• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Video bật được kiếm tiền nhưng k hiện quảng cáo?

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.018
Mình post clip bật kiếm tiền bình thường (clip k vi phạm quy chế gì cả, k reup luôn nhé) được hơn 10k view rồi giờ mình mới để ý nó k hiện quảng cáo trên clip mọi người ạ. Trước giờ mình chưa gặp trường hợp này bao giờ cả, vì clip mình post lên cứ bật đc kiếm tiền là hiện quảng cáo để click :(. Mọi người giải thích hộ mình vấn đề này cái. Cảm ơn mọi người nhé.

Bạn thử trình duyệt khác, máy khác, chỗ net khác xem...có khi nó lại hiện đó..:D..
Thử hết rồi bác ạ, clip post lên đc gần 1 tuần gần 150k view được 0,14$. K bị bất kỳ một thông báo nào. Quá ảo.

Thử hết rồi bác ạ, clip post lên đc gần 1 tuần gần 150k view được 0,14$. K bị bất kỳ một thông báo nào. Quá ảo.
Thế hình $ vẫn màu xanh..:D..tình trạng tài khoản GA và youtube vẫn bình thường chứ bạn??..có bị nội dung bên thứ 3 trùng khớp không?

Mình post clip bật kiếm tiền bình thường (clip k vi phạm quy chế gì cả, k reup luôn nhé) được hơn 10k view rồi giờ mình mới để ý nó k hiện quảng cáo trên clip mọi người ạ. Trước giờ mình chưa gặp trường hợp này bao giờ cả, vì clip mình post lên cứ bật đc kiếm tiền là hiện quảng cáo để click :(. Mọi người giải thích hộ mình vấn đề này cái. Cảm ơn mọi người nhé.
Nếu tình trạng acc của bạn hoàn toàn sạch 100% và không có bất cứ vi phạm gì mà các video của bạn lại không thấy hiện quảng cáo thì có thể do nguyên nhân trình duyệt bạn sử dụng đang xài 1 trong các chương chặn quảng cáo như Adblock chẳng hạn. Trước kia mình đã từng ấm ức mãi giống hệt bạn, hóa ra là khi remove cái Adblock đi thì quảng cáo lại hiện như thường. Hi vọng bạn cũng sẽ nằm trong trường hợp này!

Nếu tình trạng acc của bạn hoàn toàn sạch 100% và không có bất cứ vi phạm gì mà các video của bạn lại không thấy hiện quảng cáo thì có thể do nguyên nhân trình duyệt bạn sử dụng đang xài 1 trong các chương chặn quảng cáo như Adblock chẳng hạn. Trước kia mình đã từng ấm ức mãi giống hệt bạn, hóa ra là khi remove cái Adblock đi thì quảng cáo lại hiện như thường. Hi vọng bạn cũng sẽ nằm trong trường hợp này!
Chỉ có đúng 1 cái đó nó k hiện mới đau chứ :D. Channel của mình xanh và sạch hoàn toàn :D

Sáng $ không có nghĩa là quảng cáo sẽ được hiện bạn nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom