vì sao BTC và LTC rớt giá mạnh như ngày hôm nay 18/12/2013

2 giờ rồi mà không xuống thì khả năng xuống ít lắm. Nó sẽ quanh mốc 560 cỡ 10$ thôi. Mình nghĩ là giá sẽ lên nhè nhẹ. BTC bây giờ không phải tự phát như lúc trước nữa đâu.
Mình cũng đang chơi PPC khá mạnh, có j inbox mình ym để cùng thảo luận đc ko :)

Mình cũng đang chơi PPC khá mạnh, có j inbox mình ym để cùng thảo luận đc ko :)
Mình chỉ lên đây chém gió tí thôi. Những gì muốn gửi gắm thêm thông tin cho anh em vững tin và có thêm đường chiến đấu thì mình đã post lên đây hết rồi.
Hiện tại PPC ngon nhất bác nhỉ! tỷ lệ tăng nhanh cực kỳ (mà giảm lại giảm chậm mới hay chứ)

Thật tiếc là nó không cho deposit paypal không thì cũng vào đú coin cho vui
Hehe. Nói thiệt với bác nó mà cho mình dep bằng paypal thì mình dep 200$ hôm thứ 6 cách đây 2 tuần thì bây giờ mình tậu được con Airblade rồi bác ạ. Hôm đó mình không có cách gì nạp tiền để lên chơi cả. Hôm đó mình nắm được 1 thông tin cực kỳ quý giá vì biết nó sẽ xuống đáy và lên lại, giờ thì cơ hội đó qua mất rồi

Mình chỉ lên đây chém gió tí thôi. Những gì muốn gửi gắm thêm thông tin cho anh em vững tin và có thêm đường chiến đấu thì mình đã post lên đây hết rồi.
Hiện tại PPC ngon nhất bác nhỉ! tỷ lệ tăng nhanh cực kỳ (mà giảm lại giảm chậm mới hay chứ)
Có 1 điều mình nhận thấy là khi btc tụt mạnh thì các đồng LTC NVC NMC tụt chậm sau đó khoảng vài phút như là độ trễ.
PPC mình thấy rất hay vì giá trị đang thấp, nếu btc lên 900-1k thì ppc có thể lên đến 6-7 tức là tăng gấp 3 lần trong khi btc chỉ tăng 2 lần. Bù lại thì thị trường này nhỏ hơn LTC NMC NVC nên đầu tư 1-2k thì lướt sóng ổn.

Có 1 điều mình nhận thấy là khi btc tụt mạnh thì các đồng LTC NVC NMC tụt chậm sau đó khoảng vài phút như là độ trễ.
PPC mình thấy rất hay vì giá trị đang thấp, nếu btc lên 900-1k thì ppc có thể lên đến 6-7 tức là tăng gấp 3 lần trong khi btc chỉ tăng 2 lần. Bù lại thì thị trường này nhỏ hơn LTC NMC NVC nên đầu tư 1-2k thì lướt sóng ổn.
Bạn nói hay lắm. Đúng là như vậy.

Mình nghĩ nếu ko có tin tức j bất ổn nữa BTC sẽ phục hồi lại mức 900-1k trong vòng 3-5 hôm nữa. Trong quá trình phục hồi nó sẽ có nhiều đợt sóng nhỏ lên xuống khoảng 3-7% j đó tùy từng thị trường. Nắm bắt đc các mốc này sẽ làm tăng khá khá khối lượng mua. Mặc cho thị trường tăng hay giảm, bạn phải làm sao để khối lượng mua của bạn ngày càng tăng thì tỉ lệ chắc thắng là cao nhất

trang btc-e này làm ăn không chính đáng, có dấu hiệu gian lận. Mình đặt order mấy lần với giá LTC là thấp để khi đến đó nó tự động mua vào mà cả mấy lần nó đều mua luôn ở giá hiện tại. Nếu đặt giá cao hoặc thấp hẳn thì nó mới tạo order. ae chú ý khi đặt order nhé, kẻo lại tặng nó tiền phí:(

cho mình hỏi min giao dịch 1 btc trong btc-e là bao nhiêu vậy.À còn phí nữa?
phí thường là 0.2% nhưng tùy từng giao dịch như mình mua < 0.024999 BTC thì không mất phí bạn có thể vào btc-e.com nó có chức năng Calculate nhập vào để tính thử nhé!

trang btc-e này làm ăn không chính đáng, có dấu hiệu gian lận. Mình đặt order mấy lần với giá LTC là thấp để khi đến đó nó tự động mua vào mà cả mấy lần nó đều mua luôn ở giá hiện tại. Nếu đặt giá cao hoặc thấp hẳn thì nó mới tạo order. ae chú ý khi đặt order nhé, kẻo lại tặng nó tiền phí:(
tức thật, còn gian lận để ăn phí nữa. nếu bán ra thì order thoải mái. còn mua vào mà đặt chênh giá hiện tại 2-3$ thì xác định là nó mua luôn. lần sau nếu muốn đặt order mua thì 1 là chờ đợi, 2 là đặt thấp hẳn

mấy lần order thử mất mọe vài $. mấy thằng admin đều thích gian lận cả. mặc dù sàn lớn như thế:(

tức thật, còn gian lận để ăn phí nữa. nếu bán ra thì order thoải mái. còn mua vào mà đặt chênh giá hiện tại 2-3$ thì xác định là nó mua luôn. lần sau nếu muốn đặt order mua thì 1 là chờ đợi, 2 là đặt thấp hẳn
không phải nó gian lận đâu bạn muốn chính xác phải dùng calculate nếu calculate mà thông số được tính toán không bị thay đổi thì oder sẽ như vậy mình cũng thử mấy lần rồi mới biết!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,881
172,967
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom