Ask Vốn bao nhiêu là có thể tham gia forex ạ

Bạn đánh ăn tốt thì cứ thử trade bằng tiền thật đi đã.có rất là nhiều broker uy tín nhé.icmarkets hoặc fxopen.co.uk chọn mở tài khoản ecn nhé,dep vào nhẹ nhẹ 100 usd mà giao dịch là biết nó thế nào
Sao không chơi exness nhỉ

Này mình thấy bạn mình chơi 2 năm rồi mà chả được gì ngon -.- mem mới khuyên chân thành đừng chơi hoặc phải có ng cực kỳ cực kỳ pro chỉ dẫn nếu ko muốn đốt tiền :v
hic hic ghê thế :(

Exness giãn spread to như héc win ấy, commission cao.spread bình thường cũng cao.không có đồng nhôm sắt vụn,đỗ tương đậu nành, chứng vịt gà lộn.
đúng tùi đó , sàn đó đánh ức chế lắm

đúng tùi đó , sàn đó đánh ức chế lắm
E đánh exness quen tại đòn bẩy nó cao nên đặt vol cao đánh mới thú vị :)) chứ bữa đánh thử ic đòn bẩy nhỏ xíu đánh chán với toàn tự cắt lệnh

E đánh exness quen tại đòn bẩy nó cao nên đặt vol cao đánh mới thú vị :)) chứ bữa đánh thử ic đòn bẩy nhỏ xíu đánh chán với toàn tự cắt lệnh
ic tốt mà ,, tui thấy uy tin ko scam , mấy sàn đó nó hay xóa lệnh lắm , exness với fxpro , hôm nào bùn bùn nó xóa lệnh thì kêu trời nhé :)

ic tốt mà ,, tui thấy uy tin ko scam , mấy sàn đó nó hay xóa lệnh lắm , exness với fxpro , hôm nào bùn bùn nó xóa lệnh thì kêu trời nhé :)
Chưa bao h bị exness cắt lệnh :) cơ mà đòn bẩy cao đánh mới ra nhiều tiền

Last edited:
Chưa bao h bị exness cắt lệnh :) cơ mà đòn bẩy cao đánh mới ra nhiều tiền
cháy cũng nhanh lắm

cháy cũng nhanh lắm
Lợi nhuận càng cao thì rủi ro cũng tương đương :)) Trước khi đánh chấp nhận mất trắng thì may ra mới ặn được tiền từ forex. Chứ bác k chấp nhận rủi ro thì bác vào lệnh chỉ có cắt non, muốn k bị cắt non thì set sl và tp xong tắt luôn :))

Lợi nhuận càng cao thì rủi ro cũng tương đương :)) Trước khi đánh chấp nhận mất trắng thì may ra mới ặn được tiền từ forex. Chứ bác k chấp nhận rủi ro thì bác vào lệnh chỉ có cắt non, muốn k bị cắt non thì set sl và tp xong tắt luôn :))
thôi cứ từ từ cho lành , chả dại chơi ngu , :) mấy tháng trước thấy có ông cháy 200k $ trong 1 ngày , thấy mà vãi :)

Khuyên các bạn chơi cho biết sau đó học hỏi đi làm IB còn dễ ăn hơn đấy :D

Khuyên các bạn chơi cho biết sau đó học hỏi đi làm IB còn dễ ăn hơn đấy :D
Chuẩn rồi :)) dễ ăn ai cũng giàu rồi, ăn đc ngày 1 thì cũng mất ngày 2, chơi vào rồi thì nghiện như nghiện ma túy, bán nhà bán cửa cũng vì fx

Còn ai thích làm giàu thì học hỏi FX Viper nhé, thằng này là trading chuyên nghiệp có lên youtube nhiều. Được nhiều người đưa tiền trade giùm, thua họ chịu, thắng chia lời mà một năm nó kiếm cả triệu đô đấy.

Còn ai thích làm giàu thì học hỏi FX Viper nhé, thằng này là trading chuyên nghiệp có lên youtube nhiều. Được nhiều người đưa tiền trade giùm, thua họ chịu, thắng chia lời mà một năm nó kiếm cả triệu đô đấy.
thằng nào , ông chỉ để tui học nó với , tui cũng làm đc như nó :) mà k biết sao để gọi vốn mà trander thui

thằng nào , ông chỉ để tui học nó với , tui cũng làm đc như nó :) mà k biết sao để gọi vốn mà trander thui

Bớt xạo lờ đi

trade real sớm chừng nào hay chừng nấy bạn à :D ( theo ý mình là vậy ) trước mình cũng trade demo cỡ gần 2 tuần cũng máu me nạp $ để mà trade Real. Vì mình cảm thấy trade demo có cái gì đấy lãng phí time và chán chường, trade demo đủ để biết cách đặt lệnh, thao tác , xử lý phần mềm cho vừa tay thì vô real luôn .
Về vốn ban đầu thì nên có tầm 500$, ko phải số tiền lớn nhưng cũng ko quá nhỏ. Ko có nhiều $ thì cũng ráng có tầm chục, 1 trăm $ mà nạp vào
Chủ yếu là nên Real để bắt buộc mình phải nghiêm túc và cảm thấy có trách nhiệm với tiền của mình, nếu ko thì cứ hời hợt demo khó mà tiến bộ :oops:
Đọc lướt rất nhiều ý kiến nhưng thấy ý của bác @nhatbon23 là thực tế nhất. Việc rèn luyện tâm lý là rất quan trọng. Nếu không thể nghiêm túc và có trách nhiệm với mồ hôi công sức lao động ngay từ những bước đầu thì có thể sẽ thua rất nhiều trong những bước về sau. Mọi ý kiến chỉ là tham khảo. Bạn cần phân tích tâm lý và cố gắng hiểu bản thân mình đang muốn gì? Chúc bạn thành công!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom