• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vì sao video tự tắt kiếm tiền, xin các pro hướng dẫn giúp

thienantm

Hero
Verified
Reactions
527
MR
0.043
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Video em đang kiếm tiền bình thường, k dính gậy bản quyền. K bị găn cờ. Tự nhiên tắt kiếm tiền. E chuyển sang chế độ không công khai thì tự động bật lại. Nhưng chuyển về công khai thì lại tắt. Thế là sao ạ. Có ai gặp như em k ạ. Xin các bác chỉ với

Video em đang kiếm tiền bình thường, k dính gậy bản quyền. K bị găn cờ. Tự nhiên tắt kiếm tiền. E chuyển sang chế độ không công khai thì tự động bật lại. Nhưng chuyển về công khai thì lại tắt. Thế là sao ạ. Có ai gặp như em k ạ. Xin các bác chỉ với
Không có đâu chỉ có thiếu mục kkếm tiền em từng bị còn chuyện tắt $ là do vi phạm

do
do số phận thôi

đây là lần đầu mình nghe trường hợp này

đây là lần đầu mình nghe trường hợp này

Trường hợp mình bên youtube, bình thường 2,3 tháng trước đây ngày nào cũng có trên 7$ thu nhập, hok hiểu sao từ lúc change method từ paypal sang wmz thì ngày nào cũng 0$. Seo video các kiểu cũng không có $ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom