Ask Vốn bao nhiêu là có thể tham gia forex ạ

thôi k dám bạn luận nữa , không lại bị ho chửi cho , mất bạn bè nữa thôi em xin stop tại đây ạ , có gì mông các anh chị thông cảm , em là newbi ạ :(:(:(:(:(:(:(
Tự tin lên nào chàng trai, hãy cứ ước mơ thật to lớn hãy cứ khát khao....ai chửi gì mặc.tất cả mọi ý kiến chỉ là để tham khảo, người cuối cùng đưa ra quyết định là bạn cơ mà.và người kiếm ra 2m $ dễ dàng cũng là bạn:D

Xác định được vùng an toàn và vùng thắng đậm thì stop loss và take profit để làm gì ? đật lệnh và tắt máy

Xác định được vùng an toàn và vùng thắng đậm thì stop loss và take profit để làm gì ? đật lệnh và tắt máy
bị lòng tham nó chi phối ông ạ , tui quất chục lệnh , có khi 20 lệnh cho ăn đâm :D:D:D:D , nhìu khi nó dao động mạnh cái là cháy , chắc đúng như ông nói , chỉ đặt 1 lênh chính và mấy lệnh chờ rồi tắt máy chứ ko ngồi xem biểu đồ nữa, chứ ngồi xem nó hay ngứa tay lắm :D:D:D:D:D

bị lòng tham nó chi phối ông ạ , tui quất chục lệnh , có khi 20 lệnh cho ăn đâm :D:D:D:D , nhìu khi nó dao động mạnh cái là cháy , chắc đúng như ông nói , chỉ đặt 1 lênh chính và mấy lệnh chờ rồi tắt máy chứ ko ngồi xem biểu đồ nữa, chứ ngồi xem nó hay ngứa tay lắm :D:D:D:D:D
Thì đặt mục tiêu ra, thật sự trade thành công là trade tăng ổn định 1 tháng được 20 30% tài khoản là được. Nhiều lúc muốn vậy cũng khó lắm. Ông cứ đầu tư 10k vào mà đc 20% 1 tháng ổn định là xem là thành công rồi :))

Last edited:
Thì đặt mục tiêu ra, thật sự trade thành công là trade tăng ổn định 1 tháng được 20 30% tài khoản là được. Nhiều lúc muốn vậy cũng khó lắm. Ông cứ đầu tư 10k vào mà đc 20% 1 tháng ổn định là xem là thành công rồi :))
1 ngày 50-100% đc không :)

20-30% thì tui làm đc trong ngày rồi :D:D:D:D:D:D , cần gì tới 1 tháng

20-30% thì tui làm đc trong ngày rồi :D:D:D:D:D:D , cần gì tới 1 tháng
Thì cứ làm cái tk 10k rồi 20 30% trong ngày 1 tháng 2000 3000$ xài thôi đòi hỏi gì nữa.
Làm 1 ngày chơi 1 tháng

Nhiều lúc tự hỏi làm cái topic này ra để làm gì, nhờ tư vấn hay khoe thành tích nữa. Khoe thành tích thì khoe hẳn cái tk real ra. Chứ cứ 20 30% 1 ngày trên cái tk demo thì có tác dụng gì.

Nhiều lúc tự hỏi làm cái topic này ra để làm gì, nhờ tư vấn hay khoe thành tích nữa. Khoe thành tích thì khoe hẳn cái tk real ra. Chứ cứ 20 30% 1 ngày trên cái tk demo thì có tác dụng gì.
Like

Bạn cần 10 usd thôi là ok khi mở tk mini tại https://www.exness.com/intl/vi/register/a/410189 rồi, đòn bảy 1:2000 luôn hoặc có thể chọn ko giới hạn (1-vô cùng), bid ask cực thấp, nạp rút tức thời bằng ví điện tử, chẳng cần verify vẫn nạp rút với ví bạn nhé, cần hỗ trợ gì cứ call tớ hỗ trợ tại VN 0962x37x8888, mà tớ bảo lãnh tiền cho luôn, sàn sập tớ đền tiền nếu muốn tớ bảo lãnh

real lâu rồi bạn , cái tui cần anh em giúp là làm sao kiểm soát đc tâm lý , chứ hay bị lên cơn điên với lòng tham nó làm mình mù mắt , quất k suy nghĩ , nó nguy hiểm lắm , tui đang cần 1 pro nào d dó dạy tui cách quản lý vốn chứ tui newbie có biết đường đâu :(:(:(:(

Last edited:
Bạn cần 10 usd thôi là ok khi mở tk mini tại https://www.exness.com/intl/vi/register/a/410189 rồi, đòn bảy 1:2000 luôn hoặc có thể chọn ko giới hạn (1-vô cùng), bid ask cực thấp, nạp rút tức thời bằng ví điện tử, chẳng cần verify vẫn nạp rút với ví bạn nhé, cần hỗ trợ gì cứ call tớ hỗ trợ tại VN 0962x37x8888, mà tớ bảo lãnh tiền cho luôn, sàn sập tớ đền tiền nếu muốn tớ bảo lãnh
sàn này nghe thiên hạ đồn ko nên chơi , cái gì giãn giãn ấy

real lâu rồi bạn , cái tui cần anh em giúp là làm sao kiểm soát đc tâm lý , chứ hay bị lên cơn điên với lòng tham nó làm mình mù mắt , quất k suy nghĩ , nó nguy hiểm lắm , tui đang cần 1 pro nào d dó dạy tui cách quản lý vốn chứ tui newbie có biết đường đâu :(:(:(:(
1. Khả năng vốn mà em có thể tự lo là bao nhiêu?
2.Mức chịu lỗ tài khoản tối đa của em muốn là bao nhiêu?
3. Kỳ vọng lợi nhuận mà em mong muốn mỗi tháng là bao nhiêu?
Trả lời 3 câu hỏi trên của anh thử xem :)

Quản lý vốn thì lên mạng tìm Tiêu chuẩn kelly. Làm theo là ok.
P/s: Học cách khiêm tốn đi rồi sẽ được mọi người giúp đỡ nhiều hơn :)

sàn này nghe thiên hạ đồn ko nên chơi , cái gì giãn giãn ấy
Yên tâm đi bạn, chắc chắn ngon hơn cả fxpro, cứ thử cái 10 usd test sẽ thấy thôi bạn

Bác nào biết chỗ nào mua Skrill rẻ không, hoặc nếu bán được Skrill max nhất bao nhiêu? Bán 22.5 là ok chưa nhỉ?

Em cũng đang nghiên cứu về cái này. Có bác nào có tài liệu không ạ. Chứ không nắm vững lý thuyết thì tiến bộ chậm lắm

Chơi demo trước nào dự báo ok hả chơi thiệt :D chứ chơi cái này ko có kiến thức là đi luôn đó nha

Em thấy ông anh giờ thỉnh thoảng rảnh hay nạp 500K vào nghịch ! Có hôm lên được mấy chục lận @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom