về việc mega giảm tiền

tạm ngứng làm việc với mega

• đồng ý

Votes: 40 70.2%
  • không đồng ý

Votes: 19 33.3%

• Total voters
    57
  • Poll closed .
giảm nữa rồi à? vậy thì nó thanh toán sòng phẳng thôi. chiến vẫn tốt, có bị ban cũng ko ảnh hưởng đến group.

làm gì có vụ 2 acc pix là làm vô tư bác qua topic kia mà coi toàn 15 acc trở lên vào buổi sáng kô :binhsua88:
mình đánh 2 acc vẫn vô tư để

TP thật rate 0.56 nhé :)) MEGA vẫn khôn chán
bạn này ko có choi TP nên ko biết rate của nó nè nó trả y như mega và cao nhất của nó là 1,25 thấp nhất là 1$ . nếu ai muốn làm CT pm mình pham.thuyen1991 mình sẻ trả tiền cho các bạn wa LR đầy đủ với mỗi lần reset mình chỉ thu 0,2$ dù các bạn có làm bao nhiêu cung vậy minh pay là 1$... hổ trợ cho ai nghĩ mega

Last edited by a moderator:
:binhsua72: mega giảm để bóc lột ae cạp để lấy tiền bet euro đây mà

Mình thật sáng suốt khi dẹp thằng này vĩnh viễn sau khi bị delay 3$ trong vòng hơn 3 tuần

dạo này thấy mega nó hơi chứng lại rồi. hok biết có nên làm việc với "em nó" nữa hok. Sợ quá

Nhớ hồi đăng kí nó có rate cũ làm ví dụ 0.45$ là đích đến của việc giảm rate dần dần:(

khiếp lúc nào cũng bảo ngưng rồi đình công, trong khi đó thì tay vẫn gõ đều :binhsua76:

Ae nghỉ hết đi, nó chỉ ưu tiên rank cho những người có rate cao, như em là 98.5%, và các múi giờ vẫn giữ nguyên :binhsua79: em đùa đấy ;))

Last edited by a moderator:
Ae nghỉ hết đi, nó chỉ ưu tiên rank cho những người có rate cao, như em là 98.5%, và các múi giờ vẫn giữ nguyên :binhsua79: em đùa đấy ;))
98,5% ma cao hơ có nhiều bạn 99% nữa là ...
h dữ án captcha ko thiếu nhưng pay ổn và rate cao thì chả có mấy cái. mega nhiều người chơi vì nó solo đc còn mấy cái kia phải thông qua quản lý tiền nó nhỏ giọt còn tí xíu. nhưng h mega nó pay tệ quá hix. ai dám khẳn định mega ko giảm rate nữa :D mà anh em việt nam ta thường làm buổi sáng rate h còn 0.65 =13k 1h làm chưa đc 20k vnd thì ko biết đủ tiền uống cafe ko nữa hơ hơ

tại sao lại có những người buồn cười thế nhỉ không làm thì thôi di lập toppic kêu gọi người khác không làm đề nghị MOD vào giải quyết vụ gây rối spam BOX catpcha này làm gương cho kẻ khác

Vote phát cho thớt ra đảo nào :binhsua39:

tại sao lại có những người buồn cười thế nhỉ không làm thì thôi di lập toppic kêu gọi người khác không làm đề nghị MOD vào giải quyết vụ gây rối spam BOX catpcha này làm gương cho kẻ khác
bạn đừng có buồn cười lặp ra để xem cái tình hình mega có nên làm nữa ko có hỏi ý kiến chứ đâu kêu" nghĩ đi nghĩ đừng làm mega nữa" cũng ko nói sai sự thật về mega tí nào. và cái này ai muốn thì làm ko thi ko cần theo bởi có những người nghĩ như bạn nên việt nam bị thằng TQ ức hiếp mà ko hề có phản ứng gì mạnh mẽ .

bạn đừng có buồn cười lặp ra để xem cái tình hình mega có nên làm nữa ko có hỏi ý kiến chứ đâu kêu" nghĩ đi nghĩ đừng làm mega nữa" cũng ko nói sai sự thật về mega tí nào. và cái này ai muốn thì làm ko thi ko cần theo bởi có những người nghĩ như bạn nên việt nam bị thằng TQ ức hiếp mà ko hề có phản ứng gì mạnh mẽ .
Bạn ra đảo là vừa rồi còn cãi gì nữa :D

Có vẻ nó cũng sắp đến ngày tàn. Ăn được thằng này tính tới hiện tại cũng 200$.
Tiếc là không thức đêm được làm 3 tiếng cũng đũ tiền xài ^^!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom