vì sao BTC và LTC rớt giá mạnh như ngày hôm nay 18/12/2013

:rolleyes: sáng hom qua cắt lỗ,tối kiếm lại ko những hồi vốn mà còn lời 1 ít,trong cái rủi vẫn có cái may:D bài học xương máu rút ra là khi giảm 10% giá trị phải cắt lỗ dù bất cứ giá nào:cool:

Hehe. Nói thiệt với bác nó mà cho mình dep bằng paypal thì mình dep 200$ hôm thứ 6 cách đây 2 tuần thì bây giờ mình tậu được con Airblade rồi bác ạ. Hôm đó mình không có cách gì nạp tiền để lên chơi cả. Hôm đó mình nắm được 1 thông tin cực kỳ quý giá vì biết nó sẽ xuống đáy và lên lại, giờ thì cơ hội đó qua mất rồi

:):) ko tính nói nhưng nghe bác đú nào BTC này nọ nên mình chỉ info tí.... Nếu bác quá rành BTC thì tự khắc bác sẽ hiểu là trade ở đâu, mua bitcoin như thế nào.....

trang mua BTC: https://www.virwox.com
^^! thông tin tí

không phải nó gian lận đâu bạn muốn chính xác phải dùng calculate nếu calculate mà thông số được tính toán không bị thay đổi thì oder sẽ như vậy mình cũng thử mấy lần rồi mới biết!
tức là mỗi lần mua bán đều phải calculate đúng ko bạn. thế gặp trường hợp như mình nói thì không thể order được ak bạn

:( tối qua xả hàng ở 530 giờ lên 640 tiếc vkl

biết thế thì đã muộn. nếu ngày mai quay lại bạn có dám ôm không:D

:rolleyes: đi vào cõi chết để tìm đường sống khi đằng sau là vực thẳm bao la,hãy nhảy xuống biết đâu sẽ gặp 1 dòng sông còn hơn đứng trên bờ chờ chết :rolleyes:
giá sẽ down,và ta sẽ ôm,bởi vì nó đã lên đỉnh được 1 lần thì lần thứ 2 đâu có nhằm nhò gì,vấn đề là thời gian và sự kiên nhẫn của quý vị tới đâu thôi

:D toàn dân chém gió.... dự là tối qua chỉ có em và 1 hay 2 bác còn tin tưởng BTC tăng, chứ toàn dân ném gạch đá nào BTC rớt thảm.....bong bóng BTC... Thế mà giờ BTC thì đua nhau này nọ đúng là lưỡi ko xương
:) tiền ko tự mất đi , nó chỉ chuyển từ túi người này sang túi người khác và ngược lại.,,, Định luật bảo toàn vật chất

tức là mỗi lần mua bán đều phải calculate đúng ko bạn. thế gặp trường hợp như mình nói thì không thể order được ak bạn
calculate là bạn tính thử trước kết quả đó! bạn có thể đặt lệnh trước vài ngày cũng được mà cứ khi nào khớp lệnh là nó sẽ thực hiện thôi! giả sử bạn đặt lệnh mua 1 btc rate 500 mà hiện tại đang rate 600 thì chỉ khi nào rate giảm xuống và có người bán ra mới khớp lệnh nó có thể khớp lệnh hoàn toàn nếu số lượng BTC bán ra > = số lượng mua ở mức rate bạn yêu cầu hoặc bạn chỉ mua được một phần của order bạn tạo phần còn lại phải chờ tiếp...

:) 650$ mốc thích hợp để xả hàng....dự là sẽ rớt vào thứ 7 và chủ nhật

637 dow

calculate là bạn tính thử trước kết quả đó! bạn có thể đặt lệnh trước vài ngày cũng được mà cứ khi nào khớp lệnh là nó sẽ thực hiện thôi! giả sử bạn đặt lệnh mua 1 btc rate 500 mà hiện tại đang rate 600 thì chỉ khi nào rate giảm xuống và có người bán ra mới khớp lệnh nó có thể khớp lệnh hoàn toàn nếu số lượng BTC bán ra > = số lượng mua ở mức rate bạn yêu cầu hoặc bạn chỉ mua được một phần của order bạn tạo phần còn lại phải chờ tiếp...
mình vừa thử calculate thì không thể tạo order mua LTC vào lúc này. total không khớp với rate order. nếu như vậy mình muốn đặt giới hạn stop loss để tránh thua nhiều thì không thể được ak bạn. cho mình hỏi thêm nếu chỉ mua được một phần order thì số còn lại tính theo rate order hay theo rate tại thời điểm đó:)

Các bạn chơi chi mấy cái thị trường dễ bị thao túng như thế này :)...Cũng chỉ làm giàu cho Trung Quốc là chính !. Cũng có thể từ vụ trade BTC này mọi người sẽ hiểu thế nào là Forex đấy nhưng mà nếu chơi BTC thì xác định là đầu cơ chứ chả có cái chi gọi là đâu tư ở đây :D

mình vừa thử calculate thì không thể tạo order mua LTC vào lúc này. total không khớp với rate order. nếu như vậy mình muốn đặt giới hạn stop loss để tránh thua nhiều thì không thể được ak bạn. cho mình hỏi thêm nếu chỉ mua được một phần order thì số còn lại tính theo rate order hay theo rate tại thời điểm đó:)
vẫn là rate bạn order lại chờ khớp lệnh tiếp nhé . còn nếu bạn không muốn để chết tiền ở rate đó thì bạn vào orders history nhấn cancel để hủy bất cứ lúc nào cũng đươc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week