng thật sự thì không có gì phải lo cả.

Bạn ash admin thử xem, họ support rất nhiệt tình. Mình được trả tiền đàng hoàng nên mới hướng dẫn mọi người đó. Nếu bạn mua hàng thật sự thì không có gì phải lo cả.

mua hàng rồi mà ko thấy cáhback nhỉ

đã nhận hàng từ Tàu về :) ns tai nghe 20k nghe cũng đc ko lởm lắm, giờ chờ tiền về nữa thôi

Mới tham gia thử ngày đầu. Dùng ip 5 thường ko cho chạy trymyapps nên ko làm theo video để có tiền PP mua đồ được hix hix PP đang trống rỗng đành hóng các bác làm thôi

2 tháng mới đc 5$ thì nó lấy tiền thằng sau trả cho thằng trước cả thôi.

2 tháng mới đc 5$ thì nó lấy tiền thằng sau trả cho thằng trước cả thôi.
Trang web này là dạng trang môi giới mua hàng. Bạn mua hàng thì nó được hoa hồng. Bạn đâu có trả tiền cho nó đâu mà nó lấy của người sau trả người trước. Còn sau 60 ngày mới pay là để tránh người dùng scam, cheat.. Chỉ có mua hàng thật sự, không có đổi trả thì mới xác thực bạn là người mua hàng thực. Khi đó nó mới pay cho bạn. 1 paypal có thể đăng ký 5 email thì phải, bạn cũng có thể dùng 5 email này tạo 5 acc, 5x5=25$ rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom