Got Paid Vừa mua được đồ vừa được 5$

nhận được cashback rồi thì sau bao lâu nó trả về pp vậy chủ thớt :D
Bạn nhìn thấy chỗ current earnings không? Khi nào chỗ đó hơn 5$ là tiền tự động chuyển về paypal cho các bạn. Còn thời gian chuyển 0.01$ từ Pending sang Current earning thì phụ thuộc vào người bán hàng cho bạn bên ebay. Nếu nhanh thì có thể 45 ngày, chậm thì 60 ngày, có khi hơn đôi chút. Nhưng nếu bạn mua hàng thật thì bạn cứ an tâm. Qua 60 ngày mà chưa có $ thì bạn chụp lại thông tin mua hàng trên ebay, gởi cho support hoặc gởi cho mình, mình gởi support cho bạn.

Vừa nhận thêm em đồng hồ Skmei Led watch. Chờ nhận tiền cash back thôi. Các bạn mua đồ trên ebay muốn rẻ thì chọn mục auction, giống như đấu giá vậy. Sẽ mua được đồ rẻ tiền hơn.

Nếu quá 45 ngày, nhắn tin cho người bán hàng cho bạn trên ebay (trong phần quản lý đơn hàng của ebay). Nó sẽ trả lời cho bạn.
đã nhận được chiều nay rồi, giờ chỉ còn đợi tiền về Paypal nữa mà không biết thế nào

chờ lần đâu sốt ruột quá thớt :((

Nếu quá 45 ngày, nhắn tin cho người bán hàng cho bạn trên ebay (trong phần quản lý đơn hàng của ebay). Nó sẽ trả lời cho bạn.
Mình ghi nhầm cái postal code (mình lấy code ở http://www.geopostcodes.com/: 153004 nhưng tra lại bên vnpost thì chỉ có 153000) ,địa chỉ thì chuẩn luôn,giờ là 33 ngày rùi mà chưa nhận được,mình có nên bảo thằng seller làm cho cái đơn mới ko vì quá thời gian vận chuyển dự kiến 1 ngày rùi?

Mình ghi nhầm cái postal code (mình lấy code ở http://www.geopostcodes.com/: 153004 nhưng tra lại bên vnpost thì chỉ có 153000) ,địa chỉ thì chuẩn luôn,giờ là 33 ngày rùi mà chưa nhận được,mình có nên bảo thằng seller làm cho cái đơn mới ko vì quá thời gian vận chuyển dự kiến 1 ngày rùi?
Postal code sai khác như vậy mình nghĩ không sao đâu bạn. Nếu bạn chờ thêm khoảng 10 ngày (khoảng 40 ngày) mà không nhận được hàng thì bạn nhắn cho seller bảo nó kiểm tra. Vì thời gian gởi có thể kéo dài tới 40 ngày. Hoặc bây giờ bạn nhắn cho seller cũng đuợc nhưng mình nghĩ nó cũng nói bạn chờ thêm ngày nữa thôi ha.

Postal code sai khác như vậy mình nghĩ không sao đâu bạn. Nếu bạn chờ thêm khoảng 10 ngày (khoảng 40 ngày) mà không nhận được hàng thì bạn nhắn cho seller bảo nó kiểm tra. Vì thời gian gởi có thể kéo dài tới 40 ngày. Hoặc bây giờ bạn nhắn cho seller cũng đuợc nhưng mình nghĩ nó cũng nói bạn chờ thêm ngày nữa thôi ha.
Thank bạn đã hỗ trợ,bạn chắc cũng có nhiều kinh nghiệm order ebay rùi,
Tại mình thấy mấy bạn toàn tầm 25 ngày là nhận được rùi nên sốt ruột,còn cái postal code thì thấy trang geopostalcode nhìn trông có vẻ chuyên nghiệp phết,cơ sở dữ liệu đầy đủ,ai dè nó lại ko chính xác đến cấp thôn ở VN.Mình đã inbox vs seller rùi,nó bảo là đã gửi cho mình cái mới,kêu mình chờ tiếp tầm 20-25 ngày,mình cũng chả bít thế nào.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,307
170,438
Latest member
kvdesignn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back