• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

video thế này có kiếm đc tiền ko ?

Birdy

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
chào các bác, Mình có 1 video up đầu tiên (có sự đồng ý của tác giả), sau đó tác giả bán lại video cho 1 bên thứ 3. Dẫn đến video của mình bị trùng khớp.
Vậy cho mình hỏi số tiền trước đó mình có đc nhận ko ?

chào các bác, Mình có 1 video up đầu tiên (có sự đồng ý của tác giả), sau đó tác giả bán lại video cho 1 bên thứ 3. Dẫn đến video của mình bị trùng khớp.
Vậy cho mình hỏi số tiền trước đó mình có đc nhận ko ?
ko bạn nhé, trùng bên thứ 3 bạn bấm vào xem là rỏ mà, video này do chủ sở hữu bản quyền kt :)

ko bạn nhé, trùng bên thứ 3 bạn bấm vào xem là rỏ mà, video này do chủ sở hữu bản quyền kt :)
à số tiền trước đó mà bạn. mình ko hỏi số tiền sau này. có tài liệu nào nói về vấn đề này ko nhỉ

tiền trước đó là của bạn nhé, yên tâm ;)
cảm ơn bạn huy, bạn có tài liệu nào nói về vấn đề này ko, vì sắp hết tháng, nên mình định kháng cáo để an toàn số tiền trước đó. vậy có nên ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom