view youtube

em backlink kéo 4k views public còn chưa lên nổi đây mà mấy bác mua views
2016 rồi thức tỉnh đi mà Youtube ra thuật toán nhức nhói quá
https://mmo4me.com/threads/ti-nh-hi-nh-youtube-cu-a-em-hie-n-nay-tha-m-tham.303578/
thế thì cần xem lại bản thân.....:v
Các bác có cách nào kiếm view cho video nhanh ko ạ (bỏ qua mua view nhé) , help !!!!
câu hỏi của thớt khó trả lời nhất 2015 sang 6 tháng đầu 2016 cũng chưa có câu trả lời.

thế thì cần xem lại bản thân.....:v

câu hỏi của thớt khó trả lời nhất 2015 sang 6 tháng đầu 2016 cũng chưa có câu trả lời.
Hỏi câu này giống như kiểu tại sao up nhạc, phim lên mà vẫn bật đc kiếm tiền =))

Mua views chẳng qua để không công khai và khi đủ views thì public ăn đề xuất, nhưng cách này xưa rồi, seo cho nhanh lên, 1 ngày lên 1 triệu views bình thường :)

Mua views chẳng qua để không công khai và khi đủ views thì public ăn đề xuất, nhưng cách này xưa rồi, seo cho nhanh lên, 1 ngày lên 1 triệu views bình thường :)
tài khoản mình chỉ có 3 trạng thái công khai, riêng tư, đã lập lịch, để riêng tư thì không mua view được, để không công khai ntn vậy b :D

Mua views vẫn an toàn nhé

giờ swap sub có an toàn hok bác? còn trang nào swap sub hok bác, em có 1 channel mới lập đang thiếu sub mà giá sub chát quá nên tính swap sub cho rẻ, VN càng tốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom