• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vấn đề ver payza

chắc là ký đại đó hả, dùng viết mực nước mà ký mặt sau của thẻ và vào PZ in cái form ra điền đầy đủ thông tin và ký vào.
2 chữ ký giống nhau như đúc thì OK
Viết mực nước ký rồi là ko xóa được phải không cậu

:-? cậu ký 2 cái chữ ký có giống ko v, mình làm bt thôi mà cậu

2 bạn giadu453 với ncxn giúp mình với :signed authorization form và Back of Credit Card như thế này nhưng vẫn không chấp nhận ko biết là mình sai chỗ nào

mình đã ký như vậy thì đúng chưa giúp mình với minhg gởi lần thứ 3 rồi
đây là mail nó mới gởi về
This email is to inform you that one or more of the documents you have recently submitted to us cannot be accepted for verification purposes. This is due to the following:
Back of credit Card
We are unable to accept the scan of the back of your credit card because you have not signed on the signature panel. Please sign on panel of the card and resubmit a new scan so we may continue with the credit card validation process.

Authorization Form
We are unable to accept the authorization form you have submitted because back of your credit card is not signed and therefore we are unable to validate the signature.
mong 2 bạn giúp mình với cảm ơn nhiều
Èo bạn ký lên cái dòng trắng sọc nha, ngang hàng với số 9303 ấy @@

vậy hả tk nhiều nghen
Cậu ký v nó ko chịu là phải, à còn cái tờ form sai ngày kìa bạn, phải cho tháng trước ngày sau: 12/04/2013

sao giờ nhiều người ver quá vậy ta, của ta xài toàn unver
Dùng PZ để chơi đầu tư mấy chổ bắt phải là PZ veri nên mới phải vất vả thui, còn đầu tư cái gì thì mi xem hiện giờ món nào đang hot là biết

Dùng PZ để chơi đầu tư mấy chổ bắt phải là PZ veri nên mới phải vất vả thui, còn đầu tư cái gì thì mi xem hiện giờ món nào đang hot là biết
Biết thì biết nhưng éo có chơi

Ta có mấy acc ver nè, ai mua bán choa

Thẻ visa acb ver pp còn dư 60k có ver tip dc pz ko mn??

Ký như bạn nó không chịu là phải roài, kaka

Ký chỗ đó tẩy phát được luôn mà
Tại hôm trước mình ghi ngày v :))
Thẻ visa acb ver pp còn dư 60k có ver tip dc pz ko mn??
h ver kotốn tiền đâu cậu, tốn công thôi :D

Bữa hắn bán 1 acc 20$ giờ hok biết giá cả ntn roài....
Sau đợt bão PP vừa rồi, thấy xài PZ có vẻ ổn hơn, rate cũng bằng PP :D

Sau đợt bão PP vừa rồi, thấy xài PZ có vẻ ổn hơn, rate cũng bằng PP :D
Bão qua bão lại thui, trước Pz bị bão giang hồ chuyển qua PP làm Pz tuột dốc không phanh có khi rate chỉ 16k/$, giờ thì PP bão liên tục nên mn chuyển về PZ --> giá lên lại

Bão qua bão lại thui, trước Pz bị bão giang hồ chuyển qua PP làm Pz tuột dốc không phanh có khi rate chỉ 16k/$, giờ thì PP bão liên tục nên mn chuyển về PZ --> giá lên lại
Một vòng luẩn quẩn :D

Èo bạn ký lên cái dòng trắng sọc nha, ngang hàng với số 9303 ấy @@
uh tk nhiều nghen ký lại gởi lại cuối cùng cũng được rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back