VN Auto Job Ver Final 1.0 - Auto làm job SeoSprint - Phiên bản thương mại

beckka

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
hihi, một số góp ý, qua tết cậu fix và update nhé!thanks cậu, tool chạy mượt !

- chỗ "không tìm thấy site" cậu có thể chỉnh sao mà có thể bấm vào đó lun để hiện thị job nào không tìm thấy site để có thể edit hoặc deletel job đó đi cho tiện!

- còn chỗ "đã chạy:22+0" đó là sao vậy cậu, như mình có 20job chạy hết 20 job cái nó chạy tiếp, phần + nó tăng lên 5 thành "đã chạy :22+5", chạy hết 22 job rồi mà nó chạy +5 gì nữa vậy cậu!

- một số job bị lỗi cậu có thể thêm chức năng hiện thị job lỗi để deletel hoặc edit lun dc ko?

- phần check link job cậu có thể thêm chức năng hiển thị job trùng không( kiểu như in đậm cái link job trùng trong tool đã có), khi add link job và bấm check nó báo job đã có trong tool mà không biết job này nằm chỗ nào trong cả trăm job toàn tiếng NGa để mình xem và edit lại!
.Khi job chạy hết list job nó sẽ quay lại những job lỗi bạn và để bạn làm lại đó ^^( mình thích ở điểm này )
. Ở phần check link sang tết chủ thớt thêm tính năng search job sẽ dễ tìm hơn còn hiện tại , mình co cách này bạn xem web yêu cầu của job đó ấy rất dễ tìm ^^ hoặc trong phần Library file seo.aj chứa list job bạn đổi thành note để vào file đó rồi ctrl+ f rồi search tên site hoặc link cũng rất dễ quản lí Cứ logs.aj thì phải( ở trong mục Library chứ ko phải ngoài ) báo lỗi bạn copy oài check o seo.aj lại . Đó là cách khắc phục hiện tại của mình .Bạn hok hiểu cách đó thì pm yahoo mình [email protected] teamview chỉ cho
Hic tối qua mở bản dùng thử 2.0 làm thì báo ID chưa đc kick hoạt mặc dù mình đã nhận đc thông báo active trên mail , đã gửi mail xin active bản Final hi vọng đc dùng thử bản mới 2 ngày rồi kick hoạt bản quyền , chiều qua vừa bán hết Z chẳng còn $ nào cả :binhsua09:
Bạn gởi mail lại để chiều tối chủ thớt check lại nhé.
beckham, có job tool này cho anh ít làm thử nào:binhsua04:

E keo lắm hem cho a đâu cái tội kêu dịch job oài làm rút kinh nghiệm a ko nghe chi xì ^^

Last edited by a moderator:

letplay

Senior
Reactions
128
MR
0.000
Test tool qua giờ
Hôm quacòn hơi bỡ ngỡ ... h thấy ok lắm
Thêm bớt 1 chút nữa thì ngon lành :">

Ai làm ref e đi e hỗ trợ cho :"> hí hí

Reactions
55
MR
0.000
.Khi job chạy hết list job nó sẽ quay lại những job lỗi bạn và để bạn làm lại đó ^^( mình thích ở điểm này )
. Ở phần check link sang tết chủ thớt thêm tính năng search job sẽ dễ tìm hơn còn hiện tại , mình co cách này bạn xem web yêu cầu của job đó ấy rất dễ tìm ^^ hoặc trong phần Library file seo.aj chứa list job bạn đổi thành note để vào file đó rồi ctrl+ f rồi search tên site hoặc link cũng rất dễ quản lí Cứ logs.aj thì phải( ở trong mục Library chứ ko phải ngoài ) báo lỗi bạn copy oài check o seo.aj lại . Đó là cách khắc phục hiện tại của mình .Bạn hok hiểu cách đó thì pm yahoo mình [email protected] teamview chỉ cho
đổi đuôi 2 file đó thành txt mở xem oke rồi bro!~thanks nhé! hai mấy cái job bị lỗi lun!

pehasink

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com
Cậu fake Ip bằng gì vậy. Và khi làm job thì ở phần thống kê hiện lên những gì. Bạn liệt kê để mình xem lí do là như thế nào

