vì sao BTC và LTC rớt giá mạnh như ngày hôm nay 18/12/2013

bạn nghĩ nó xuống đến mức nào là có thể mua được. Liệu có quay về mức 9, 10 như 2 hôm vừa rồi không:)
Không có đâu. Bạn đã có hào hứng chơi BTC thì nên lưu ý vài điều.
1. BTC nói riêng và các coin khác nói chung. Bạn không được xem là tiền tệ mà hãy xem nó là 1 phần thưởng do bạn làm 1 việc tốt mà có. Người ta mua và và cất giữ là những người thích nó gọi là sở hữu chứ không nên hiểu là nhà đầu tư.
2. Mỗi khi bạn xóa đi mọi sự ám thị mà người ta đã ám thị kia để tiếp nhận một cái mới hoàn toàn trong sáng hơn thì bạn sẽ thoải mái vô cùng trong việc làm chơi ăn thiệt như thế này.
3. Chính vì bạn không xem nó là tiền tệ nên nó sẽ không tuân theo các quy luật tiền tệ, kinh tế, đầu tư khác.
4. Sự tham gia vào mua bán coin này có tỷ lệ người bị hiểu nhầm nó là tiền tệ và họ bị xem là nhà đầu tư nên tâm lý họ khác hẳn. Mình lợi dụng tâm lý này mà mua bán, dứt khoát sẽ có lời to.
5. Một thời gian đủ dài sau thì 4 điều trên của mình nói sẽ sai vì lúc đó người ta đã hiểu các điều trên rồi đồng thời Coin sẽ tuân theo quy luật đầu tư, kinh tế và tiền tệ.
6. Nếu không có biến cố như vừa rồi thì nếu bạn tinh ý thì sẽ để ý nó có chu kỳ tăng giảm rõ rệt theo thời gian, theo múi giờ và theo tỷ lệ người có cùng tập quán sinh hoạt.
7. Phần đông dân Bắc Mỹ ít tham gia vào thị trường coin này.

Tạm chừng đó đã.

P/s LTC không về 9 10 như 2 hôm qua đâu, thấp lắm là 15 thôi. Người Bắc Mỹ và Châu Âu đã quan tâm về coin nhiều hơn trước đây rồi nên giá sẽ ko xuống sâu nữa.

Không có đâu. Bạn đã có hào hứng chơi BTC thì nên lưu ý vài điều.
1. BTC nói riêng và các coin khác nói chung. Bạn không được xem là tiền tệ mà hãy xem nó là 1 phần thưởng do bạn làm 1 việc tốt mà có. Người ta mua và và cất giữ là những người thích nó gọi là sở hữu chứ không nên hiểu là nhà đầu tư.
2. Mỗi khi bạn xóa đi mọi sự ám thị mà người ta đã ám thị kia để tiếp nhận một cái mới hoàn toàn trong sáng hơn thì bạn sẽ thoải mái vô cùng trong việc làm chơi ăn thiệt như thế này.
3. Chính vì bạn không xem nó là tiền tệ nên nó sẽ không tuân theo các quy luật tiền tệ, kinh tế, đầu tư khác.
4. Sự tham gia vào mua bán coin này có tỷ lệ người bị hiểu nhầm nó là tiền tệ và họ bị xem là nhà đầu tư nên tâm lý họ khác hẳn. Mình lợi dụng tâm lý này mà mua bán, dứt khoát sẽ có lời to.
5. Một thời gian đủ dài sau thì 4 điều trên của mình nói sẽ sai vì lúc đó người ta đã hiểu các điều trên rồi đồng thời Coin sẽ tuân theo quy luật đầu tư, kinh tế và tiền tệ.
6. Nếu không có biến cố như vừa rồi thì nếu bạn tinh ý thì sẽ để ý nó có chu kỳ tăng giảm rõ rệt theo thời gian, theo múi giờ và theo tỷ lệ người có cùng tập quán sinh hoạt.
7. Phần đông dân Bắc Mỹ ít tham gia vào thị trường coin này.

Tạm chừng đó đã.

