• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

VNPT chặn MMO4ME ?

lamkent

Senior
Reactions
204
MR
0.000
Không biết có bác nào bị giống em không, 3 ngày trở lại đây bắt đầu giở chứng nó lúc vào được lúc không như hôm qua thì cả ngày không vào đc forum giờ vào toàn phải bật ultraf surf để vào giống như kiểu facebook
P/s bác nào biết cách viết host chỉ em với, để mỗi lần vào đỡ phải bật phần mềm hỗ trợ

chắc nó phát hiện có văn hóa phẩm đồi trụy nên chặn rồi :binhsua141:

:m071: vnpt chặn FB mình có nghe và bị nhưng chặn mmo4me thỳ ..........:m098: e té

Không ai bị hết á:binhsua72::binhsua72::binhsua72:

:m082: đổi DNS 8.8.8.8 8.8.4.4 đi à - or 208.67.222.222 208.67.220.220 đi nhé - nếu bí quá thì dùng tạm add ff này http://www.anonymox.net/en nhé

DNS thử đủ kiểu rồi, mà bác có cái ext nào tương đương không em dùng chrome không dùng firefox

Không ai bị hết á:binhsua72::binhsua72::binhsua72:

DNS thử đủ kiểu rồi, mà bác có cái ext nào tương đương không em dùng chrome không dùng firefox
Thử cái DNS này chưa? 4.2.2.4 4.2.2.3 thời này mà còn dùng ultraf surf vào fb à? :)

reset modem đi dùng lâu nó thế thôi
ip đó nó k hỗ trợ chẳng hạn reset cho nó đổi thử xem

:m082: đổi DNS 8.8.8.8 8.8.4.4 đi à - or 208.67.222.222 208.67.220.220 đi nhé - nếu bí quá thì dùng tạm add ff này http://www.anonymox.net/en nhé

Cái này chuẩn :)

1. VPNT không thấy chặn MMO4ME (tính tới tại thời điểm này)
2. FB thì VNPT chặn. Thay DNS của google thì vào OK

Cái này chuẩn :)

1. VPNT không thấy chặn MMO4ME (tính tới tại thời điểm này)
2. FB thì VNPT chặn. Thay DNS của google thì vào OK

DNS của có lúc vào đc lúc không vẫn phải dùng file host

reset modem đi dùng lâu nó thế thôi
ip đó nó k hỗ trợ chẳng hạn reset cho nó đổi thử xem

Reset modern thì lại vào đc, mà modern thì mỗi ngày mình reset 1 lần. Nhưng cái này mình bị mấy ngày nay rồi hôm vào đc hôm không vào được. Vẫn chưa biết cách khắc phục cụ thể có khi mài lại không vào được

ngạc nhiên chưa :binhsua119::binhsua119:

các site khác có vào bình thường ko thớt, nếu ko hoăc chập chờn thì thớt nên cài lại máy đi

Hay là chủ thớt bị mod banned ip :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,971
Latest member
nhatrangsea
Back
Top Bottom