VN Auto Job Ver Final 1.0 - Auto làm job SeoSprint - Phiên bản thương mại

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cái này tất cả job mình save vào 1 chỗ.
Đến khi làm ip mĩhoặc ip việt ... tool sẽ tự xem mình đủ đk của chủ job hay k, r nó làm đúng ko chủ thớt?
Nếu bạn có 2 list job thì bạn save nó lại thành list seo.aj và seo1.aj. Khi nào làm cái nào thì bạn copy cái đó vào, đổi tên thành seo.aj. chủ job nào ghi rõ điều kiện thì tool mới nhận biết được

duckspeed

Senior
Reactions
166
MR
0.189
Nếu bạn có 2 list job thì bạn save nó lại thành list seo.aj và seo1.aj. Khi nào làm cái nào thì bạn copy cái đó vào, đổi tên thành seo.aj. chủ job nào ghi rõ điều kiện thì tool mới nhận biết được

đăng ký dùng thử bản trước mà chưa được active thì k được dùng thử hả bác?

Reactions
55
MR
0.000
Trường hợp chủ job yêu cầu tới site luôn mà ko thông qua google hoặc yandex thì bạn không cần nhập ở phần Link Search, bạn chỉ cần nhập link Site cần đến ở phần link site
để trống phần link search khi bấm save nó vẫn báo lỗi cậu ơi:

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
ngon , giá hợp lý 1.5 $ 1ID /1 tháng . ngồi 2-3 ngày làm cái list job rồi chỉ việc chiến thôi , nhưng mà rạo này công việc nhiều quá ko làm được list hix có ai bán list job không nhi

binyellow

Junior
Reactions
59
MR
0.103
Phần mềm chỉ auto đc những job chỉ yêu cầu click quảng cáo GA và Tak thôi hả bạn. Vậy những job yêu cầu click cả QC People, robotex... thì sao hả bạn

beckka

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Phần mềm chỉ auto đc những job chỉ yêu cầu click quảng cáo GA và Tak thôi hả bạn. Vậy những job yêu cầu click cả QC People, robotex... thì sao hả bạn
Ra tết bạn ấy mới thêm những QC khác vào ^^bạn xài tạm .\
chủ thớt thêm linh site tìm kiếm ya.ru được không?
CHỉ cần là web tìm kiếm là dc hết bạn

ok. =,= chỉ sợ thằng chủ job nó k chấp nhận thôi
^^ Chỉ cần là web search ra web của nó như google.ru hay yandex tìm ra là được hết. Do có job nó ghi tìm google nhung google ko ra to tìm yandex nó cũng chấp nhận mà . Từ trước giờ mình làm chưa thấy trường hợp bị từ chối vì site search yên tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week