P/s LTC không về 9 10 như 2 hôm qua đâu, thấp lắm là 15 thôi. Người Bắc Mỹ và Châu Âu đã quan tâm về coin nhiều hơn trước đây rồi nên giá sẽ ko xuống sâu nữa.
thế nguyên nhân bạn nghĩ giá sẽ giảm tối nay là vẫn do dân trung quốc ak. Lực bán diễn ra ở đâu là mạnh nhất

Bữa nay nhiểu người nhảy vào quá, nó lên mốc 1200USD nên giờ đã nỗi tiếng, h không còn làm ăn chênh lệch giá được mà nên chuyên sang chơi đầu cơ. Anh em hãy mua vào những coin giá trị thấp nhé, Rồi có 1 ngày :D, đủ tiền cưỡi ô tô,:p

thế nguyên nhân bạn nghĩ giá sẽ giảm tối nay là vẫn do dân trung quốc ak. Lực bán diễn ra ở đâu là mạnh nhất
Giá giảm theo chu kỳ, dân TQ vẫn là số đông nên cứ theo chu kỳ của TQ mà chơi. Còn vì sao mà mình nghĩ ra như vậy thì khi nào có dịp mình sẽ nói. Giờ nói chẳng bán được tiền TUT mà còn bị ném đá nữa mệt.
Bạn cứ theo điều 4 đến lúc nào mình không lợi dụng được dân TQ nữa thì lúc đó mình sẽ vừa sai. Hehe.
P/s giá BTC nội trong ngày này đến ngày mai có thể chạm đáy 550 hoặc sâu hơn nữa. Nhưng chừng đó có thể lời rồi.

Đã có ai chốt lời, chốt lỗ lúc mình nói lúc trưa khi còn 639 không nhỉ.

Bạn digital nếu để ý kỹ là chu kỳ giá giảm lần lúc này là do thăm dò đáy là chủ yếu chứ ko phải là giá giảm thực sự. Sức trade cỡ anh em MMO nhà mình thì vẫn không làm ảnh hưởng gì đến cục diện đâu. Anh em ta tát nước theo mưa đi.

Ai trúng quả thì bonus mình đê.

giá LTC thị trường trung quốc giảm chóng mặt :(
LTC/CNY đang từ 105 còn 95

dot truoc mua 22 h bán tháo 16 ::eek:

Đã chốt lời lúc trưa chưa bạn. Giá còn xuống nữa, tha hồ mà kiếm tiền nhé.
bác thường để ý chu kỳ của nó là mấy giờ hết đợt giảm không. Mình chốt lời rồi lúc 17.2 . còn từ trưa có mấy đợt biên độ rộng tranh thủ lướt sóng trade. :);)

Tôi là nhà đầu tư chuyên mua đỉnh , bán đáy @@

Giờ ai muốn kinh nghiệm thì chỉ việc mua bán thôi. Đôi khi chỉ 1 ý nghĩ lóe lên, 1 cách thức tốt được áp dụng sẽ đem lại nhiều lợi ích tiền bạc hơn. Tại sao mình phải share free khi họ kiếm ra tiền nhỉ.

bác thường để ý chu kỳ của nó là mấy giờ hết đợt giảm không. Mình chốt lời rồi lúc 17.2 . còn từ trưa có mấy đợt biên độ rộng tranh thủ lướt sóng trade. :);)
hôm nay trade mấy đợt 30 phút được 5$ mất 2$( chốt lỗ) còn 3$. :D

Last edited:
rớt cho nó rớt tý hồi lên lại thôi lo gì xuống và lên cứ như nước với lửa

Giờ ai muốn kinh nghiệm thì chỉ việc mua bán thôi. Đôi khi chỉ 1 ý nghĩ lóe lên, 1 cách thức tốt được áp dụng sẽ đem lại nhiều lợi ích tiền bạc hơn. Tại sao mình phải share free khi họ kiếm ra tiền nhỉ.
dù sao cũng cám ơn bạn rất là nhiều:). Mình cũng không nhất thiết phải bác share nhiều, chỉ bấy nhiêu thôi là đủ, còn lại mình tự lấy kinh nghiệm ở thực tế.:). thank;)

dù sao cũng cám ơn bạn rất là nhiều:). Mình cũng không nhất thiết phải bác share nhiều, chỉ bấy nhiêu thôi là đủ, còn lại mình tự lấy kinh nghiệm ở thực tế.:). thank;)
rớt cho nó rớt tý hồi lên lại thôi lo gì xuống và lên cứ như nước với lửa
Hòn đá lăn trên đồi, hòn đá rớt xuống cành mai
Rụng nhánh hoa mai gầy chim chóc hót tiếng qua đời.

Đó là binh pháp chứ không phải là nhạt nhẽo gì cả. Vận dụng được thì giá lên cũng lời mà giá xuống cũng lời.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom