VN Auto Job Ver Final 1.0 - Auto làm job SeoSprint - Phiên bản thương mại

beckka

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Ừm đã khắc phục đc. :D
Mà tool nhận job. sau đó nó báo search ko ra, nên job treo quá trời luôn @@
Bạn có bị ko?
Mình có kiểm tra lại có điền đúng hay chưa, mà vẫn k hiểu tại sao nó search lại k ra đc nhỉ @@

P.s lâu lâu click tak ko có "ăn" như kiểu bị lờn phím :))
Search ko thấy site ban đầu mình cũng bị nhưng sau đó đã sửa được như là site cần tìm la ngayhomwa.com đi trong google hay yandex nó search ra Ngayhomwa.com vào tool sua link site lại giống google search là được hoặc ngược cứ google search ra chữ thường hay hoa copy giống zậy thi được ( lúc thì nó để thường lúc để hoa khùng khí vs google ).
Ừ tak có site mình cung bị zậy nên next job đó lun khỏe ^^
Có gì trao đổi làm seo qua lại yahoo mình : [email protected]

Last edited by a moderator:

letplay

Senior
Reactions
128
MR
0.000
Search ko thấy site ban đầu mình cũng bị nhưng sau đó đã sửa được như là site cần tìm la ngayhomwa.com đi trong google hay yandex nó search ra Ngayhomwa.com vào tool sua link site lại giống google search là được hoặc ngược cứ google search ra chữ thường hay hoa copy giống zậy thi được ( lúc thì nó để thường lúc để hoa khùng khí vs google ).
Ừ tak có site mình cung bị zậy nên next job đó lun khỏe ^^
Có gì trao đổi làm seo qua lại yahoo mình : [email protected]
:D
Có 1 cái nữa, tool đã tìm tới site yêu cầu qua site tìm kiếm, đáng lẽ sẽ tiếp tục click tab theo số lượng yêu cầu, đằng này tool nó... tắt luôn job đó. Nhiều job bị như vậy. Bạn có dính lỗi này k :D

:D
Có 1 cái nữa, tool đã tìm tới site yêu cầu qua site tìm kiếm, đáng lẽ sẽ tiếp tục click tab theo số lượng yêu cầu, đằng này tool nó... tắt luôn job đó. Nhiều job bị như vậy. Bạn có dính lỗi này k :D
Tớ bị 1-> 2 job chạy lại thì được chứ ko nhiều
Về lỗi tìm ko thấy site cũng còn một lý do nữa chủ job đổi câu search ^^ thế nên phải check job thường xuyên

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hi all

Thanks các bạn rất nhiều, ý kiến đóng góp của các bạn đúng là rất thiết thực và rất hay. Cứ update dần thế này thì chả mấy mà tool hoàn hảo. Mình đưa tool lên ver 1.0 với bây giờ đúng là khác nhau 1 trời 1 vực, cũng nhờ ý kiến đóng góp của các bạn hết. Tiếc là giờ cận tết rồi, khó mà làm gì được. Nhất định sau tết mình sẽ tổng hợp hết các ý kiến và fix lại

Đối với tất cả các bạn active ID chính thức từ bây giờ cho tới trước tết. Nghĩa là từ 06/02 - 09/02 sẽ được mình khuyến mãi sử dụng thêm 1 tháng. Hạn sử dụng là tới 01/04/2013 nhé các bạn

Các bạn khi chuyển tiền kèm Memo đồng thời gửi email tới địa chỉ email: [email protected] giúp mình để mình active sớm cho các bạn

Đối với tất cả các bạn active ID chính thức từ bây giờ cho tới trước tết. Nghĩa là từ 06/02 - 09/02 sẽ được mình khuyến mãi sử dụng thêm 1 tháng. Hạn sử dụng là tới 01/04/2013 nhé các bạn

Các bạn khi chuyển tiền kèm Memo đồng thời gửi email tới địa chỉ email: [email protected] giúp mình để mình active sớm cho các bạn
^^ làm seo thêm tí gom money mua tool ngay

sao mình vào danh sách job nhấn load mà ko hiện job nào nhỉ!! thấy trong clip click là hiện liền mà ta!
Phần đó là phần add job ở site nào VD load seo thì add site seo và nguoc lại ma phai bấm vào đó mới save job dc , Start mới bắt đầu làm job bạn add
5. 2 liên kết người nhóm =>nó yêu cầu thế này là link gì vậy mọi người (không liên quan đến tool lạc đề tí ^^! )
link people-group ra tết tool mới hỗ trợ bạn

Phần đó là phần add job ở site nào VD load seo thì add site seo và nguoc lại ma phai bấm vào đó mới save job dc , Start mới bắt đầu làm job bạn add

link people-group ra tết tool mới hỗ trợ bạn

À đã thấy rồi , thanks bạn vì "people-group" :D

Reactions
357
MR
0.000
Bác thớt cho em hỏi cái lỗi không search thấy site là do đâu? do search với từ khóa site đó không hiện ra trên trang tìm kiếm đầu tiên hay là sao ạ?

Barbarian

Senior
Reactions
288
MR
0.000
Bác thớt cho em hỏi cái lỗi không search thấy site là do đâu? do search với từ khóa site đó không hiện ra trên trang tìm kiếm đầu tiên hay là sao ạ?

"Không search thấy site: Khi phần mềm không tìm được site ở các web search như google và yandex thì phần mềm sẽ hiện thông báo ở đây. Bạn có thể xem lại từ khóa mà mình đã sử dụng hoặc link site có chính xác không. Chú ý phần mềm chỉ search tới trang thứ 5 của google và yandex."

pehasink

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com
tình hình là 1 số web nó hiện GA ở dạng này
sau khi mình bấm 1 trong 3 dòng đó thì nó hiện ra vầy
rùi mình bấm GA trong đó thì thấy job đó không chạy ad đó tiếp được, chắc là qc kiểu này chưa được hổ trợ nhỉ?

tình hình là 1 số web nó hiện GA ở dạng này

sau khi mình bấm 1 trong 3 dòng đó thì nó hiện ra vầy

rùi mình bấm GA trong đó thì thấy job đó không chạy ad đó tiếp được, chắc là qc kiểu này chưa được hổ trợ nhỉ?

Đúng rồi bạn à, QC kiểu này chưa được hỗ trợ bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week