về vấn đề lr mọi người hãy bình tĩnh và sáng suốt

phumap

Banned
Reactions
108
MR
0.000
bão lr đã đổ bộ và mọi người hãy bình tĩnh ứng phó

nếu mọi người để ý sẽ thấy mọi thông tin liên quan tiêu cực đến lr đều xuất phát từ website Ticotimes , và site này liên tục update thông tin liên quan đến lr để câu view khủng . Tuy nhiên mọi thông tin đều mang tính giả định và ko có căn cứ và nếu để ý kĩ sẽ có nhiều điểm bất hợp lý.

giờ chúng ta ko chắc rằng lr có scam hay ko, nhưng mọi người hãy bình tĩnh đợi các nguồn tin tin cậy từ lr hoặc từ các cơ quan có thẩm quyền chứ ko phải mất thời gian đọc mấy tin vớ vẩn khiến thêm hoang mang lo lắng

đề nghị ban quản lý forum xóa bớt các topic tràn lan chỉ để lại 1 topic update và ai vi phạm lập thêm topic thì cứ ban thẳng tay

thân!

Bình tỉnh cùng nhau vượt qua,mọi khó khăn không được chùn bước.hehe

Bình tỉnh cùng nhau vượt qua,mọi khó khăn không được chùn bước.hehe
bão lr đã đổ bộ và mọi người hãy bình tĩnh ứng phó nếu mọi người để ý sẽ thấy mọi thông tin liên quan tiêu cực đến lr đều xuất phát từ website Ticotimes , và site này liên tục update thông tin liên quan đến lr để câu view khủng . Tuy nhiên mọi thông tin đều mang tính giả định và ko có căn cứ và nếu để ý kĩ sẽ có nhiều điểm bất hợp lý. giờ chúng ta ko chắc rằng lr có scam hay ko, nhưng mọi người hãy bình tĩnh đợi các nguồn tin tin cậy từ lr hoặc từ các cơ quan có thẩm quyền chứ ko phải mất thời gian đọc mấy tin vớ vẩn khiến thêm hoang mang lo lắng đề nghị ban quản lý forum xóa bớt các topic tràn lan chỉ để lại 1 topic update và ai vi phạm lập thêm topic thì cứ ban thẳng tay thân!

Upvote 0
ủng hộ bạn chủ topic. Mình có tin như thế này:Đây là mình nc điện thoại với a trai của mình ( là ai thì các bạn ko cần biết) về khả năng ngôn ngữ và các mối quan hệ thì mình tin a trai mình đúng.anh mình nói rằng : Admin Lr bị tạm giữ để làm sáng tỏ các nghi vấn liên quan tới hoạt động kinh doanh của ông ta tại USA. Các tài sản có liên quan bị phong tỏa để chờ xử lý,nguồn tin ở Nhật cho biết lr chỉ đơn giản là bị điều tra thuể. Các cơ quan phụ trách sẽ công bố kết quả điều tra của mình.

Lại thêm một thằng ngu tỏ ra nguy hiểm :D,bạn phắn mẹ đê,LR nó die hay live không sao cả,đời đơn giản là có vào có ra. Đã UG chấp nhận mất mát là chuyện bình thường.Đây đâu phải lần đầu tiên nó sập,có những đợt nó sập hẳn 1 tuần,UG đã chết đâu,bình thường.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
tuyệt, phải thế này chứ
ai mà lại cứ vào nói die die die...

Upvote 0
Mấy cái tin vịt cùi bắp
1) nếu bị bắt thì đã có ảnh admin, và các thông tin về ổng(cái này cưa ra mấy hồi).
2) lúc trước mình nhớ không nhầm thì vụ zeek dc lên zing. Mà lr nó còn hơn zeek gấp mấy lần ấy chứ, chẳng lẽ chỉ lên dc mấy cái blog vớ vẩn
3) như các bác nói là FBI hay CIA tham gia vào. Thì trả lời các bác luôn là ngay khi bị bắt megaupload đã dc thay giao diện bằng giao diện riêng của FBI. Lr thì không => Chém

Upvote 0
:m020: loạn hết cả thông tin,chả biết tin vào ai bây giờ....thôi thì lót dép hóng là tốt nhất....:m082:

Upvote 0
Bình tỉnh là sáng suốt

Đợi chờ là hạnh phúc

Upvote 0
spam cũng khó vãi,ráp cái hình lâu ác.

Upvote 0
:)

Đề nghị xóa bớt topic là đúng á.Giờ vẫn chưa nói lên đc điều gì cả.Làm loạn tinh thần nhau qá :((

Upvote 0
Đợi chờ nhé

Đợi chờ đi, đừng có nóng ruột

Upvote 0
Hên ko có $ nào trong nó
cũng mong là đừng die

Upvote 0
Mấy cái tin vịt cùi bắp
1) nếu bị bắt thì đã có ảnh admin, và các thông tin về ổng(cái này cưa ra mấy hồi).
2) lúc trước mình nhớ không nhầm thì vụ zeek dc lên zing. Mà lr nó còn hơn zeek gấp mấy lần ấy chứ, chẳng lẽ chỉ lên dc mấy cái blog vớ vẩn
3) như các bác nói là FBI hay CIA tham gia vào. Thì trả lời các bác luôn là ngay khi bị bắt megaupload đã dc thay giao diện bằng giao diện riêng của FBI. Lr thì không => Chém
Nhìn cái sever tên miền đang thuộc sever của fbi kìa.
http://www.fbi.gov/newhaven/press-releases/pdf/nh041311_2.pdf
Bị điều tra lên tất cả bị nó giữ rồi.

Upvote 0
mởi rút >50$ từ APR hôm bữa, định tối nay rút về ăn nhậu cuối tuần, chưa kịp bán giờ bị như vầy éo biết tính sao giờ :m020:

Upvote 0
thớt nói đúng đấy.báo là nói láo chưa chắc là sự thật.còn mấy thằng new ko có việt làm cứ lên topic đánh vào tâm lí sợ hãi của ae

Upvote 0
Ủng hộ chủ thớt, anh em nên bình tĩnh, đâu còn có đó. Nói thì nói vậy chứ mình đang lo sốt vó đâu:binhsua04:

Upvote 0
hóng hóng rồi cũng ra đi như zeek :m020: :m020:

Upvote 0
Upvote 0
http://nguyentandung.org/he-thong-liberty-reserve-lr-sup-do-dan-underground-rung-dong.html
cái này thì có sai được không
cơ quan ngôn luận của chính phủ đó bạn ơi.
tiếc cho LR 1 thời hoàng kim hơn 10 năm ròng rã
ko biết mấy bạn 9 mấy nhưng nhận thức chính trị xã hội như vậy là ko ổn
ko có bất kì người nào trong bộ chính chị,chính phủ được phép lập site riêng đâu
tất cả phải thông qua cơ quan ngôn luận chung

- - - Updated - - -

http://nguyentandung.org/he-thong-liberty-reserve-lr-sup-do-dan-underground-rung-dong.html
cái này thì có sai được không
cơ quan ngôn luận của chính phủ đó bạn ơi.
tiếc cho LR 1 thời hoàng kim hơn 10 năm ròng rã
ko biết mấy bạn 9 mấy nhưng nhận thức chính trị xã hội như vậy là ko ổn
ko có bất kì người nào trong bộ chính chị,chính phủ được phép lập site riêng đâu
tất cả phải thông qua cơ quan ngôn luận chung

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back