Vấn đề về Current Bid Advance của zeek v1

MinhNguyen

Banned
Reactions
101
MR
0.000
Hôm nay mình theo dõi 1 số topic có bàn đến Current Bid Advance thì vào kiểm tra thấy: Current Bid Advance:98 Vậy cái này dùng để làm gì??? Và sử dụng ntn? Rất mong các anh chị chỉ giáo :binhsua07:

Ko bik trang này là trang nào, bác chip chỉ thêm nhé và mua 1 customer với giá bao nhiu???
Bạn thích mua customer thì của bạn đây, http://www.pennyauctioncustomers.com/ gói thấp nhất là $49.95 via Paypal đó.Bạn vô mà mua. Riêng câu hỏi về cái vụ give bids này bản thân tớ và 1 số ae khác trả lời không dưới 10 lần, nhưng cậu là 1 người rất lười suy nghĩ và tìm tòi, được voi đòi 2 Bà Trưng. Bạn hỏi give bids, người ta trả lời song bạn kêu chẳng hiểu trong khi các ae khác họ làm được..bjo bạn hỏi mua customer, đó bạn vào mua đi đỡ phải give bids.

Upvote 0
nhưng mà customer ảo đó dùng để làm gì nhĩ?
customer ảo đó thực ra là ZeekRewards Affiliate, nếu bạn không tìm được customer cho mình để give bids nhận vip 100% thì bạn có thể give bids cho customer ảo đó, nhưng bạn chỉ nhận được 1 nửa số vip thôi.

Upvote 0
customer ảo đó thực ra là ZeekRewards Affiliate, nếu bạn không tìm được customer cho mình để give bids nhận vip 100% thì bạn có thể give bids cho customer ảo đó, nhưng bạn chỉ nhận được 1 nửa số vip thôi.

Thế thì mình give bid cho Aff nếu ko có customer cũng đc rồi.... Nhưng có 1 điều là trong danh sách Aff thì là các reff của mình chứ ko fải Aff ảo ???

Upvote 0
Thế thì mình give bid cho Aff nếu ko có customer cũng đc rồi.... Nhưng có 1 điều là trong danh sách Aff thì là các reff của mình chứ ko fải Aff ảo ???
Cậu give bids cho aff thì cậu chỉ nhận được 1 nửa vip thôi nhé, ví dụ cậu mua 10 vip mà give cho aff thì chỉ nhận đc 5 vip, thế nên mới cần customer hay là fake ip reg customer cho chính mình. give cho customer 10 thì nhận lại 10. Cậu tính cái nào hơn:m098: Mệt thật:m098:

Upvote 0
Cậu give bids cho aff thì cậu chỉ nhận được 1 nửa vip thôi nhé, ví dụ cậu mua 10 vip mà give cho aff thì chỉ nhận đc 5 vip, thế nên mới cần customer hay là fake ip reg customer cho chính mình. give cho customer 10 thì nhận lại 10. Cậu tính cái nào hơn:m098: Mệt thật:m098:
Cái này mình hỉu đc mà.... nên fải tính chuyện fake customer trong tương lai thui.... vì hiện đang có 4 cus..... :binhsua72:

Upvote 0
Mình ko hiểu sao các bạn lại phải cheat customer cho mình.Hệ thống của zeek luôn chia lãi nếu bạn post ADS đầy đủ và có customer để give bids.Vì thế,có 1 số Bro nghĩ rằng nếu trong list mà ko có customer thì phải fake IP reg customer hay là nhờ bạn bè reg customer dùm.Nhưng trên thực tế,bạn ko cần phải làm điều đó,vì nếu như bạn ko có customer thì chính zeek sẽ tự reg cho bạn customer ảo để give bids cho bạn.Có thể sẽ chậm 2-3 ngày nhưng mình đảm bảo là bạn ko bị mất $ đâu
Vì thế,trừ khi bạn muốn số bids được cộng vào balance nhanh hơn,còn nếu ko thì chỉ việc post ADS rồi ngồi chờ zeek chia lãi chứ ko cần làm gì thêm cả đấu

Upvote 0
Mình ko hiểu sao các bạn lại phải cheat customer cho mình.Hệ thống của zeek luôn chia lãi nếu bạn post ADS đầy đủ và có customer để give bids.Vì thế,có 1 số Bro nghĩ rằng nếu trong list mà ko có customer thì phải fake IP reg customer hay là nhờ bạn bè reg customer dùm.Nhưng trên thực tế,bạn ko cần phải làm điều đó,vì nếu như bạn ko có customer thì chính zeek sẽ tự reg cho bạn customer ảo để give bids cho bạn.Có thể sẽ chậm 2-3 ngày nhưng mình đảm bảo là bạn ko bị mất $ đâu
Vì thế,trừ khi bạn muốn số bids được cộng vào balance nhanh hơn,còn nếu ko thì chỉ việc post ADS rồi ngồi chờ zeek chia lãi chứ ko cần làm gì thêm cả đấu

nếu mà bids + vào sớm hơn thì việc chia lãi sẽ cao hơn ko nhỉ ?

ví dụ có 200 bids mà trong balance là 5-10 bids mình give vào + thêm thành 205-210 thì nó sẽ chia lãi cao hơn là 200 ko bạn hay nó vẫn tính cả số bids mà chưa được give vào rồi chia lãi ?

Upvote 0

Mấy thằng cus mình dùng hết thì phải reg thêm chứ bạn :)

Upvote 0
Mấy thằng cus mình dùng hết thì phải reg thêm chứ bạn :)

zeek luôn đảm bảo bạn có ít nhất 1 cus để hệ thống chia lãi của nó luôn give bids cho bạn.Vì thế,nếu bạn hết cus,zeek sẽ tự tạo cho bạn 1 cus ảo,ko cần phải tự reg hay cheat cus gì đâu
@or0ki :Theo mình được biết thì số bids mà nó lấy để chia lãi là số bids khi bạn đủ 2 tháng lên VIP hoặc số bids bạn mua.Còn số bids lãi hàng ngày ko được cộng dồn vào vốn ban đầu

Upvote 0
zeek luôn đảm bảo bạn có ít nhất 1 cus để hệ thống chia lãi của nó luôn give bids cho bạn.Vì thế,nếu bạn hết cus,zeek sẽ tự tạo cho bạn 1 cus ảo,ko cần phải tự reg hay cheat cus gì đâu
@or0ki :Theo mình được biết thì số bids mà nó lấy để chia lãi là số bids khi bạn đủ 2 tháng lên VIP hoặc số bids bạn mua.Còn số bids lãi hàng ngày ko được cộng dồn vào vốn ban đầu
Give cho customer ảo để đốt $ à khi mà give 10 nhận lại 5:m098: cậu nhiều $ vậy:m098:

Upvote 0
Give cho customer ảo để đốt $ à khi mà give 10 nhận lại 5:m098: cậu nhiều $ vậy:m098:
Thưa với bạn rằng bạn give cho cus ảo hay cus thật thì bạn vẫn nhận đủ 100% bids nhé!Khi nào bạn give cho ref thì mới bị chia 50-50 thôi.Nên bạn ko cần phải lo cus ảo hay cus thật

Upvote 0
Ông không give ngồi đấy mà nó tăng VIP cho =))
Bạn ko cần give thì VIP vẫn tăng,vì zeek sẽ tự động give cho bạn.Tuy nhiên,lâu lâu sẽ gặp trường hợp nó chậm give.Lúc này nếu bạn muốn nhanh thì give bằng tay,ko thì cứ đợi vài ngày cho nó tự give

Upvote 0
Mình cũng đang thắc mắc chỗ này nếu ref nhận đc thì mình sẵn sàn give cho ref của mình còn hơn là cho customer!
Nếu bạn give cho ref thì bạn nhận 50%,ref nhận 50%.Còn nếu bạn give cho cus thì bạn nhận 100%.Vậy bạn sẽ give cho cus hay cho ref nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,867
Latest member
LeNam73
Back
Top Bottom