về việc mega giảm tiền

tạm ngứng làm việc với mega

• đồng ý

Votes: 40 70.2%
  • không đồng ý

Votes: 19 33.3%

• Total voters
    57
  • Poll closed .
tại sao lại có những người buồn cười thế nhỉ không làm thì thôi di lập toppic kêu gọi người khác không làm đề nghị MOD vào giải quyết vụ gây rối spam BOX catpcha này làm gương cho kẻ khác

Bạn ra đảo là vừa rồi còn cãi gì nữa :D

Vote phát cho thớt ra đảo nào :binhsua39:
chủ thớt nói lên hiện trạng của mega chả có gì phải ra đảo,thằng này tôi đã cạch ra từ lâu pay tiền người có người không tức ói máu,reset $ gõ về 0 nữa mới kinh tởm

ai ko làm thì thôi việc gì phải lập toppic này ra chỉ sợ có những kẻ miệng kêu nghỉ làm tay thì vẫn cap cap đều tôi phản đối những toppic như thế này chuyện VN với TQ bạn chưa đủ trình độ để nói về vấn đề đó nhé bạn biết gì về chính trị mà nói như vậy bạn tưởng cứ ầm lên biểu tình mà xong à phải nhớ rằng chính trị nó giống 1 đứa trẻ lên 3 vậy nhìn thì chả có vẻ gì nguy hiêm đôi khi nó ngoan ngoãn nghe lời cũng đôi khi nó lại ngang bướng , không cẩn thận đứa bé sẽ gặp nguy hiểm bởi tính tự phát của nó hoặc kẻ xấu nào đó đem lại về tình hình mega thì kẻ xấu đó chính là bạn đấy

tại sao lại có những người buồn cười thế nhỉ không làm thì thôi di lập toppic kêu gọi người khác không làm đề nghị MOD vào giải quyết vụ gây rối spam BOX catpcha này làm gương cho kẻ khác

Bạn ra đảo là vừa rồi còn cãi gì nữa :D

Vote phát cho thớt ra đảo nào :binhsua39:

ai ko làm thì thôi việc gì phải lập toppic này ra chỉ sợ có những kẻ miệng kêu nghỉ làm tay thì vẫn cap cap đều tôi phản đối những toppic như thế này chuyện VN với TQ bạn chưa đủ trình độ để nói về vấn đề đó nhé bạn biết gì về chính trị mà nói như vậy bạn tưởng cứ ầm lên biểu tình mà xong à phải nhớ rằng chính trị nó giống 1 đứa trẻ lên 3 vậy nhìn thì chả có vẻ gì nguy hiêm đôi khi nó ngoan ngoãn nghe lời cũng đôi khi nó lại ngang bướng , không cẩn thận đứa bé sẽ gặp nguy hiểm bởi tính tự phát của nó hoặc kẻ xấu nào đó đem lại về tình hình mega thì kẻ xấu đó chính là bạn đấy
thằng này làm gì nổi nóng kinh thế.tôi thấy chủ thớt nói chuyện từ tốn còn bạn cứ như thứ điên vậy.captcha biết bao nhiêu dự án load tốt hơn làm như có mỗi 1 mình thằng mega mà phải làm chuyện đê tiện : "miệng kêu nghỉ tay thì cạp" như bạn dong dỏng cái mồm nói nãy giờ.liệu có phải đang tự suy bụng mình ra không đấy,tởm thế.người quân tử không nói 2 lời,đừng chụp mũ ai cũng là loại tiểu nhân

nghỉ lấy wái gì mà ăn ? ít còn hơn ko có ? tới âu hya tới đó ? nghĩ nhìu chỉ tổ thêm mệt

thằng này làm gì nổi nóng kinh thế.tôi thấy chủ thớt nói chuyện từ tốn còn bạn cứ như thứ điên vậy.captcha biết bao nhiêu dự án load tốt hơn làm như có mỗi 1 mình thằng mega mà phải làm chuyện đê tiện : "miệng kêu nghỉ tay thì cạp" như bạn dong dỏng cái mồm nói nãy giờ.liệu có phải đang tự suy bụng mình ra không đấy,tởm thế.người quân tử không nói 2 lời,đừng chụp mũ ai cũng là loại tiểu nhân
Thế bác có thấy thằng thớt nghỉ chưa thế :))

em chưa thấy nhưng em nghĩ chủ thớt ghét thằng mega giống em,làm pix cũng tốt mà,pay hàng ngày không có chuyện reset $ về 0 cách vô lý,gõ mệt gần chết mà bị hút máu ai không ghét

em chưa thấy nhưng em nghĩ chủ thớt ghét thằng mega giống em,làm pix cũng tốt mà,pay hàng ngày không có chuyện reset $ về 0 cách vô lý,gõ mệt gần chết mà bị hút máu ai không ghét
Cái nào cũng có 1 mặt tốt với 1 mặt xấu thôi bác
Chứ bác đã từng gắn bó với mega lâu chưa :)

Cái nào cũng có 1 mặt tốt với 1 mặt xấu thôi bác
Chứ bác đã từng gắn bó với mega lâu chưa :)
vừa vào gõ bị quỵt 5acc 3$ đến nay đã quá lâu tiền bạc vẫn biệt tăm đến nỗi quên mất mẹ tên acc là gì,dám gõ nữa hả?+1acc 2.75$ reset về 0.mất tổng cộng cho thằng này 17.75$

=)) tôi bảo vệ site đương nhiên tôi làm việc cho site và chả dại gì nghỉ khi nó đang pay tốt load có chậm vì mọi người thấy nó tốt vào làm nhiều , rate có giảm vì đơn giản đông người rồi nó cũng phải thu lợi về còn nói tới chuyện lập topic kêu gọi người ta nghỉ làm việc để làm gì ?

1 - để giúp anh em đỡ bị site nó bóc lột nè phải ko nào -> thu nhập anh em tạm thời về 0 phải đi tìm site khác chiến trong khi site vẫn pay tốt làm việc được

2- ko thỏa mãn với rate của site thì lập toppic kêu mọi người nghỉ nếu ai cũng thế thì cái box captcha này ra làm sao mọi người đang cố xây dựng nó ổn định tránh để loãng toppic thì đi lập ra 1 cách vô lí và nhảm nhí tình trạng của nó có tới 2 thread để có thể biết tường tận ai cũng biết trừ 1 số người đọc ko chịu hiểu nhé

3- bạn thích kêu gọi có thể để chữ kí yh bạn lại ai có cùng chí hướng đình công với bạn thì các bạn qua yh nói chuyện với nhau như vậy rất là vui phải ko nào đỡ bị tôi phản đối

4- bạn hiếu369369 để lại dòng reply đó bạn có đọc được không bạn trả lời cho bạn ấy thế nào đây ( ít không có nghĩa là bóc lột mà nhiều ko có nghĩa là ko bóc lột nhé làm ăn họ phải có lời bao h bạn làm chủ bạn sẽ hiểu thế nào gọi là hợp tác đôi bên cùng có lợi )

5- box captcha hiện tại khá nhiều niewbie và newbie tập trung ở mega rất nhiều tôi từng chat với nhiều bạn newbie kể lể về việc mới làm gõ mãi mới được 1$ có bạn còn gõ 2 id thôi đến bao h đủ min pay còn các bạn kêu gọi người ta nghỉ có người cap cap mãi mới được chút $ chưa được pay h theo các bạn nghỉ công sức của họ trôi theo dòng thác lố bịch mà các bạn tạo ra thế sao ?

6- tôi có phải tiểu nhân hay ko thì box captcha biết còn bạn ko có tư cách nói tôi như vậy tôi với bạn là như nhau nếu bạn ko tôn trọng tôi thì đương nhiên tôi ko tôn trọng bạn trong trí nhớ thì tôi chưa xúc phạm gì tới bạn và cái tôi phản đối cũng ko phải do bạn tạo ra bạn mới là người bị kích động những lời tung hứng cho nhau . bạn và chủ thớt xem ra rất thân thiết đang tập chơi trò tung hứng tôi cũng chả bận lòng nhưng các bạn làm việc ko hợp lí ở khu vực chung của mọi người thì kể cả có là MOD tôi cũng phản đối nhớ đấy nhé cái gì cũng vậy mang ra nói chung thì phải xác đáng và có ích cho mọi người

7- toppic của các bạn vô hình chung sẽ chia mega thành 2 phe ( 1 là ai ủng hộ đình công và 2 là không ủng hộ ) rõ là chia rẽ nội bộ 1 lần có toppic kêu gọi đình công pix đã ko hay ho gì rồi chắc bạn chưa được đọc

8- thế nhé tôi chờ ý kiến của mod nếu mod nói tôi sai tôi sẽ xin lỗi các bạn và ko can dự vào box captcha nữa ok như thế để các bạn hiểu tôi nói là có suy nghĩ kĩ càng

Cái giá nó đưa ra càng ngày càng tệ. Nghỉ thôi

=)) tôi bảo vệ site đương nhiên tôi làm việc cho site và chả dại gì nghỉ khi nó đang pay tốt load có chậm vì mọi người thấy nó tốt vào làm nhiều , rate có giảm vì đơn giản đông người rồi nó cũng phải thu lợi về còn nói tới chuyện lập topic kêu gọi người ta nghỉ làm việc để làm gì ?

