VISA DEBIT ACB - Hỏi hâm tý :)!

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
Mình muốn hỏi là liệu có thể nhận tiền trực tiếp từ Credit Card của nước ngoài về thẻ VISA của vn không? Cụ thể là VISA DEBIt của ACB ý :binhsua129::binhsua129::binhsua129:

Mình muốn hỏi là liệu có thể nhận tiền trực tiếp từ Credit Card của nước ngoài về thẻ VISA của vn không? Cụ thể là VISA DEBIt của ACB ý :binhsua129::binhsua129::binhsua129:

Câu hỏi của bạn hơn khó hỉu vì không thể có việc chuyển tiền từ VISA sang VISA hoặc từ Master sang Master được. Còn nếu bạn muốn hỏi rút tiền từ SolidTrustPay về thẻ Visa ACB thì Okay.

Mọi người cho mình hỏi giờ muốn veri paypal hay pay thì nên đăng kí Visa nào của ACB vậy? Và giá cả làm như thế nào ạ? tks

Mọi người cho mình hỏi giờ muốn veri paypal hay pay thì nên đăng kí Visa nào của ACB vậy? Và giá cả làm như thế nào ạ? tks
visa nào cũng dc
1.95$ là xong :binhsua41:

Hiện tại bạn có thể làm 2 loại Visa Debit hoặc Visa Prepaid, cả hai loại dùng đều okay, nhưng Visa Debit thì có kết nối với tài khoản ngân hàng và phải nộp 100k phí duy trì. Hiện tại ACB đang miễn phí làm thẻ và phí duy trì năm đầu tiên.

Hiện tại bạn có thể làm 2 loại Visa Debit hoặc Visa Prepaid, cả hai loại dùng đều okay, nhưng Visa Debit thì có kết nối với tài khoản ngân hàng và phải nộp 100k phí duy trì. Hiện tại ACB đang miễn phí làm thẻ và phí duy trì năm đầu tiên.

kết nối với tài khoản ngân hàng là sao cậu? Cái thẻ Visa Prepaid mình có thể đăng ký tài khoản internetbanking dc ko cậu? và giá thành để làm 1 thẻ là bao nhiêu? tks mọi người nhiều

kết nối với tài khoản ngân hàng là sao cậu? Cái thẻ Visa Prepaid mình có thể đăng ký tài khoản internetbanking dc ko cậu? và giá thành để làm 1 thẻ là bao nhiêu? tks mọi người nhiều

Visa Prepaid không đăng ký được Internet Banking, nhưng Visa Debit hình như được, mình thì đang xài 1 cái Prepaid + 1 cái ATM nội địa, 2 cái kết nối với nhau qua internet banking. Xài rất ổn.

Mình nghe nói có loại cuối tháng thì trong tài khoản phải có 500k thì mới ko bị mất phí gì đó. Mình muốn loại free cậu ak

Giá làm 1 thẻ là bao nhiêu cậu?

giờ đang free đó... ở Sài Gòn nha... còn chỗ khác không biết :D

giờ đang free đó... ở Sài Gòn nha... còn chỗ khác không biết :D

Chiều nay mình gọi điện hỏi ngta bảo với thẻ Debit thì mang theo 100k phí giữ thẻ. cứ cuối tháng mà tk ko đủ 500k thì mất 10k phí. còn hơn 500k thì miễn phí.
Thẻ Prepaid thì miễn phí hoàn toàn, đến năm thứ 2 thì mất 100k/1y phí thẻ. Còn internet banking mình chưa hỏi rõ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom