• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vấn đề ver payza

Hỏi lại mấy bác kia thì bảo giấy trắng thôi :3
but bi mình ký lên thẻ ko được ah bạn, bạn ký bằng bút gì vậy

mình ký bằng bút lông đầu nhỏ nhỏ, màu đen. mực ko xóa dc ấy

Đã ver xong lên cả businuss luôn rồi nhé :D add tài liệu 15p là dc chấp nhận :D
ngon vậy đê mình mua cây bút về ký đã chưa có bút nữa gởi hình xong 15 là được hả

ngon vậy đê mình mua cây bút về ký đã chưa có bút nữa gởi hình xong 15 là được hả
nhớ pm support nha tuy nhiên cái phần form. cái khung đầu ấy không phải up chữ ký đâu mà khi bấm vào authorization form sẽ hiện thị cái form cậu lưu về rồi in ra, ký và ghi ngày đầy đủ. xong chụp hình lại send nhé.

nhớ pm support nha tuy nhiên cái phần form. cái khung đầu ấy không phải up chữ ký đâu mà khi bấm vào authorization form sẽ hiện thị cái form cậu lưu về rồi in ra, ký và ghi ngày đầy đủ. xong chụp hình lại send nhé.
thì ra la vây tk cậu nghen

khó khăn quá nhỉ :)) sao k ver qua thẻ cho rồi .tụi này làm khó nhau rồi :((

khó khăn quá nhỉ :)) sao k ver qua thẻ cho rồi .tụi này làm khó nhau rồi :((
veri qua the làm sao cậu gio veri phải chụp hình mà

cậu ơi mình chụp hình gởi hết rồi nhưng đợi 15 phut mà vẫn chưa thấy gì có câng support gì không cậu với lại nếu thành công thì nó sẽ trừ tiền trong thẻ hả cậu

ko trừ cậu, ver = cách này nó ko trừ $ đuâ, cậu chat với support xem, hối nó 1 tí là dc mà :D

ko trừ cậu, ver = cách này nó ko trừ $ đuâ, cậu chat với support xem, hối nó 1 tí là dc mà :D
uh cậu chat live support luôn hả cậu

uk cậu, bảo nó check tình hình verify credit card của mình xem sao :D chứ mở ticket cũng lâu lắm :D

uk cậu, bảo nó check tình hình verify credit card của mình xem sao :D chứ mở ticket cũng lâu lắm :D
vừa hỏi xong hết nó bảo là quy định mới của nó là phải chụp hình gởi cho nó mới verify payza được và sau khi gởi xong phải chờ 7 - 11 ngày thì tải khoản mới được verified

vừa hỏi xong hết nó bảo là quy định mới của nó là phải chụp hình gởi cho nó mới verify payza được và sau khi gởi xong phải chờ 7 - 11 ngày thì tải khoản mới được verified
Thì mình nó cũng nói v, sau thỉ hỏi thêm 1 số vấn đề về verify thì 15p sau có mai lbáo về hoàn thành :)

sao giờ nhiều người ver quá vậy ta, của ta xài toàn unver

Cậu ơi Mìn in ra ký rồi rồi dùng but lông ký lên thẻ rồi mà nó ko chấp nhận cậu ơi chỉ chấp nhận mỗi mặt trước cậu ký như thế nào dùng bút gì ký vậy cậu

Cậu ơi Mìn in ra ký rồi rồi dùng but lông ký lên thẻ rồi mà nó ko chấp nhận cậu ơi chỉ chấp nhận mỗi mặt trước cậu ký như thế nào dùng bút gì ký vậy cậu
chắc là ký đại đó hả, dùng viết mực nước mà ký mặt sau của thẻ và vào PZ in cái form ra điền đầy đủ thông tin và ký vào.
2 chữ ký giống nhau như đúc thì OK

đợt này veri payza lằng nhằng quá nhỉ? thời trước đơn giản hơn nhiều, chỉ veri bằng vcc như paypal

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom