về vấn đề lr mọi người hãy bình tĩnh và sáng suốt

phumap

Banned
Reactions
108
MR
0.000
bão lr đã đổ bộ và mọi người hãy bình tĩnh ứng phó

nếu mọi người để ý sẽ thấy mọi thông tin liên quan tiêu cực đến lr đều xuất phát từ website Ticotimes , và site này liên tục update thông tin liên quan đến lr để câu view khủng . Tuy nhiên mọi thông tin đều mang tính giả định và ko có căn cứ và nếu để ý kĩ sẽ có nhiều điểm bất hợp lý.

giờ chúng ta ko chắc rằng lr có scam hay ko, nhưng mọi người hãy bình tĩnh đợi các nguồn tin tin cậy từ lr hoặc từ các cơ quan có thẩm quyền chứ ko phải mất thời gian đọc mấy tin vớ vẩn khiến thêm hoang mang lo lắng

đề nghị ban quản lý forum xóa bớt các topic tràn lan chỉ để lại 1 topic update và ai vi phạm lập thêm topic thì cứ ban thẳng tay

thân!

Mod xóa mấy topic công bố giám đốc bị bắt j đó đi, vớ vẩn. Chưa biết chính xác thì đừng có hô hoáng, làm lung lay lòng dân.
Ko chừng đây là chiêu bài nhầm ép giá LR xún còn 19K vnd.

Upvote 0
thớt này nói phải. Cứ từ từ xem, mà nói như mấy bác thì tụi cảnh sát công tố viên tòa án bên đó siêu quá, sáng bắt chiều kết tội, ngay cả cái tòa án lưu động cũng cần vài ngày để làm, trước giờ e chưa thấy vụ nào mà xử nhanh dậy. Scam thì scam nhưng mấy bác viết thông tin chính xác tí, 4rum nham nhảm toàn topic chém gió nguồn tin thì ko có căn cứ. Lr cũng chưa hề công bố là nó bị sao, bộ ông giám đốc chết thì chết hết à

Upvote 0
ủng hộ bạn chủ topic. Mình có tin như thế này:
Đây là mình nc điện thoại với a trai của mình ( là ai thì các bạn ko cần biết) về khả năng ngôn ngữ và các mối quan hệ thì mình tin a trai mình đúng.
anh mình nói rằng : Admin Lr bị tạm giữ để làm sáng tỏ các nghi vấn liên quan tới hoạt động kinh doanh của ông ta tại USA. Các tài sản có liên quan bị phong tỏa để chờ xử lý,nguồn tin ở Nhật cho biết lr chỉ đơn giản là bị điều tra thuể. Các cơ quan phụ trách sẽ công bố kết quả điều tra của mình.

Upvote 0
ủng hộ thớt nói chung dù chỉ 1% hy vọng cũng nên hy vọng thôi mấy cậu ơi vì chưa có thông tin chính sát - mong là lr nó bảo trì hay bị ddos thôi hichic

Upvote 0
ặc bọn lr ko ăn chia dút lót gì hay sao để đến nông nổi này

Upvote 0
Upvote 0
Mod xóa mấy topic công bố giám đốc bị bắt j đó đi, vớ vẩn. Chưa biết chính xác thì đừng có hô hoáng, làm lung lay lòng dân.
Ko chừng đây là chiêu bài nhầm ép giá LR xún còn 19K vnd.

Không chừng gì nữa mà là chắc chắn, có video phóng sự của đài địa phương đưa tin nữa mà.

Nói chung mình ghét mấy cái topic nhảm nhảm mà tin thì cũ rích, ko đem lại thông tin hữu íhc gì cho mem cả.

P.S: WMZ là vẫn còn trụ vững :)

Upvote 0
Vẫn đang hóng từng giờ :binhsua02::binhsua02::m171::m171:

Upvote 0
Móa toàn thấy lợi dụng topic hot để spam tăng post không, nhất là mấy thằng cứ copy lại cái số lượng người theo dõi, đã sốt ruột rồi thì chớ

Upvote 0
vãi beep..... gần chục cái topic còn chưa đủ hay sao mà cứ phải tạo...... các bố ko biết đọc hay là đại não toàn bùn thế....f*** you

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week