vì sao BTC và LTC rớt giá mạnh như ngày hôm nay 18/12/2013

LTC đạt mốc 20.1:)
sắp lên 30 rồi:);)
Lực mua khá mạnh

có ai dự đoán đc tối nay sẽ lên hay xuống ko, để mình gở gạc lại 1 ít nào, lỗ sặc Kotex rồi :D

K lên k xuống. cuối tuần thuờng là xuống. K biết sao :D

K lên k xuống. cuối tuần thuờng là xuống. K biết sao :D
có thể sẽ lên vì tụi china đang tích trữ mạnh sau một hồi bán tháo. cuối tuần được nghỉ càng tăng mạnh vì nhiều người có thời gian trade hơn. hôm qua mình bảo các bạn mua lại chần chừ, có phải được một mớ rồi không;)

cán mốc 21.1 :)
thị trường china giao dịch mua vào khá mạnh

China hôm trc bán tháo vì sợ mấy cái market phải đóng cửa. Vì thế giá sụt mạnh. Thực tế 2 hôm nay số luợng china mua vào ít vì các market vẫn đang hoạt động cầm chừng. Bây giờ có thể chuyển sang các market khác nên rate mới lên như vậy, Nói chung mua giờ cũng dễ ôm bom :D

China hôm trc bán tháo vì sợ mấy cái market phải đóng cửa. Vì thế giá sụt mạnh. Thực tế 2 hôm nay số luợng china mua vào ít vì các market vẫn đang hoạt động cầm chừng. Bây giờ có thể chuyển sang các market khác nên rate mới lên như vậy, Nói chung mua giờ cũng dễ ôm bom :D
Chơi vs e này vốn là đang chơi vs boom rồi còn ji :D:D:D

trade 15 phút lãi 0.1 LTC :)

Cho e hỏi cách khớp lệnh của BTC -e là thế nào ạ ??
Nhìn bảng giá mua với bảng giá bán sao mà lệch nhau dữ dội :(

Dự báo là giá BTC, LTC nói chung sẽ giảm tiếp trong ngày nay nhé. Anh em tranh thủ bán ra chốt lời để tối mua vào nhé.

Dự báo là giá BTC, LTC nói chung sẽ giảm tiếp trong ngày nay nhé. Anh em tranh thủ bán ra chốt lời để tối mua vào nhé.
bạn có chắc chắn không. Nghe theo bạn mà thị trường đi ngược xu thế thì có mà vỡ mồm:(
Từ bây giờ đến chiều không thể ngồi canh được:oops:

bạn dự đoán giá PPC tối nay thế nào. Tối qua mình bán LTC mua PPC mất rồi. :(

Ăn theo mà. Cũng xuống giá như LTC thôi.
bạn nghĩ nó xuống đến mức nào là có thể mua được. Liệu có quay về mức 9, 10 như 2 hôm vừa rồi không:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week