Verify Paypal bằng thẻ Visa ảo

tạm thời nếu cần tiền BK bạn có thể mua thẻ trên vban.vn rồi nạp vào BK

Nạp qua thẻ điện thoại bảo kim nó chơi 20% trong khi lỗi này là của bảo kim phải khắc phục...mà họ cố tình lờ đi để nhằm thu lợi từ khách hàng. Chẳng có loại dịch vụ kinh doanh thu lợi tức nào bị lỗi 2 tháng nay mà đến giờ vẫn chưa khắc phục được...căn bản là họ không muốn khắc phục mà thôi (nói thế cho nó nhanh).

Nạp qua thẻ điện thoại bảo kim nó chơi 20% trong khi lỗi này là của bảo kim phải khắc phục...mà họ cố tình lờ đi để nhằm thu lợi từ khách hàng. Chẳng có loại dịch vụ kinh doanh thu lợi tức nào bị lỗi 2 tháng nay mà đến giờ vẫn chưa khắc phục được...căn bản là họ không muốn khắc phục mà thôi (nói thế cho nó nhanh).

không phải tại Bảo Kim đâu bạn ơi, tại Smartlink.
Các merchant đang deal với switch khác vì chán SML rồi

Xin thông báo với anh em sau một thời gian vật vã vơi SML và Visa, hiện thẻ Visa Rêv đã thanh toán được 100% tại Việt Nam

mua thẻ từ chiakhoavang thì bao lâu sẽ nhận được thẻ qua email nhỉ? ai trả lời hộ phát, thanx!

mua thẻ từ chiakhoavang thì bao lâu sẽ nhận được thẻ qua email nhỉ? ai trả lời hộ phát, thanx!

nếu từ tài khoản BK thì 1 min, nhưng nếu từ TK NH thì tùy thuộc vào thời gian NH đồng bộ với BK (từ vài phút đến vài chục phút)

Cảm ơn quý khách đã tham gia chương trình "Tìm hiểu Visa nhận quà hấp dẫn" vòng 2. Xin mời quý vị tiếp tục tham gia vòng 3 thời gian trao giải vào ngày 30/08/2012.
Chúc mừng quý khách hàng đã trúng thưởng đợt 1: [email protected]

Chúc mừng quý khách hàng đã trúng thưởng đợt 2: [email protected]

Khách hàng trúng thưởng đợt 3 có thể chính là bạn.

dạo này mải mê với trang cho trẻ em không lên MMO thấy bà con hỏi nhiều PP mà o ai hỏi Visa ảo ;(

Cái này nếu mình chỉ lập 1 TK rồi mua nhiều thẻ REV nạp vào dc ko chủ thớt. Như thế thì mấy cái thông tin thẻ vẫn giữ nguyên ak hay mỗi thẻ REV lại 1 thông tin thẻ khác.

Đến tận bây giờ mình vẫn chưa nhận được thẻ....

Chiakhoavang.vn sử dụng cổng thanh toán BảoKim, sau một lúc tìm hiểu trên internet thì mình cũng thấy khá nhiều người bị BảoKim quỵt tiền và không hề có khả năng lấy lại. Mình có lẽ cũng rơi vào trường hợp đó rồi, đen thế không biết, bọn Bảo Kim *** chết.... Gọi support không hề bắt máy... Nếu chiakhoavang vẫn sử dụng cổng thanh toán Bảo Kim thì mình khuyên mọi người không nên mua từ nó nữa, kẻo mua "cam" vào người khi nào không hay....

Thôi lục cục đi làm cái thẻ có 50k cho rồi....

Đến tận bây giờ mình vẫn chưa nhận được thẻ....

Chiakhoavang.vn sử dụng cổng thanh toán BảoKim, sau một lúc tìm hiểu trên internet thì mình cũng thấy khá nhiều người bị BảoKim quỵt tiền và không hề có khả năng lấy lại. Mình có lẽ cũng rơi vào trường hợp đó rồi, đen thế không biết, bọn Bảo Kim *** chết.... Gọi support không hề bắt máy... Nếu chiakhoavang vẫn sử dụng cổng thanh toán Bảo Kim thì mình khuyên mọi người không nên mua từ nó nữa, kẻo mua "cam" vào người khi nào không hay....

Thôi lục cục đi làm cái thẻ có 50k cho rồi....

email mua thẻ củac bác là gì, PM để tôi hỗ trợ nhé

- - - Updated - - -

Sao mình mua thẻ cả 2 3 tiếng rồi mà vẫn chưa nhận được thẻ nhỉ :binhsua85:

nếu chuyển từ NH vào BK ngoài giờ hành chính sẽ lâu, còn nếu chuyển từ BK mua thẻ thì sẽ nhanh

- - - Updated - - -

Cái này nếu mình chỉ lập 1 TK rồi mua nhiều thẻ REV nạp vào dc ko chủ thớt. Như thế thì mấy cái thông tin thẻ vẫn giữ nguyên ak hay mỗi thẻ REV lại 1 thông tin thẻ khác.

Bác muốn thế nào cũng được, thẻ vô danh nên dùng TT thế nào o quan trọng, miễn là đúng số thẻ thôi

Đã hỗ trợ bạn xong, nếu OK xin cho anh em biết

- - - Updated - - -

Tiện thể có cái khuyến mãi xin thông báo để anh em dùng

Thẻ vàng trao tay – Nhận ngay tiền thưởng
Chào mừng kỷ niệm 67 năm Cách mạng Tháng Tám và Quốc khánh 2/9 kết hợp với Cổng thanh toán trực tuyến Bảo Kim tổ chức chương trình “ Thẻ vàng trao tay – Nhận ngay tiền thưởng” nhằm mang đến cho Quý khách hàng những trải nghiệm vô cùng thú vị, hấp dẫn khi mua thẻ Visa RÊV.
Từ ngày 01/09 – 30/09/2012 bất cứ khách hàng nào mua thành công thẻ Rev online qua và thanh toán qua cổng thanh toán trực tuyến Bảo Kim sẽ được nhận ngay 100.000đ tiền thưởng vào tài khoản Bảo Kim.
[/URL]
Số tiền thưởng này Quý khách hàng sẽ được sử dụng để mua hàng trên trang: Tối đa mỗi lần sử dụng 20.000đ/hóa đơn mua hàng.
Thẻ trả trước Visa Rev sử dụng rất đơn giản và thuận tiện, tương tự như thẻ nạp tiền điện thoại di động. Bạn có thể thanh toán bất cứ nơi đâu chấp nhận thẻ Visa tại Việt Nam và trên thế giới, giao dịch trên Itunes, Apple, Jetstars, Vietnamairlines, Amazon, Paypal…
( Xem hướng dẫn chi tiết tại đây: http://aff.baokim.vn/rev/index)
1 thẻ Visa Rev có thể mua sắm khắp mọi nơi, quả là một sự trải nghiệm thú vị trong dịp lễ 2-9 sắp tới.
Chương trình đã chính thức bắt đầu, SỞ HỮU NGAY thẻ Visa Rev !

Last edited by a moderator:
pro cho hỏi với.tk VISA REV của mình còn 39k giờ có cách nào để nạp tiền vào tk thẻ REV của mình thêm tiền để mình đủ tiền very PP ko thế

pro cho hỏi với.tk VISA REV của mình còn 39k giờ có cách nào để nạp tiền vào tk thẻ REV của mình thêm tiền để mình đủ tiền very PP ko thế

còn từng đó bác lên vban.vn mua thẻ điện thoại nhé, không đủ verify hoặc nạp vào ví nào đâu

bạn nào có nhu cầu thì sử dụng sớm nhé, sắp có tin mới

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back