VN Auto Job Ver Final 1.0 - Auto làm job SeoSprint - Phiên bản thương mại

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
để trống phần link search khi bấm save nó vẫn báo lỗi cậu ơi:

Hi cái này mình không để ý test, cái này đơn giản lắm. Mình sẽ fix và update luôn bây giờ. Thank cậu nha

chủ thớt thêm linh site tìm kiếm ya.ru được không?

ya.ru chính là yandex.ru đó cậu. Cậu từ ya.ru cậu search là nó sẽ hiện link search là yandex.ru. Mình đã thử rồi nên mình mới gộp ya.ru và yandex.ru lại làm một.

thế còn job nào link search là mail.ru thì ko dc kìa hu hu

mấy nhiệm vụ phụ như search qua mail.ru, click robotext... mình sẽ update sau tết bạn nhé. Bây giờ cận tết rồi làm ko kịp bạn à

dân ta còn nghèo! bác thu phí thấp một chút thì ok!

Hi tớ thu phí như thế đã tham khảo rất nhiều bạn rồi. Với tool này cậu làm 1 ngày thừa đủ tiền mua 1 ID. Còn lại 29 ngày là cậu kiếm. Thế thì đâu có đắt :D

Reactions
357
MR
0.000
Hi tớ thu phí như thế đã tham khảo rất nhiều bạn rồi. Với tool này cậu làm 1 ngày thừa đủ tiền mua 1 ID. Còn lại 29 ngày là cậu kiếm. Thế thì đâu có đắt :D

Giá đó là quá OK rồi, đã test và thấy rất OK, mai check lại tiền về bình thường sẽ mua 5 ID, em chỉ có góp ý là bên VIP job ít hơn SEO nhiều nên giảm giá bên VIP xuống 1 tý ạ, chứ bên đó kiếm được ít lắm

lỗi k load đủ web là sao hả bác
Có 4 lý do bạn
1 Site ko đủ link
2 Thời gian cho job đó hết mà bạn ấy chưa click GA
3 Link GA ko đủ link
4 Site kết nối chậm không load được
Mà tớ thấy bị lỗi ấy không sao đâu tool chạy hết list job nó sẽ quay lại những job bị lỗi để bạn làm lại ^^

^^ là như thế nào bạn , bạn đã save thông tin đầy đủ trước khi bắt đầu tool chưa thông tin job yêu cầu site , link GA .vv..v ấy Đọc hướng dẫn sử dụng đầu topic chưa ?
ko. nge mấy bạn nói làm job đc rồi, mà sao vào seo mình chưa làm đc. có cách gì à? hay làm ở vip

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week