• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verify Paypal bằng thẻ Visa ảo

hôm qua mình mua thẻ này trên bảo kim xong add vào PP mà PP ko cho add card
thế là bị sao hả bạn
hay PP ko chấp nhvererverry = thẻ REV nữa

lỗi gì vậy bạn? kiểm tra lịch sử giao dịch có bị PP charge 0?
Bạn gọi 18006869 trong giờ hành chính để check thêm nhé.
Nhưng theo mình biết thì hiện tại hệ thống đang hoạt động ngon lành

Hơ mình viết TV có dấu mà

:binhsua09: ver không có nhận dc 1.99$ nó đi về đâu ui tru 2 phat 2 phat 21$ 3 phat 44$ mat tôi con visa de ver 1 cái pp

Người ta ko hiểu rõ thì mới hỏi, làm cái dek j mà hơ này hơ nọ, sale kiểu dek j thế

hỏi lịch sự vậy mà thái độ trả lời như loz
Rất là khổ ...

CÁi này dùng cũng có vẻ chập choạng lắm nhỉ ! Chả biết đâu mà lần cả :)

Mình mua VCC đúng 1 lần, veri thành công luôn. Mua của ông bạn, không phải của team nha :p

Sao verify không được vậy chủ thớt PP báo :
We were unable to verify this credit card. Please check if the information you entered is correct. If the problem persists, please try to enter a different credit card.
Thôi xong :-s
Đi cái CC rồi :S

Bây giờ thẻ REV verify được Paypal ngon lành chưa, hay vẫn bị lỗi vậy bạn ơi ? Thanks

theo phản hồi của khách hàng từ 3 hôm nay đã chạy ổn định vụ Paypal

Thế sao có người vừa bị sáng nay, không verify được Paypal kìa ?
Vậy là sao hả bạn ?

Thì PP báo không thể xác nhận với thẻ này. vui lòng kiểm tra lại thông tin đó

:binhsua01: bị như zây bấm thêm cái nữa đợi 5p có mail của paypal là đã add thành thông thôi nhưng mất 41k sau này nó trả lại

cái thẻ cùi bắp này chán lắm, nó very dc STP thôi. Anh em ai chưa mua thì dừng mua nhé.
Đang tồn đọng 3 thẻ, fun tiền vào BK ko dc, chả biet sao với cái thẻ này

cái thẻ cùi bắp này chán lắm, nó very dc STP thôi. Anh em ai chưa mua thì dừng mua nhé.
Đang tồn đọng 3 thẻ, fun tiền vào BK ko dc, chả biet sao với cái thẻ này

Các ví kết nối qua Sacombank đều thanh toán được đó, hoặc có thể mua thẻ DT trên vban
BK đợi Smartlink sửa xong hệ thống nhé, chắc sắp bị Banknet thịt rồi nên họ chán o buồn làm

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom