Suggest [Vote] Yêu cầu unban nick thanhps42

Status
Not open for further replies.

TLService

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
297
MR
0.346
Insuree Balance
91865|500
Service Details
1||Bán / Thuê Software|https://mmo4me.com/threads/tool-auto-tool-quan-ly-website-tat-ca-the-loai-tin-tuc-ban-hang-thanh-toan-online.336097/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
theo rule thì mod sẽ banned hết nick của scammer, toàn bỏ clone của scammer = ))

thớt lập topic này thì sẽ có 2 kich bản hoặc là nick thanhps42 được unban hoặc là cái nick thớt đang dùng cũng bị banned nốt = ))

Upvote 0
theo rule thì mod sẽ banned hết nick của scammer, toàn bỏ clone của scammer = ))

thớt lập topic này thì sẽ có 2 kich bản hoặc là nick thanhps42 được unban hoặc là cái nick thớt đang dùng cũng bị banned nốt = ))
có bằng chứng scam hok ng đẹp ? :D

Upvote 0
Dịch vụ nhanh gọn vote quay lại

Upvote 0

thớt xem đi clone thì nó 2 nick trên 1 ip thôi
chứ này là 1 nick kia bị banned rồi
ko xem là clone :p

Upvote 0
Đi xin xỏ mà dùng từ không mấy hợp lý, khỏi unban
Mình ko xin xỏ j nha. Mình có nợ nần ai mà đi xin xỏ ?

Upvote 0
rồi sẽ có 1 tiền lệ xấu sau này
ngồi hóng tiếp

chả hiểu tiền lệ xấu là gì, ko scam, ko lừa ai xu nào, vậy tiền lệ xấu là gì.

Vote Unban

1. ko scam.
2. Mong Unban.

VOTE UNBAN NICK THANHPS42

Upvote 0
không ý kiến gì nhưng nhiều top quá

Upvote 0
Cuộc sống xoay vần lúc này lúc kia, làm việc cũng thế không ai mà trọn vẹn được. Cơ bản nhất là cậu bị ban không phải vì scam, vote cho coder trở lại giúp đỡ anh em kiếm tiền.

Upvote 0
:D bác này tài năng nhưng thái độ ngông quá.
Mong bác đc quay lại và phục vụ ae nhiệt tình hơn.

Upvote 0
đã chọn không :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
10 chọn có, 13 chọn không. :D:D

Nghe bảo BQT đang xem xét ý kiến.
Góp ý phát :D : ai có nhiệt tình chọn có hoặc không, mong BQT xem xét chọn lựa những mem viết lí do khi chọn có hoặc không unban, và xem xét lý do đó có thỏa đáng hay ko, ko nên đánh giá theo số lượng bình chọn có, không mà không hề đưa ra lý do, vì có thể họ lựa chọn theo cảm xúc, và điều này không tốt đối với công việc kiếm tiền MMO. Làm việc trên phương diện công bằng, khách quan.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week