Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
đặt lời tới hạn là 1$, còn lỗ tới hạn là dương vô cực nha bạn, khi mà nó bẫy thì bao nhiêu tiền bạn cũng bay hết nhá.
Dương vô cực...... hài vãi.ban cũng chơi mà đã rút dk.chưa.?

Còn nhiều cách giao dịch khác nhau ở sàn này nữa mà, có phải chỉ 1 cách spread, các bạn nên tự demo, cho kỹ vào, không nên phụ thuộc vào 1 cách giao dịch,

Có người thị phù hợp với cách này, có người thì phù hợp với cách khác, tùy theo kinh nghiệm của từng người

kinh nghiệm cho thấy mấy chú hay vào đây đốt tiền. :rolleyes:

Loại giao dịch Spread này cũng có đòn bẩy đó bạn, bạn để ý số tiền trên mỗi điểm, nếu bạn thay số 1 bằng số 2 thì mỗi điểm sẽ nhân đôi lên, lãi gấp đôi, và lỗ cũng gấp đôi, nó hoàn toàn giống forex

View attachment 87829
Vậy thì cách giao dịch của chủ thớt cũng chẳng phải mới mẻ gì,nó vẫn là giao dịch Forex mà

cái tiêu đề của chủ thớt làm anh em cứ long xòng xọc, vì những tưởng có sàn làm từ thiện...,) Không biết bao nhiêu người cháy tk rồi nhỉ...bay mùi qua đây lun nè...;)

Dùng cách của chủ thớt, cộng với phân tích kỹ thuật 1 xíu, đi đúng trend thì mới ăn được, còn không thì ăn cám...;)

P/s: Mình dùng signalstime để cung cấp tín hiệu nên không cần phân tích nhiều...;)

Dùng cách của chủ thớt, cộng với phân tích kỹ thuật 1 xíu, đi đúng trend thì mới ăn được, còn không thì ăn cám...;)

P/s: Mình dùng signalstime để cung cấp tín hiệu nên không cần phân tích nhiều...;)
Là gì vậy.cau bật my cho ae kiếm tí chao

Tuỳ theo kinh nghiệm và chiến thuật giao dịch của từng người, forex có lúc chờ chốt lệnh 2,3 ngày mới xong, thị trường xấu mà không cắt lỗ là bay luôn cả tài khoản, còn BO thì đã dưới hạn trong mỗi lệnh
các bác cho em hỏi là forex có giao dịch tiền ảo như là bitcoin hay ETH không vậy

các bác cho em hỏi là forex có giao dịch tiền ảo như là bitcoin hay ETH không vậy

Đây bạn

bandicam 2016-12-06 20-35-25-875.jpg

dep tiền zô thì người giới thiệu được sàn thưởng 20% :D
và người dep tiền bị cháy 100% :D

Đã chơi được hơn tuần. Hiện tại đang lãi nhưng acc ko rút được . Lý do là nó bắt xác minh tài khoản , đã xác minh 3 ngày mà vẫn chưa xong! Công nhận sàn này cứng quá :)
Kinh nghiệm cho các bác mới chơi!
1. Tạo tài khoản thông tin thật như CMT
2.Nạp ở đâu thì rút ở đó ( cái này cẩn thận .. ko là banh xác)
3.Trước khi chơi thì phải học..học ở đâu thì cứ lên gg nhé
4.Bác nào muốn mau giàu hoặc ngược lại thì chơi cái Asians nhé =))

Thân!

Đã chơi được hơn tuần. Hiện tại đang lãi nhưng acc ko rút được . Lý do là nó bắt xác minh tài khoản , đã xác minh 3 ngày mà vẫn chưa xong! Công nhận sàn này cứng quá :)
Kinh nghiệm cho các bác mới chơi!
1. Tạo tài khoản thông tin thật như CMT
2.Nạp ở đâu thì rút ở đó ( cái này cẩn thận .. ko là banh xác)
3.Trước khi chơi thì phải học..học ở đâu thì cứ lên gg nhé
4.Bác nào muốn mau giàu hoặc ngược lại thì chơi cái Asians nhé =))

Thân!

không nhất thiết phải xác minh, trừ trường hợp nạp vào rút ra khác ví, khác tài khoản thôi bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week