VN Auto Job Ver Final 1.0 - Auto làm job SeoSprint - Phiên bản thương mại

beckka

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
ko. nge mấy bạn nói làm job đc rồi, mà sao vào seo mình chưa làm đc. có cách gì à? hay làm ở vip
Tat nhien moi nguoi dang lam seo rồi vip cũng tương tự thôi bạn chưa làm được ở cái nào nên mình mới hỏi những câu trên đó , chứ hok làm được bik đường nào mò ko làm được chỗ nào nè
cho cái video demo đi bạn!~
Không cần video đâu bạn hình ảnh ở # 1 topic rất rõ mà , đơn giản và nhanh hơn video nhiều
cho hoi ty 1 ngay lam bjnh thuong 1h / 1$ lam tool nay 1 h khoang may $ zay
Tất nhiên có tool sẽ làm nhanh hơn bình thường thu nhập cao hơn chứ chủ yếu ở bạn thôi siêng làm thì nhiều $ ko làm thì it. Độ chính xác cao hơn làm bằng tay , đở dùng mắt nhiều đó cứ thế mà bạn tính ra được bao nhiêu $

Last edited by a moderator:

gachoipl

Junior
Reactions
25
MR
0.000
cho hoi ty 1 ngay lam bjnh thuong 1h / 1$ lam tool nay 1 h khoang may $ zay
Tool ko thể = tự làm được tuy nhiên cái auto này dùng chắc chắn sẽ đỡ mỏi tay hơn vừa làm seo vừa làm việc khác được nói chung là duyệt :binhsua08: phù hợp với ai nhiều acc hoặc kết hợp làm trên máy ảo

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
sao mình fake ip nó không chạy được job nào vậy? cũng list đó làm bên nick vn được 20 job mà fake không được job nào
Cậu fake Ip bằng gì vậy. Và khi làm job thì ở phần thống kê hiện lên những gì. Bạn liệt kê để mình xem lí do là như thế nào

Hôm nay có 1 bạn fake IP bằng auto hide IP, khi vào google chrome check IP thì hiện ra IP đã được fake, tuy nhiên khi check IP bằng phần mềm của mình thì bị phát hiện ra IP gốc. Với IP đó mà bạn làm job thì chắc chắn là sẽ bị từ chối, thậm chí là bị ban acc

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Hic tối qua mở bản dùng thử 2.0 làm thì báo ID chưa đc kick hoạt mặc dù mình đã nhận đc thông báo active trên mail , đã gửi mail xin active bản Final hi vọng đc dùng thử bản mới 2 ngày rồi kick hoạt bản quyền , chiều qua vừa bán hết Z chẳng còn $ nào cả :binhsua09:

vietlanh19

Hero
Reactions
237
MR
0.388
sao mình xài tool ko lag ko vấn đề j nó chạy load ad xong 1 tí chưa kịp gởi job hoàn thành và dis tắt hết hu hu
thế sao mà làm dc

Reactions
55
MR
0.000
hihi, một số góp ý, qua tết cậu fix và update nhé!thanks cậu, tool chạy mượt !

- chỗ "không tìm thấy site" cậu có thể chỉnh sao mà có thể bấm vào đó lun để hiện thị job nào không tìm thấy site để có thể edit hoặc deletel job đó đi cho tiện!

- còn chỗ "đã chạy:22+0" đó là sao vậy cậu, như mình có 20job chạy hết 20 job cái nó chạy tiếp, phần + nó tăng lên 5 thành "đã chạy :22+5", chạy hết 22 job rồi mà nó chạy +5 gì nữa vậy cậu!

- một số job bị lỗi cậu có thể thêm chức năng hiện thị job lỗi để deletel hoặc edit lun dc ko?

- phần check link job cậu có thể thêm chức năng hiển thị job trùng không( kiểu như in đậm cái link job trùng trong tool đã có), khi add link job và bấm check nó báo job đã có trong tool mà không biết job này nằm chỗ nào trong cả trăm job toàn tiếng NGa để mình xem và edit lại!

Last edited by a moderator:
Reactions
357
MR
0.000
Góp ý về tool

Phần kéo thả check ad của tool hình như chỉ lấy link có dạng http://www.googleadservices.com/..... đúng không ạ, nếu vậy thì sẽ check không chính xác, mình lấy ví dụ đơn cử 1 trang ad được treo trên 2 web khác nhau: trang này là http://www.MitsubishiSuperStores.com nhé

Trên trang 1:
http://www.googleadservices.com/pag...subishiSuperStores.com&nm=8&nx=55&ny=396&mb=2

Trên trang 2:
http://www.googleadservices.com/pag...ubishiSuperStores.com&nm=13&nx=110&ny=15&mb=2

Có thể dễ dàng thấy là 2 link hoàn toàn khác nhau mặc dù nó vẫn dẫ đến cùng 1 trang là http://www.MitsubishiSuperStores.com, nếu check thế này thì không chính xác, hôm qua mình đã thử cố tình click vào 2 quảng cáo giống nhau thế này nhung vẫn không có job nào báo trùng GA cả, hiện giờ vẫn phải bật auto và check ad = tool SSJM (lúc đầu tool SSJM của futhung cũng check ad kiểu này, mình đã góp ý và cậu ấy đã fix rất ổn, nếu như link trên thì tool SSJM chỉ hiện ra http://www.MitsubishiSuperStores.com thôi, lần sau không sợ trùng)

Bác chủ thớt nên fix lỗi này nhé, chứ để click trùng thì chủ job không có tiền, có thể nó trả tiền làm job vì không check kỹ nhưng về lâu dài nó thấy những người báo cáo giống nhau mà đều click nhiều vào những GA không có tiền, nó đi tố cáo thì mệt

Thêm 1 cái khá là cần thiết: trong cái list nhiệm vụ thì mỗi lần mình save cái mới vào là nó lại hiện lên trên cùng và mỗi lần bật auto là nó cũng làm trên cùng xuống đúng không ạ, mà trong list thì mình muốn đưa job nào lên cùng thì được (bấm save) còn muốn đưa xuống dưới cùng khá là lâu (phải bấm save lần luwowjt hết các job khác mới được), ví dụ mình có job mới đưa vào nhưng nó ít tiền mình muốn đưa xuống dưới cùng làm thì mệt lắm, bác thớt thiết kế thêm nút cho 1 job lên trên cùng hay xuống dưới cùng là đẹp

PS: Em chuẩn bị mua 5 ID, send = WMZ, vậy thì trong memo ghi ID 5 acc luôn hay là gửi mail riêng ạ?

sao mình xài tool ko lag ko vấn đề j nó chạy load ad xong 1 tí chưa kịp gởi job hoàn thành và dis tắt hết hu hu
thế sao mà làm dc
Sau khi check và click ad nó sẽ tắt rồi lại hiện lên báo AD hoàn thanh ^^ nó vẫn tiếp tục làm mà bạn đừng lo chỉ khi nào nó tắt hẳn tool thì lúc đó mới bị lỗi job yên tâm nhé.

LCFC

Senior
Reactions
537
MR
0.000
Sau khi check và click ad nó sẽ tắt rồi lại hiện lên báo AD hoàn thanh ^^ nó vẫn tiếp tục làm mà bạn đừng lo chỉ khi nào nó tắt hẳn tool thì lúc đó mới bị lỗi job yên tâm nhé.
beckham, có job tool này cho anh ít làm thử nào:binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week