Matrix [vinammos] Mở màn chiến dịch đầu tư tiếp JSS :)

Status
Not open for further replies.

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
để trả lời cho câu hỏi "có nên đầu tư vào Justbeenpaid nữa hay không?" thì hôm nay em xin trả lời bằng 1 tấm hình dưới đây!! Ai thích thì theo,ko thích thì thôi ko nên theo vì có gan thì mấy bác mới có tiền,nhát gan thì ngồi nhìn :m131:

ko rút mak đep ngược hả giờ dep thì ảnh hưởng của reset rùi bác liều mak ko đúng lúc

ko rút mak đep ngược hả giờ dep thì ảnh hưởng của reset rùi bác liều mak ko đúng lúc

ấy ,nếu em sợ reset thì em đâu giám dep vào,lần trước RS em lời chứ ko lỗ,dại gì mà ko dep tiêp vào chứ :m131:

chà chà máu me wa :))

đặt cục gạch khi nào có vốn thử đầu tư xem sao

Có chí thì làm quan có gan thì giàu mà.K có vốn nên k chơi.Hix.

đặt cục gạch khi nào có vốn thử đầu tư xem sao

:m131: khi nào là khi nào bác , chắc lúc bác vào thì em đã mua dc xe tứ bánh rồi :m021:

Có chí thì làm quan có gan thì giàu mà.K có vốn nên k chơi.Hix.

nghe nói cảnh sát nhiều tiền lắm mà sao lại ko có vốn :m131:

vote cho bác 1 phiếu. có điều e tức nó quá. e gửi ticket báo lỗi add fund hơn 20 ngày này mà nó ko thèm trả lời. bực ghê

vote cho bác 1 phiếu. có điều e tức nó quá. e gửi ticket báo lỗi add fund hơn 20 ngày này mà nó ko thèm trả lời. bực ghê

số em đen quá,bác đây fund vào từ lúc fund cho tới lúc active chỉ mất 20p thôi :m121:

số em đen quá,bác đây fund vào từ lúc fund cho tới lúc active chỉ mất 20p thôi :m121:
Vẫn đang đầu tư vào JSS chỉ có điều 1 lần nó quịt tiền rút lãi mãi vẫn chưa trả :binhsua49:

phiếu nữa vào JSS mới add thêm tiền vào nữa nè :p

Các bạn cho mình hỏi cái JSS này nên request vào lúc nào ? Mình request toàn báo limit hoài là sao nhỉ :(:binhsua53:

Huynh đệ này có quen biết gì với a quảng bkav không nhể:binhsua04:Không nổ thì không chịu được hở:binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week