VPS google bị Suspended for abuse

00thay

Junior
Reactions
68
MR
0.000
mình mới tạo acc dc vài tiếng, lấy vps chạy trafic ssh, giờ vào nó báo như thế này, có cách nào khắc phục ko các bạn, hay phải bỏ acc này luôn, bạn nào biết giúp mình với

chac bác chạy "ứng dụng xấu" trên vps, nó phát hiện nên suspended project của bác rùi. Thử xóa rồi tạo lại project mới coi dc ko, ko thì mần acc mới thôi :D

chac bác chạy "ứng dụng xấu" trên vps, nó phát hiện nên suspended project của bác rùi. Thử xóa rồi tạo lại project mới coi dc ko, ko thì mần acc mới thôi :D
không phải đâu bác. mình không chạy gì, chạy mỗi chrome để lướt mạng mà nó còn bị sus. vísa ko chính chủ nó bị thế.

không phải đâu bác. mình không chạy gì, chạy mỗi chrome để lướt mạng mà nó còn bị sus. vísa ko chính chủ nó bị thế.
thằng em mình nó dùng visa chính chủ reg đang chạy dc bình thường luôn, minh với nó chạy chung 1 tool mà, chắt do visa rồi :(

thằng em mình nó dùng visa chính chủ reg đang chạy dc bình thường luôn, minh với nó chạy chung 1 tool mà, chắt do visa rồi :(
mình dùng cc chùa nên bị sus ngay. còn con master của mình giờ vẫn đang chạy ngon. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week