Hôm nay có 1 bạn fake IP bằng auto hide IP, khi vào google chrome check IP thì hiện ra IP đã được fake, tuy nhiên khi check IP bằng phần mềm của mình thì bị phát hiện ra IP gốc. Với IP đó mà bạn làm job thì chắc chắn là sẽ bị từ chối, thậm chí là bị ban acc
Mình fake = HMA, nó báo là hết tiền với time out không thì phải, hay tại fake ip xong tốc độ nó quá chậm không tải được site? tại vì cũng list đó bên ip vn mình làm được 20 cái mà :binhsua17:

Mình fake = HMA, nó báo là hết tiền với time out không thì phải, hay tại fake ip xong tốc độ nó quá chậm không tải được site? tại vì cũng list đó bên ip vn mình làm được 20 cái mà :binhsua17:
Time out chắc cũng một phần mạng chậm mà bạn check lại số job đó đi

chắc mình bỏ fake ip thui, nhà mình sài mạng viettel yếu lắm. Ah khi thêm job xem job đó có hay chưa thì làm sao bạn. mình thấy có chữ check link nhưng bấm vào không được

chắc mình bỏ fake ip thui, nhà mình sài mạng viettel yếu lắm. Ah khi thêm job xem job đó có hay chưa thì làm sao bạn. mình thấy có chữ check link nhưng bấm vào không được
Chà làm seo mà ip VN cũng hơi khổ do job ko cho ip VN nhieu ban phai kiem tra kĩ chứ ko làm ko công. Hoặc nếu mạng chậm bạn chỉnh ở phần option ấy ít task thôi nó sẽ mở ít trang lại đỡ lag hơn. Tốt nhất trước khi bạn add job vào tool nên kiểm tra link job ở web trước rồi sau đó mới add vào tool bạn bật tool để đó vưa thêm link job vào vừa check ở ngoài web ( đừng đăng nhập ac seo vào tool khi đang đăng nhập ngoài web hoặc ngược lai nha chỉ để tool để add job thôi )

thêm link job rồi bấm check link mà không có thông báo nào từ tool nghĩa là job đó vẫn chưa có trong tool, còn job đã có thì tool sẽ hiện thông báo!

sao theart không làm tool cho http://www.web-ip.ru/
nữa nhỉ.
chứ seoprint nó trừ danh tiếng khó rút tiền vãi

Tạm thế ... chắc qa tết có update liền . giờ cận tết ai chả lo này nọ
Seo làm ref thì đc bonus danh tiếng mà

Mình dùng hma, tool báo connect time out / ko tìm thấy site , 70job ko đc cái nào.
Test tay thì phát hiện do thằng google nó bắt nhập code để loại auto @@
Thảo nào thấy lạ ... cùng 1 job mà ip Vn làm đc, ip Mĩ lại ko
:binhsua15:

- - - Updated - - -

Đối với mấy ad GA dạng banner có click được ko vậy bạn ?
VD như trang này nè http://helsu-life.ru/?p=36
Kéo banner thả vào ô check

Lâu lâu cái nó hiện ra cái này View attachment 22511
Ừ tớ cũng bị khi bấm GA hoac job mà site vào ko được chạy lại tool click cai GA khác là được . Còn site vao ko dc nữa thì next job khác ^^
Khi tool bắt đầu chạy bạn test xem khi search google hay yandex co yeu cầu số ko co điền vào oai nó sẽ search tiếp, nếu bạn phát hiện chậm tool sẽ cho qua chạy hết list nó search lại
Đối với mấy ad GA dạng banner có click được ko vậy bạn ?
VD như trang này nè http://helsu-life.ru/?p=36
Tớ cũng đang làm site này lúc banner flash thì ko dc banner thường thì dc

Ừ tớ cũng bị khi bấm GA hoac job mà site vào ko được chạy lại tool click cai GA khác là được . Còn site vao ko dc nữa thì next job khác ^^
Khi tool bắt đầu chạy bạn test xem khi search google hay yandex co yeu cầu số ko co điền vào oai nó sẽ search tiếp, nếu bạn phát hiện chậm tool sẽ cho qua chạy hết list nó search lại

Tớ cũng đang làm site này lúc banner flash thì ko dc banner thường thì dc
Ừm đã khắc phục đc. :D
Mà tool nhận job. sau đó nó báo search ko ra, nên job treo quá trời luôn @@
Bạn có bị ko?
Mình có kiểm tra lại có điền đúng hay chưa, mà vẫn k hiểu tại sao nó search lại k ra đc nhỉ @@

P.s lâu lâu click tak ko có "ăn" như kiểu bị lờn phím :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week