vocongduc - Legendary

đói thối mồm :( dự án stellar là dự án gì k biết nữa có kèo thì tag tôi vào kiếm cùng như kiểu tag kiếm like ntn là hạnh phúc lắm rồi . chứ k cần cảm ơn mồm ;)

Last edited:
trước vô m cũng chơi ptc thời all1tool còn fee, rồi sau STR ra ăn cũng được nhiều với nó, đến lúc nó đổi tên xlm cũng còn ăn dc :)), mới biết bác thớt dạo gần đây từ mấy dự án airdrop cũng khá ngon, 1 vote cho b :)

trước vô m cũng chơi ptc thời all1tool còn fee, rồi sau STR ra ăn cũng được nhiều với nó, đến lúc nó đổi tên xlm cũng còn ăn dc :)), mới biết bác thớt dạo gần đây từ mấy dự án airdrop cũng khá ngon, 1 vote cho b :)
bác với bác thread tên gần gần, cùng màu nick, cùng hero, nãy nhìn lướt cmt tưởng 1 người, :v

cảm ơn bạn đã ủng hộ!

mình thì hydro bỏ mất 2 tỷ tiếc đứng tim
tiếc cho bác:oops: chua vl:D bộ mắt để dưới đít ak? Trong forum có ông nào lập hẳn 1 topick hóng hydro lên sàn đó :D đời nở hoa luôn:p

Like cho bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back