• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vấn đề về Current Bid Advance của zeek v1

MinhNguyen

Banned
Reactions
101
MR
0.000
Hôm nay mình theo dõi 1 số topic có bàn đến Current Bid Advance thì vào kiểm tra thấy: Current Bid Advance:98 Vậy cái này dùng để làm gì??? Và sử dụng ntn? Rất mong các anh chị chỉ giáo :binhsua07:

rất nhiều topic đã nói và nhiều người đã chia sẻ mà cậu còn lập thớt, cậu có chịu đọc không vậy? Đó là số vip tối đa cậu còn có thể mua auto hay là give bids thủ công để nhận vip.Trả lời cậu thêm 1 lần nữa và up mod del.

Upvote 0
rất nhiều topic đã nói và nhiều người đã chia sẻ mà cậu còn lập thớt, cậu có chịu đọc không vậy? Đó là số vip tối đa cậu còn có thể mua auto hay là give bids thủ công để nhận vip.Trả lời cậu thêm 1 lần nữa và up mod del.

:-ss Bác làm ghê quá bác :-ss Cứ từ tốn từ tốn.. nhẹ nhàng thôi bác

Upvote 0
đấy là số VIP còn lại mà zeek tự động chia cho cậu mỗi ngày nếu cậu còn...
nếu số đó ít hay hết thì zeek tự động reg cho cậu 1 ref ở bên zeekler.com và cậu tự động có 25 or 50 sample bids do cậu tùy chỉnh ở cái khung nhỏ ở trên... khi cậu gần hết mà zeek nó ko cho customer ảo thì cậu fake ip và reg 1 acc ở username.zeekler.com ..
cậu ko muốn mất số đó thì hằng ngày khi thấy zeek cho bids rồi mà chưa give bids để có VIP thì cậu có thể tự give bids bằng tay..
nhớ là chỉ give cho customer thôi nhé, vì khi give cho aff thì nó giảm mất 1 nửa đấy...
thế là chiến vô tư thôi

Upvote 0
no comment vì nói quá nhìu rồi :m020:

Upvote 0
1 customer thì đc nhiu vip z mọi ng
em mới reg 1 thằng cus cheat
để give bid mà ko biết 1 thằng vậy thì acc chính mình có thể mua trực tiếp đc nhiu vip
mua 310 hum qua rùi

Upvote 0
đấy là số VIP còn lại mà zeek tự động chia cho cậu mỗi ngày nếu cậu còn...
nếu số đó ít hay hết thì zeek tự động reg cho cậu 1 ref ở bên zeekler.com và cậu tự động có 25 or 50 sample bids do cậu tùy chỉnh ở cái khung nhỏ ở trên... khi cậu gần hết mà zeek nó ko cho customer ảo thì cậu fake ip và reg 1 acc ở username.zeekler.com ..
cậu ko muốn mất số đó thì hằng ngày khi thấy zeek cho bids rồi mà chưa give bids để có VIP thì cậu có thể tự give bids bằng tay..
nhớ là chỉ give cho customer thôi nhé, vì khi give cho aff thì nó giảm mất 1 nửa đấy...
thế là chiến vô tư thôi

Làm sao bik đc nó gần hết nhĩ???

Upvote 0
Để tự động auto cũng được. Bid mà chưa mua VIP thì cũng có bị chết sau 90 ngày đâu.

Upvote 0
Để tự động auto cũng được. Bid mà chưa mua VIP thì cũng có bị chết sau 90 ngày đâu.

Hình như nó ko tự động đc.... mình phải tự cộng vào thì phải... chẳng hỉu thế nào về mấy vụ này... :binhsua72:

Upvote 0
Làm sao bik đc nó gần hết nhĩ???

thì cậu thấy nó giảm dần về số 0 là bít gần hết thôi..
còn 1 điều nữa..
1 customer chỉ đc nhận 1 số lượng bids nhất định thôi.. thế nên khi cus đó ko đc nhận nữa thì nó sẽ thành màu xám..
cậu cứ canh thấy nó giảm dần hay cus của cậu ko nhận đc bids nữa thì reg 1 acc theo link username.zeekler.com thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,056
Latest member
thanos0805
Back
Top Bottom