• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vấn đề ver payza

sinhitmmo89

Banned
Reactions
231
MR
0.732
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các anh em mmo4me
Mình có ver cái payza nhưng mình làm tới bước này
Ảnh chụp màn hình_2013-12-03_124625.png

sau khi click vào Validate Card thì ra bước này:

Ảnh chụp màn hình_2013-12-03_124833.png

Bây giờ vào acb onlie ko thấy số tiền nó trừ cũng đã đợi 24h nhưng vẫn không thấy gì. Theo hướng dẫn thì click Validate by Charge thì nó mới điền *** rồi nó mới trừ tiền trong thẻ nhưng không hiểu sao cái mục Validate by Charge nó lại ẩn đợi 24h rồi mà cko thấy gì. Trong thẻ acb prepaid có 84k
Các anh e mmo4me ai từng ver payza có kinh nghiêmh giúp mình với. Thanh rất nhiều

h bạn phải chụp 3 tấm hình, 2 tấm là mặt sau và mặt trước của visa. hình 3 là hình chữ ký của bạn.
Lưu ý hình chữ ký thì chữ kỷ phải giống chữ ký mặt sau của thẻ :D h nó áp dụng vụ này rồi, mình cũng đang ver đây

h bạn phải chụp 3 tấm hình, 2 tấm là mặt sau và mặt trước của visa. hình 3 là hình chữ ký của bạn.
Lưu ý hình chữ ký thì chữ kỷ phải giống chữ ký mặt sau của thẻ :D h nó áp dụng vụ này rồi, mình cũng đang ver đây
uh bạn nhưng sao mình thấy mặt sau của thẻ acb prepaid ko thấy được chữ ký của mình vậy mình thấy có dòng là chữ ký hợp lệ gì đó thôi mình mớ ver lần đầu nên không rành

uh bạn nhưng sao mình thấy mặt sau của thẻ acb prepaid ko thấy được chữ ký của mình vậy mình thấy có dòng là chữ ký hợp lệ gì đó thôi mình mớ ver lần đầu nên không rành
bạn tự kí lên nhé :)

tự ký đi bạn :D nge bảo up hình này thì khoảng 1 ngày là ok, còn cần change $ trong thẻ ko thì chưa rõ :D mình đang thử

yup :)

tự ký đi bạn :D nge bảo up hình này thì khoảng 1 ngày là ok, còn cần change $ trong thẻ ko thì chưa rõ :D mình đang thử
Mình cũng nghe nói chỉ chụp mặt trước và măt sau là được không cần chữ ký cũng được phải không bạn

có chữ ký để nó so sánh chứ cậu, ko có là nó từ chối đấy. phải khớp chữ ký của 2 hình

có chữ ký để nó so sánh chứ cậu, ko có là nó từ chối đấy. phải khớp chữ ký của 2 hình
vậy bạn cho mình hỏi luôn là sau khi có hình rồi thì mình vào đâu để gởi cho nó vậy

chữ ký là mình tự ký lên tờ giấy với lại tự ký lên thẻ rồi chụp lại sao cho giống nhau là được phải không bạn

bấm vô Validate your credit card nhé, sau đó hiện 3 khung.
Khung 1 là chữ ký
khung 2 là Font là mặt trước thì phải :3
Khung 3 back là mặt sau.

uk thì giống nhau là dc cậu.

Khung 1 là chữ ký
Khung 3 back là mặt sau.
thank nhiều nghen

ok :D mình cũng đang ver nè, đang kẹt $, lỡ up lên businuss rồi, h tiket cho nó hạ xún mà toàn bắt chờ :3

Khung 1 là chữ ký
Khung 3 back là mặt sau.

cái khung 1, chữ kí ấy lấy ở đâu đó bạn, tự kí ra giấy trắng rồi scan à bạn

Hỏi lại mấy bác kia thì bảo giấy trắng thôi :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member