Verify paypal có cần trùng khớp thông tin ?

lenanghai

Newbie
Reactions
8
MR
0.045
Chào các bác. e đang có trường hợp như sau :

- Tk paypal là thông tin của e
- Thẻ Visa Debit là thông tin của em gái em.

Tất nhiên thông tin không trùng nhau vậy có cách nào verify paypal ko ạ

Trong trường hợp mà ko đc thì e tạo tk mới với thông tin trùng với thẻ thì có verify đc ngay không hay phải đợi time gì đó ko ạ. mong các bác giúp đỡ e :)

tat nhiên là ko được..để an toàn..bạn nên sửa thông tin tk PP cho phù họp với thẻ VS,sau này còn cung cấp thêm hóa đơn tiền điện, nước để xác thực nơi ở.

Mình nghĩ tốt nhất là cứ trùng cho chắc ăn, lỡ sau này có ăn limit thì cũng dễ gỡ hơn :D

Ver Paypal VN thì không cần trùng khớp thông tin.
Số tiền cần là : 1$ + 1,95$ = 2,95$ ~ 67 K ( 1$ thường sẽ được hoàn trả sau 30 ngày )
Bạn chú ý đây chưa bao gồm phí phát hành , hoặc phí mở thẻ . ( Phí này thường từ 30K - 50K )

Ver thì được. nhưng sau này nó đòi card statement thì sẽ rắc rối :D

Túm lại nếu rút tiền về pp mà bán cho pp khác thì ko cần trùng, còn rút về bank VN thì trùng

thêm chút,dành cho những ai xài it it thì ok.pp chẳng thèm ngó tới đâu. xài 5 tháng nay rầu

Nên dùng trùng info, vì có mấy người bị hỏi phải scan cái Bank Statement từ CC chủ thẻ để Paypal nó kiểm tra

Bạn thử nghĩ cái bank statement của em gái bạn trong khi PP tên bạn thì PP sẽ đặt nghi vấn không?

Bank Statement từ CC là Sao khê của CC từ nhà băng: tên trùng tên trên PP, nếu có địa chỉ thì tốt hơn.

Còn không thì Proof of Address trên hoá đơn điện thoại, nước, điện lực...

Không trùng họ tên hoặc địa chỉ AVS thì Khóc ráng chịu đó nhe :D

Nói chung là cũng có những con đường khác nhưng con đường này là chính quy nhất rồi (Em không nói hoặc chơi tà đạo)

Nên dùng trùng info, vì có mấy người bị hỏi phải scan cái Bank Statement từ CC chủ thẻ để Paypal nó kiểm tra

Bạn thử nghĩ cái bank statement của em gái bạn trong khi PP tên bạn thì PP sẽ đặt nghi vấn không?

Bank Statement từ CC là Sao khê của CC từ nhà băng: tên trùng tên trên PP, nếu có địa chỉ thì tốt hơn.

Còn không thì Proof of Address trên hoá đơn điện thoại, nước, điện lực...

Không trùng họ tên hoặc địa chỉ AVS thì Khóc ráng chịu đó nhe :D

Nói chung là cũng có những con đường khác nhưng con đường này là chính quy nhất rồi (Em không nói hoặc chơi tà đạo)
Bank Statement mới đòi ta nè, ta kêu CC ở vn chả có Bank Statement , bank vn phát hành online reg online, nạp tiền online, in sao kê cũng online nốt

Nó kêu loại này không được chấp nhận -> 180 days, oc ọc

Bank Statement mới đòi ta nè, ta kêu CC ở vn chả có Bank Statement , bank vn phát hành online reg online, nạp tiền online, in sao kê cũng online nốt

Nó kêu loại này không được chấp nhận -> 180 days, oc ọc
Scan cái CC 2 mặt gởi nó luôn chùi đi 4 số sau của CC và 3 con số bí mật

Đưa nó luôn cái username password và cái login site cho nó log vào coi chơi nếu nó không tin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,422
171,477
Latest member
iwin68mid

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week