Ask Vốn bao nhiêu là có thể tham gia forex ạ

Trường vốn là điều khá cần thiết trong kinh doanh, nếu bạn có vốn mạnh thì sẽ giữ vững tài khoản đỡ bị cháy hơn
vốn cỡ 100-200 cũng chơi được rồi bạn, nếu vốn ít thì chơi lot nhỏ thôi,

Bạn là hacker rồi còn lo quái gì sàn nó can thiệp lệnh nữa, chơi demo từ $1000 lên 2tr với sàn fxpro, trên diễn đàn này ko có ai làm được đâu - mình khẳng định 99% đấy. Cứ giả vờ giả vịt hỏi linh tinh, trong khi trade foex như người từ tương lai quay về quá khứ vậy =))))
bác cứ troll em , mới đọc mấy bài nói về fxpro scam ( http://forexvua.com/threads/fxpro-san-lua-dao-an-gian-lenh-khach-hang-nhat-nam-2015.22/ ), tìm kiếm 1 hồi thấy có bài nói tất cả các sàn đều lừa đảo chả có ai thắng cả , thấy mà sợ , hỏi các pro thì thấy toàn im re , cảm thấy lạc đường mà hỏi ai cũng im ấy , mù thông tin nó khổ thật , tui thì đánh ăn tốt nhưng chỉ sợ sàn nó scam gì đó , chả hiểu sao giờ cái room forex sao im re hết chả ai tư vấn mình cả , toàn mời tham gia sàn thui

Trường vốn là điều khá cần thiết trong kinh doanh, nếu bạn có vốn mạnh thì sẽ giữ vững tài khoản đỡ bị cháy hơn
vốn cỡ 100-200 cũng chơi được rồi bạn, nếu vốn ít thì chơi lot nhỏ thôi,
ok bạn , cũng tính rót vào ít để đánh nhỏ nhỏ kiếm tiền đi chợ trả internet điện nước thui :)

bác cứ troll em , mới đọc mấy bài nói về fxpro scam ( http://forexvua.com/threads/fxpro-san-lua-dao-an-gian-lenh-khach-hang-nhat-nam-2015.22/ ), tìm kiếm 1 hồi thấy có bài nói tất cả các sàn đều lừa đảo chả có ai thắng cả , thấy mà sợ , hỏi các pro thì thấy toàn im re , cảm thấy lạc đường mà hỏi ai cũng im ấy , mù thông tin nó khổ thật , tui thì đánh ăn tốt nhưng chỉ sợ sàn nó scam gì đó , chả hiểu sao giờ cái room forex sao im re hết chả ai tư vấn mình cả , toàn mời tham gia sàn thui

Sàn tui mời ngon thế còn j, cậu cũng biết nick pokervnn phải ko ? Lão đấy cũng dùng sàn đó để mở quỹ ủy thác. Hợp tác mới vui chứ solo cô đơn bỏ mịa, xong tui còn tư vấn free cho nữa, có thiệt chỗ nào đâu.

Sàn tui mời ngon thế còn j, cậu cũng biết nick pokervnn phải ko ? Lão đấy cũng dùng sàn đó để mở quỹ ủy thác. Hợp tác mới vui chứ solo cô đơn bỏ mịa, xong tui còn tư vấn free cho nữa, có thiệt chỗ nào đâu.
poker2012 thì biết chứ vnn gì tui ko biết , đang kiếm sàn ngon mà k biết kiến thức chọn nên chịu , đang hỏi ông poker xem ông đánh sàng nào

mới hỏi xong , đâu có đâu

bác lên mấy diễn đàn Forex lớn như forexfactory, babypips,.. mà xem các thảo luận, review về broker , từ đó tìm đc broker tốt.

Khuyên bác 1 câu thực tình, trừ phi bác đánh swing ra, còn daytrade thì bỏ đi.
Bác muốn sàn an toàn thì có fxpro mà chọn fca, hoặc fxcm lên sàn chứng khoán Mỹ, mình bạch hết các lệnh ra vào để các cổ đông vào check công ty có làm ăn đang hoàng ko. Tụi bảo hiểm 50k$ nếu sập sàn như vụ bitcoin in hôm bữa.
Bác có hơn 50k mà sợ sập sàn thì qua dukascopy, broker thuỵ sĩ, regulation bởi finma, sập sàn nó đền 100%. Tui no la broker, ko phải money maker, nên nó kiếm commission từ bác, bác càng trader nhiều, nó càng kiếm nhiều commission nên thường tui nó sẽ muốn bác thắng hơn thua. Còn sàn IB chuyển dành cho cá mập trade nữa, mình chưa trade ở đây nên ko ý kiến

Khuyên bác 1 câu thực tình, trừ phi bác đánh swing ra, còn daytrade thì bỏ đi.
Bác muốn sàn an toàn thì có fxpro mà chọn fca, hoặc fxcm lên sàn chứng khoán Mỹ, mình bạch hết các lệnh ra vào để các cổ đông vào check công ty có làm ăn đang hoàng ko. Tụi bảo hiểm 50k$ nếu sập sàn như vụ bitcoin in hôm bữa.
Bác có hơn 50k mà sợ sập sàn thì qua dukascopy, broker thuỵ sĩ, regulation bởi finma, sập sàn nó đền 100%. Tui no la broker, ko phải money maker, nên nó kiếm commission từ bác, bác càng trader nhiều, nó càng kiếm nhiều commission nên thường tui nó sẽ muốn bác thắng hơn thua. Còn sàn IB chuyển dành cho cá mập trade nữa, mình chưa trade ở đây nên ko ý kiến
fxpro đánh được không ban , mình đanh demo bên đó thấy đánh cũng ok , biết tin tưởng được không để nạp tiên chơi thật , hồi hộp quá , fxpro thấy bị đăng nhìu bài bảo scam này nọ liệu có tốt không bác , mai em nạp tiền đánh

Vốn thì bao nhiêu chả đánh được bạn, 10$ cũng có thể kiếm lên 50$. Quan trọng bạn vào lệnh ntn thôi,

Vốn thì bao nhiêu chả đánh được bạn, 10$ cũng có thể kiếm lên 50$. Quan trọng bạn vào lệnh ntn thôi,
10$ sợ cháy tk đói bác :)

500$ và max lệnh là 0.02 . với em thì là vậy :) em tồn tại đc khoảng 6 tháng ổn định với số lợi nhuận rất ít mỗi tháng sau khi cháy rất nhiều tk trước đó..

500$ và max lệnh là 0.02 . với em thì là vậy :) em tồn tại đc khoảng 6 tháng ổn định với số lợi nhuận rất ít mỗi tháng sau khi cháy rất nhiều tk trước đó..
500$ lun , vãi , đánh 0.01 thui đặt SL vào chắc sẽ ổn thui :)

500$ lun , vãi , đánh 0.01 thui đặt SL vào chắc sẽ ổn thui :)
500$ đánh 0.01 bao giờ mới ra tiền :))
Theo em thấy tùy vào chiến lược và quản lý vốn mà chơi, Có kèo nào vào to kèo đó, nếu lỗ thì mất 1 còn ăn đc thì ăn 5. Chứ đánh 500$ mà để mỗi lệnh 0.01 trade long term bao giờ mới ra tiền :))

500$ đánh 0.01 bao giờ mới ra tiền :))
Theo em thấy tùy vào chiến lược và quản lý vốn mà chơi, Có kèo nào vào to kèo đó, nếu lỗ thì mất 1 còn ăn đc thì ăn 5. Chứ đánh 500$ mà để mỗi lệnh 0.01 trade long term bao giờ mới ra tiền :))
học tập và quen với giao dịch tiền thật cho nó quen thui bạn , thấy đồn bảo 10 người chơi 9 người thua , nghe khiếp quá huhuhuhuhu

học tập và quen với giao dịch tiền thật cho nó quen thui bạn , thấy đồn bảo 10 người chơi 9 người thua , nghe khiếp quá huhuhuhuhu
Quen thì 500$ đánh 0.1 lot là vừa ra tiền vừa quen vs giao dịch tiền thật, và muốn có kinh nghiệm thì phải cháy dài hạn :))

Này mình thấy bạn mình chơi 2 năm rồi mà chả được gì ngon -.- mem mới khuyên chân thành đừng chơi hoặc phải có ng cực kỳ cực kỳ pro chỉ dẫn nếu ko muốn đốt tiền :v

Bạn đánh ăn tốt thì cứ thử trade bằng tiền thật đi đã.có rất là nhiều broker uy tín nhé.icmarkets hoặc fxopen.co.uk chọn mở tài khoản ecn nhé,dep vào nhẹ nhẹ 100 usd mà giao dịch là biết nó thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week