1 - để giúp anh em đỡ bị site nó bóc lột nè phải ko nào -> thu nhập anh em tạm thời về 0 phải đi tìm site khác chiến trong khi site vẫn pay tốt làm việc được

2- ko thỏa mãn với rate của site thì lập toppic kêu mọi người nghỉ nếu ai cũng thế thì cái box captcha này ra làm sao mọi người đang cố xây dựng nó ổn định tránh để loãng toppic thì đi lập ra 1 cách vô lí và nhảm nhí tình trạng của nó có tới 2 thread để có thể biết tường tận ai cũng biết trừ 1 số người đọc ko chịu hiểu nhé

3- bạn thích kêu gọi có thể để chữ kí yh bạn lại ai có cùng chí hướng đình công với bạn thì các bạn qua yh nói chuyện với nhau như vậy rất là vui phải ko nào đỡ bị tôi phản đối

4- bạn hiếu369369 để lại dòng reply đó bạn có đọc được không bạn trả lời cho bạn ấy thế nào đây ( ít không có nghĩa là bóc lột mà nhiều ko có nghĩa là ko bóc lột nhé làm ăn họ phải có lời bao h bạn làm chủ bạn sẽ hiểu thế nào gọi là hợp tác đôi bên cùng có lợi )

5- box captcha hiện tại khá nhiều niewbie và newbie tập trung ở mega rất nhiều tôi từng chat với nhiều bạn newbie kể lể về việc mới làm gõ mãi mới được 1$ có bạn còn gõ 2 id thôi đến bao h đủ min pay còn các bạn kêu gọi người ta nghỉ có người cap cap mãi mới được chút $ chưa được pay h theo các bạn nghỉ công sức của họ trôi theo dòng thác lố bịch mà các bạn tạo ra thế sao ?

6- tôi có phải tiểu nhân hay ko thì box captcha biết còn bạn ko có tư cách nói tôi như vậy tôi với bạn là như nhau nếu bạn ko tôn trọng tôi thì đương nhiên tôi ko tôn trọng bạn trong trí nhớ thì tôi chưa xúc phạm gì tới bạn và cái tôi phản đối cũng ko phải do bạn tạo ra bạn mới là người bị kích động những lời tung hứng cho nhau . bạn và chủ thớt xem ra rất thân thiết đang tập chơi trò tung hứng tôi cũng chả bận lòng nhưng các bạn làm việc ko hợp lí ở khu vực chung của mọi người thì kể cả có là MOD tôi cũng phản đối nhớ đấy nhé cái gì cũng vậy mang ra nói chung thì phải xác đáng và có ích cho mọi%r0người

7- toppic của các bạn vô hình chung sẽ chia mega thành 2 phe ( 1 là ai ủng hộ đình công và 2 là không ủng hộ ) rõ là chia rẽ nội bộ 1 lần có toppic kêu gọi đình công pix đã ko hay ho gì rồi chắc bạn chưa được đọc

8- thế nhé tôi chờ ý kiến của mod nếu mod nói tôi sai tôi sẽ xin lỗi #ác bạn và ko can dự vào box captcha nữa ok như thế để các bạn hiểu tôi nói là có suy nghĩ kĩ càng

tâm huyết viết dài dữ, đọc không nổi luôn :binhsua53:, theo tui 0.65$ còn tạm chấp nhận được, ai không thích có thể qua dự án khác, chừng nào thằng này rate 0.5$ 1k capt tui mới nghỉ :p

load chậm pay chậm time 15s giảm rate 0.65$ , còn j tệ hơn nữa liệt kê ra hết ra đi các bác :binhsua146: Sáng suốt nghỉ ngay từ đầu , theo đuổi đến h chắc mệt mỏi lắm đây :binhsua113:

@or0ki : bạn thích bạn có quyền bảo vệ , nhưng lựa topic mà vào . Đây là topic nêu mặt xấu của mega và ngta đang thu thập ý kiến có nên làm tiếp nữa hay ko or chuyển . Nếu thớt vi phạm mod đã cho ra đảo rồi ko cần bạn nhắc :binhsua90:

Chào các bạn,

Về vấn đề các bạn đang tranh luận, BQT sẽ không can thiệp vào: ko close topic, cũng ko đưa ai ra đảo hết. Vì tinh thần chung, box captcha là nơi giao lưu, chia sẽ kinh nghiệm của mọi người. Mỗi người có một quan điểm riêng, và các bạn có quyền nêu lên và bảo vệ quan điểm bản thân. Riêng ý kiến của mình, việc gì đưa ra đều từ 2 phía: thuận mua vừa bán.Mega cũng ko ép các bạn làm. Trừ phi dự án lừa đảo, scam, thì BQT sẽ có trách nhiệm khuyến cáo mọi người ko làm việc nữa. Còn nó xuống giá bao nhiêu, và thế nào thì tùy cá nhân các bạn cảm thấy phù hợp thì hợp tác hoặc dừng. Đó là lựa chọn mỗi người. Nhưng mình xin khuyến cáo: trao đổi thì okie, còn war, chửi nhau thì mình sẽ cho ra đảo nghỉ mát ngay- mà mình thì thấy có dấu hiệu war rồi đấy. Mong mọi người thảo luận trong tinh thần chia sẽ kinh nghiệm, đừng gây lộn xộn trong box.

Chúc các bạn làm việc kiếm được nhiều tiền.

Thân.

Last edited by a moderator:
Theo ý kiến chủ quan của mình như sau:
Không nên chiến Mega nữa vì những lý do sau:
- Rate ngày càng giảm và có nguy cơ giảm nữa.
- Pay cà dựt, tuần nào mà vợ chồng nó êm ấm thì pay tốt, vợ chồng nó buồn nhau thì pay lai rai vài acc chơi. (Đây là cái quan trọng nhất)
- Load ngày càng tệ
- Các bạn thử ngồi tính nó còn tệ hơn kolo (nó pay cà dựt thì nó lấy tiền bù qua đắp lại thì nó trả hong có nhiêu tiền cho 1000 mã)
Hết- Cứ ném đá vô tư mình sẽ xây nhà cao tầng luôn :))

có bác chuyển sang TP hok ta, mới đc nhận acc TP, bác nào có làm thì ủng hộ nhé, rate cao hơn mega nhìu ^^!

mình đã nghĩ và đang làm dự án Pix và CT. mình có làm 1 cái ref để tuyển người làm mega, CT nhưng h mình đã xóa mega và chỉ tuyên CT
ko tin có thể vô link sau :http://mmo4me.com/showthread.php?60566-tuyen-ref-cho-captchatyper-megatypers

6- tôi có phải tiểu nhân hay ko thì box captcha biết còn bạn ko có tư cách nói tôi như vậy tôi với bạn là như nhau nếu bạn ko tôn trọng tôi thì đương nhiên tôi ko tôn trọng bạn trong trí nhớ thì tôi chưa xúc phạm gì tới bạn và cái tôi phản đối cũng ko phải do bạn tạo ra bạn mới là người bị kích động những lời tung hứng cho nhau . bạn và chủ thớt xem ra rất thân thiết đang tập chơi trò tung hứng tôi cũng chả bận lòng nhưng các bạn làm việc ko hợp lí ở khu vực chung của mọi người thì kể cả có là MOD tôi cũng phản đối nhớ đấy nhé cái gì cũng vậy mang ra nói chung thì phải xác đáng và có ích cho mọi người

8- thế nhé tôi chờ ý kiến của mod nếu mod nói tôi sai tôi sẽ xin lỗi các bạn và ko can dự vào box captcha nữa ok như thế để các bạn hiểu tôi nói là có suy nghĩ kĩ càng

mình nói những cái sai của bạn ra và ko tranh cải về vấn đề này nữa .

3- nếu ra yahoo để chat và nc vậy mmo4 để làm gi? bạn đâu thể nào onl 24/7 để nc yahoo nếu bạn làm đc tôi sẽ nghĩ làm captcha ko lên tất cả các diễn đàng có bạn tham gia.

4- hiếu369369 bạn ấy nêu lên cảm nhận của mình ko hể phản đối gì cả . lấy gì mà trả lời bạn ấy???
5- mình ko hề kêu các bạn nghĩ làm mega mà là tam ngưng và ai gần đủ minpay thì làm đủ rồi thì ngưng lại. đọc ở #1
6- trong box captchat và cả mmo4me mình ko có bạn cũng ko quen ai. còn về phần có ich hay ko thì tuy mỗi người.
7- ban nói chia rẽ nội bộ là có quá đáng ko ?? ko lẽ người lam pix người làm mega và người lam CT là 3 phe khác nhau à??? từ đâu có bạn đồng ý có bạn ko đồng ý nhưng ko ai chém hay phan ai cả mà chỉ có bạn vô kích động .
8- còn về phần ai sai ai đúng điều co y riêng.
nhưng gì nói trên nếu có dính tới war mod xoa dùm thank!!

Theo ý kiến của riêng mình thì k chiến 1 dự án captcha nào cả chờ tình hình dịu lại thì chiến típ :binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week