• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vocongduc - Legendary

đói thối mồm :( dự án stellar là dự án gì k biết nữa có kèo thì tag tôi vào kiếm cùng như kiểu tag kiếm like ntn là hạnh phúc lắm rồi . chứ k cần cảm ơn mồm ;)

Last edited:
trước vô m cũng chơi ptc thời all1tool còn fee, rồi sau STR ra ăn cũng được nhiều với nó, đến lúc nó đổi tên xlm cũng còn ăn dc :)), mới biết bác thớt dạo gần đây từ mấy dự án airdrop cũng khá ngon, 1 vote cho b :)

trước vô m cũng chơi ptc thời all1tool còn fee, rồi sau STR ra ăn cũng được nhiều với nó, đến lúc nó đổi tên xlm cũng còn ăn dc :)), mới biết bác thớt dạo gần đây từ mấy dự án airdrop cũng khá ngon, 1 vote cho b :)
bác với bác thread tên gần gần, cùng màu nick, cùng hero, nãy nhìn lướt cmt tưởng 1 người, :v

cảm ơn bạn đã ủng hộ!

mình thì hydro bỏ mất 2 tỷ tiếc đứng tim
tiếc cho bác:oops: chua vl:D bộ mắt để dưới đít ak? Trong forum có ông nào lập hẳn 1 topick hóng hydro lên sàn đó :D đời nở hoa luôn:p

Like cho bác

Announcements

Forum statistics

Threads
419,103
171,187
Latest member
SuziKat

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom