Ask Vấn đề socks và proxy

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000
Mọi người cho mình hỏi hiện nay đa số site offer đều tích hợp Proxstop, mình đã dùng socks 5 vượt được Proxstop nhưng admin báo "You are using proxy. Please don't using it, You are using a SOCKS5 proxy. I can still see your Vietnam IP address through the proxy.. banned". Moi người có cách nào để không bị phát hiện không, nó phát hiện được cả ip của mình là VN nữa...

Mạng mạnh thì thử vầy nè. Đầu tiên fake ip bằng HMA sang bang nào đó trùng với zipcode của con sock (trùng ít nhất 3 số đầu) sau đó xài sock quẳng vào proxifier :))
Hoặc bạn có thể làm ngược lại, fake trước = sock (vs điều kiện sock đủ mạnh để cân thêm 1 lần proxy) :">

Lúc này nó sẽ báo là "You are using proxy. Please don't using it, You are using a SOCKS5 proxy. I can still see your US IP address through the proxy.. banned" thì bạn có thể contact nó lại "FCUK U" =]]

Nói chứ thường mà như bạn là do ko clear sạch cookie

Mạng mạnh thì thử vầy nè. Đầu tiên fake ip bằng HMA sang bang nào đó trùng với zipcode của con sock (trùng ít nhất 3 số đầu) sau đó xài sock quẳng vào proxifier :))
Hoặc bạn có thể làm ngược lại, fake trước = sock (vs điều kiện sock đủ mạnh để cân thêm 1 lần proxy) :">

Lúc này nó sẽ báo là "You are using proxy. Please don't using it, You are using a SOCKS5 proxy. I can still see your US IP address through the proxy.. banned" thì bạn có thể contact nó lại "FCUK U" =]]

ok để mình thử cách của bạn, thanks bạn nhiều

You are using a SOCKS5 proxy. I can still see your Vietnam IP address through the proxy.. banned :binhsua85: ko chỉ đơn giản là proxsop nếu mà chỉ đơn giản thế thì chắc ai cũng dc pay rồi :binhsua172:

Last edited by a moderator:
You are using a SOCKS5 proxy. I can still see your Vietnam IP address through the proxy.. banned :binhsua85: ko chỉ đơn giản là proxsop nếu mà chỉ đơn giản thế thì chắc ai cũng dc pay rồi :binhsua172:

thật là phức tạp... hix dạo này offer khó ăn rồi...

tình hình là rất tình hình... vấn đề mọi ngừoi nên dùng google chorm để làm nha. Vì firefox để bị phát hiện lắm :binhsua80: e ko biết gì nhiều về offer mọi người thử xem thế nào nha.

tình hình là rất tình hình... vấn đề mọi ngừoi nên dùng google chorm để làm nha. Vì firefox để bị phát hiện lắm :binhsua80: e ko biết gì nhiều về offer mọi người thử xem thế nào nha.

hix làm off làm bằng ff sẽ dễ hơn nhìu nó tương thích roboform, dễ fake ip...

hjhj cách của bạn quá mất thời gian.Với mình proxystop chỉ là vấn đề nhỏ như con thỏ.Còn bạn nào muốn có socks clean proxystop thì cứ pm YM choghetmeo mình bán cho cứ việc đập vô mà dùng ngay thui.PM để biết thêm giá cả:binhsua06:

hjhj cách của bạn quá mất thời gian.Với mình proxystop chỉ là vấn đề nhỏ như con thỏ.Còn bạn nào muốn có socks clean proxystop thì cứ pm YM choghetmeo mình bán cho cứ việc đập vô mà dùng ngay thui.PM để biết thêm giá cả:binhsua06:

socks vượt dc proxstop ko có nghĩa là ko bị cheater đâu bạn...

hôm qua làm 1 site gpt, nó ko phát hiện mình dùng sock nhưng vẫn chặn nick lại:binhsua75:

làm được tầm 2$ nó báo acc mình có vấn đề, xong ban ko lý do :|

dạo này shiftcode có vẻ thay đổi hay sao ấy :binhsua04: socks clear cũng dễ bị banned account

Giờ thì proxstop chỉ là một, hình như các admin còn có công cụ check proxy cao hơn nữa nên tìm sock qua proxstop vẫn bị nó phát hiện. Hic nản vãi đạn.

shiftcode chẳng liên quan gì vụ này.
Hầu hết tất cả các site vẫn chỉ dùng proxstop theo kiểu auto check:
- Đăng nhập ( ít dùng )
- Chỉ số Risk proxy lớn.
Ngoài ra còn có thể check bằng tay...

Từ đó suy ra: Sock lởm !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,819