Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
Newbie lần đầu vào thể loại này còn đau tim hơn HYIP, betting :))
Dep 5$ test thử đánh lên 30$ thấy ngon quá tăng tiền lên rốt cuộc thua mém sặc máu :)) may mà h gỡ lại vẫn còn 15$

Newbie lần đầu vào thể loại này còn đau tim hơn HYIP, betting :))
Dep 5$ test thử đánh lên 30$ thấy ngon quá tăng tiền lên rốt cuộc thua mém sặc máu :)) may mà h gỡ lại vẫn còn 15$

Giao dịch phải có kế hoạch và chiến lược bạn ạ, chứ đánh bừa thì ăn may thôi

Chịu! trc giờ mình chỉ chơi forex theo các biểu đồ nến và BO gấp thếp :)
Cứ save các hình thái nến liên tục mình cho là dự đoán, cơ mà ko làm chủ đc cảm xúc :(

Mình có một điều cần các bạn phải nhớ, nó là điều quan trọng nhất, đó là tâm lý, mình cũng mấy năm rồi nhưng cái mình vẫn không giữ được đó là tâm lý, mặc dù lúc nào trong đầu mình cũng xác định và luôn chuẩn bị sẵn, thế nhưng cuối cùng vẫn sai.

Sau đó thì hai chữ giá như nó lại dằn vặt mình hihi, giá như thắng mình dừng thì có phải tốt không, lúc thì lại giá như mình tiếp tục thì có phải ăn to không.

Nói chung chẳng biết thế nào mà lần, khong một đồng tiền nào kiếm dễ cả, cái gì có nhanh thì mất cũng nhanh, thế đó.

Mình đã thất bại cả trăm lần rồi, nhiều lúc cũng nản ghê gớm, muốn bỏ quá nhưng rồi lại tham gia. Và kết quả thì bay giờ mình vẫn ổn, nói chung thu nhập không nhiều nhưng cũng đủ ăn, đủ tiêu nhiều khi vẫn lỗ to đấy nhưng cũng quen rồi hi. Thua làm lại và đừng bao giờ bỏ cuộc, chúc các bạn may mắn nhá hihi :D

Mức chênh lệch Loss-Profit tầm bao nhiêu % vậy thớt?

Tùy vốn và tùy cách giao dịch bạn ạ
Ví dụ: bạn giao dịch với chỉ số biến động 100, với vốn là 2000$ thì Loss-1000$ và Profit 15$
Bạn giao dịch với chỉ số biến động 10 với vốn 50$ thì Loss-20$ và Profit 1,50$

Đó chỉ là mang tính chất tham khảo thôi

20$ kiếm 1 ngày 5$ dễ dàng thì bỏ vào 2000$ ngày kiếm 500$ dễ dàng. rồi cứ thế mà lãi cấp số nhân lên, chỉ tính ngày 500$ thôi thì thời gian tiêu tiền còn chưa có nữa là phải lên đây kiếm 3 cái đồng ref

Chịu! trc giờ mình chỉ chơi forex theo các biểu đồ nến và BO gấp thếp :)
Cứ save các hình thái nến liên tục mình cho là dự đoán, cơ mà ko làm chủ đc cảm xúc :(
Đừng dùng Martingale nhe bác, không có vốn nào chịu nổi đâu

20$ kiếm 1 ngày 5$ dễ dàng thì bỏ vào 2000$ ngày kiếm 500$ dễ dàng. rồi cứ thế mà lãi cấp số nhân lên, chỉ tính ngày 500$ thôi thì thời gian tiêu tiền còn chưa có nữa là phải lên đây kiếm 3 cái đồng ref

Thực tế vẫn nhiều người kiếm được đó bạn,

Thực tế vẫn nhiều người kiếm được đó bạn,

Tất nhiên cái này có thể kiếm được, nhiều người làm giàu từ nó, nhưng nhiều người cũng chết vì nó, mà cậu nói kiếm dễ dàng nghe nó vô lý quá, bao nhiêu pro trên này chưa ai dám nói kiếm tiền từ forex là dễ dàng cả

Tất nhiên cái này có thể kiếm được, nhiều người làm giàu từ nó, nhưng nhiều người cũng chết vì nó, mà cậu nói kiếm dễ dàng nghe nó vô lý quá, bao nhiêu pro trên này chưa ai dám nói kiếm tiền từ forex là dễ dàng cả

M có nói forex đâu là m nói BO mà không phải BO chung mà chỉ sàn binary.com, trước đây m đã giao dịch nhiều sàn rồi, nhưng mình thấy sàn nãy dễ ăn hơn các sàn còn lại. bạn thử kiểm tra một lượt rồi quay lại đây phán tiếp nha.

M có nói forex đâu là m nói BO mà không phải BO chung mà chỉ sàn binary.com, trước đây m đã giao dịch nhiều sàn rồi, nhưng mình thấy sàn nãy dễ ăn hơn các sàn còn lại. bạn thử kiểm tra một lượt rồi quay lại đây phán tiếp nha.

Binary hay cái gì thì nó đều phụ thuộc vào thị trường ngoại hối để quyết định giá cả. Còn cậu vẫn khăng khăng nói nó dễ ăn thì cho hỏi 1 ngày cậu kiếm 500$ thì cậu lên đây ăn mấy đồng ref làm gì vậy?

Binary hay cái gì thì nó đều phụ thuộc vào thị trường ngoại hối để quyết định giá cả. Còn cậu vẫn khăng khăng nói nó dễ ăn thì cho hỏi 1 ngày cậu kiếm 500$ thì cậu lên đây ăn mấy đồng ref làm gì vậy?
Làm từ thiện đó mà, giúp mọi người nhanh giàu

Vẫn rút tiền đều nha anh em:
bandicam 2016-12-05 11-18-06-357.jpg

Attachments

• bandicam 2016-12-05 11-19-23-065.jpg
    bandicam 2016-12-05 11-19-23-065.jpg
    84.3 KB · Views: 48
Nói chung là khong phải là không thể kiếm được, nhưng khong phải là dễ ai đã từng thì sẽ hiểu, mọi thứ chỉ là băt đầu thôi, mình từng đập đầu vào bàn phím không biết là bao nhiêu lần rồi đây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,761
Latest member
Larano
Back
Top Bottom