• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vài lời nói về jangdonggun

Status
Not open for further replies.

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Nói thật sự việc vừa rồi mình cũng nhận 1 phần trách nhiệm về JANGDONGGUN(vì cho mượn ních post forum).Nhưng mình cũng có 1 vài lời nói về ních này như sau:

** JangDongGun:

-Mình cho mượn ních vì RINNY muốn làm lại mmo và không có ních hoạt động ở mmo và đang dần dần trả lại số tiền đã nợ ae.

-Sự việc JangDongGun scammer: đã có kết luận của mod là Không scam.(http://mmo4me.com/showthread.php?117249-Thanh-that-xin-loi-JANGDONGGUN&highlight=jangdonggun)...Nếu clone ních mà không scam thì các bạn nên suy nghĩ có nên BANNED hay không????(quyết định của admin và mod)

-Về sự việc clone ních taditimem12: ních này chính do mình tạo ra..và hoạt động được 1 ít thời gian(không có mục đích xấu)..và mình đã bỏ từ khi cho RINNY...Nếu chính mình scammer hay những cm vừa rồi....thì admin cứ cheat IP thời gian vừa rồi nhé.(1 thang).

** Taditimem12:

-Tôi nói thật,tôi với rinny không bao giờ hợp tác với nhau như lời anhhungvole nói....Nếu cậu cần thì cứ pm mình xem blog chát.

-Rinny đang muốn vươn dậy và làm lại từ đầu để có tiền trả nợ (tại sao chúng ta không mở 1 con đường cho những người này và bắt ép người ta đi vào con đường cùng là SCAMMER tiếp tục)

-Steep:
Lúc trước có 1 time chơi chung với Taditimem tưởng chơi đẹp ai dè chơi quá tệ!
Nói chuyện thì lúc nào cũng xưng a với người khác. lúc nào cũng muốn làm cha. Uh thì cho làm CHA NHÀ THỜ
Taditimem m koi lại cái bản thân m đi! Những người m chơi chung lúc trước ai cũng xa lánh m. TÁt cả cũng tại cái tánh m thôi!
Bố láo, hống hách! Kì rồi bão mất 12k lr ah! Đi off có 100k cũng ko chịu hùn với a e mà bị mất 12k lr! Giàu vậy!
Cuối cùng! Vote banned! Cái nick quá nhiều thị phi rồi! BAnned cũng chả ai quan tâm làm gì!

+Lúc đó nói thật bữa off đó mình cũng cảm ơn bạn 1 phần đã tổ chức rất hoành tráng.

+Bạn muốn nghĩ sao thì nghĩ...mình không có lời nào giải thích nữa...Tính mình ae ở ngoài đời cũng biết..chém gió cho vui và tạo tiếng cười cho mọi người xung quanh không 1 lời ắc ý khác...Mình mong những người bạn còn bây giờ hiểu và thông cảm..

....Chuyện này ở ngoài,..bạn pm YH mình đưa số VCB mình gửi tiền lại cho bạn..Mình cũng không muốn nợ nần ai.Không muốn như những ae ở NHA TRANG (SADLOVE với PARK ra đi như vậy.)

- Ních này quá nhiều tai tiếng..Giờ cũng mệt mỏi...MMO giờ đang rất khó sống..KIẾM TIỀN THÌ KHÓ hơn xưa sau khi LR die..mình cũng đã kiếm được công việc ở ngoài..nên cũng lâu lâu vào kiếm site đầu tư chứ không làm mmo như xưa được.

-NHỮNG AE CÒN BÊN CẠNH TADITIMEM12 ở nha trang và trên khắp việt nam mình nghĩ các bạn cũng hiểu về mình và có những bạn từng ra nha trang cũng hiểu hoàn cảnh và gia đình mình ntn...Mình mong ae chúng ta luôn bên cạnh và luôn vui vẻ.

MÌNH LUÔN CHỜ QUYẾT ĐỊNH của admin và các mod...Mình tin tưởng các bạn sẽ có quyết định sáng suốt.

Last edited by a moderator:
scammer đã ăn vào bụng thì làm sao mà nôn ra đc =)) Có mà ăn xong , ỉa hết nó lại kiếm mồi ăn tiếp thôi =))

Thôi ko phải nói nhiều =)) chú quen biết rộng lắm mà :D BQT forum này nào dám làm gì chú ;) Chắc ai đó gợi ý cho chú viết tâm thư để che mắt mọi người cho BQT có lý lẽ để bỏ qua hả??

Sao phải sợ, chú cứ để bị ban đi, vài bữa nhờ ai đó unban cho giống vụ hồi trước là xong =))

- - - Updated - - -

taditimem12 và rinny6789 cặp bài trùng lừa đảo trước ta nói mà ta bị closed topic với ăn thẻ cảnh cáo nên sợ lắm rồi =))

Ko biết có mấy vụ chú tiêu thụ tiền bẩn hộ scammer , scammer đó có phải rinny6789 ko nhỉ ;) hay là chú tự ăn tự tiêu ;)

http://mmo4me.com/showthread.php?101464-Anh-e-can-than-voi-chieu-Scam-moi
link topic chú tiêu thụ tiền bẩn của scam đây , ko có "bạn" chú lại ban em vì tội vu khống :))

Upvote 0
scammer đã ăn vào bụng thì làm sao mà nôn ra đc =)) Có mà ăn xong , ỉa hết nó lại kiếm mồi ăn tiếp thôi =))

Thôi ko phải nói nhiều =)) chú quen biết rộng lắm mà :D BQT forum này nào dám làm gì chú ;) Chắc ai đó gợi ý cho chú viết tâm thư để che mắt mọi người cho BQT có lý lẽ để bỏ qua hả??

Sao phải sợ, chú cứ để bị ban đi, vài bữa nhờ ai đó unban cho giống vụ hồi trước là xong =))

- - - Updated - - -

taditimem12 và rinny6789 cặp bài trùng lừa đảo trước ta nói mà ta bị closed topic với ăn thẻ cảnh cáo nên sợ lắm rồi =))

Ko biết có mấy vụ chú tiêu thụ tiền bẩn hộ scammer , scammer đó có phải rinny6789 ko nhỉ ;) hay là chú tự ăn tự tiêu ;)

vậy mình cần làm gì phải veri info chi cho mệt cậu..lên MASTER để làm gì...?????

Nếu scammer thì mình đã ra đi từ lâu rồi...admin với mod ai ngu để scammer ở forum này đâu..cậu nên suy nghĩ rộng chút.Mình giờ cũng không muốn tranh cãi vấn đề này nữa..Vậy nhé

Upvote 0
có cái nick để hoạt động forum mà cho người khác mượn là tình hình gì đây...lubu qá :D

Upvote 0
Upvote 0
vậy mình cần làm gì phải veri info chi cho mệt cậu..lên MASTER để làm gì...?????

Nếu scammer thì mình đã ra đi từ lâu rồi...admin với mod ai ngu để scammer ở forum này đâu..cậu nên suy nghĩ rộng chút.Mình giờ cũng không muốn tranh cãi vấn đề này nữa..Vậy nhé
=)) Ver info nói lên đc điều gì??? Cầm dao qua chém chú à =))
Vụ ver info để làm người tốt , rồi trong bóng tối làm scammer thì chú phải hỏi BẠN THÂN POLICE RINNY6789 CỦA CHÚ CHỨ :))

Thôi thì nick scam thì kiếm tiền bẩn ,nick ver thì tiêu thụ tiền bẩn . 1 Công đôi ba việc ;)

- - - Updated - - -

nói nhiều quá đấy
:binhsua144:
next đi bạn nếu bạn là mem mới?? Còn bạn là clone thì bạn là ai mà ý kiến với mình mấy topic rồi ;) Kai tó hả ;))

Chuyện ko phải của bạn, bạn ko hiểu gì, bạn ko liên quan thì bạn ngồi mà xem đi. Ý kiến cái cm gì mà lại còn ý kiến với tao => Mày là clone của Kai tó đúng ko (hỏi lại lần nữa =)) )

- - - Updated - - -

có cái nick để hoạt động forum mà cho người khác mượn là tình hình gì đây...lubu qá :D
cho người khác , nhưng quan trọng người khác ở đây là AI ==== > POLICE SCAM RINNY6789 =)) =)) =))

Tập trung vào trọng điểm ;)

- - - Updated - - -

thôi lại quá đà vào việc của người khác rồi ;)

Dân đánh trống mà Quan không muốn xử thì cũng vậy thôi =)) Next thôi ko Quan lại cho ăn mấy chục roi tội lì =))

Upvote 0
banned cả đứa cho mượn lẫn clone ai mà biết dc đàng sau đó là gì nick tự bảo quản chứ next mợ đi :binhsua113:

Upvote 0
trong mắt tao taditimshit từ trước tới giờ là thèn ăn xin rẻ rách

Upvote 0
thớt mới post mà đã chém nhau kìa mod ko close là mem nó choảng vỡ đầu close đi mod đọc mấy cái này tốn time quá :binhsua104:

Upvote 0
mình đọc thấy ai war vs bạn anhhung đều bị quy ra scam Kai gì đó :binhsua144:

Upvote 0
Haizz! Cứ có topic kiểu như thế này là có war! Ngồi rãnh xem cũng vui nhĩ!
nghi lắm bác ạ, kiểu như nick A thì than khóc, nick B clone thì nhảy vào ý kiến với người khác làm gây war lệch nội dung topic đó ;)

Topic repor thằng taditimem12 bên kia cũng thế cũng thằng emvatoive nhảy vào ý kiến em bác ạ :D Ko biết có phải "người quen" nào ko ;) Tình hình Kai tó mới bị ban , nhưng em nó clone cũng nhiều, hôm nọ mới bắt đc 1 nick giờ ko thấy online nick ấy nữa rồi :D

Upvote 0
chờ mod giải quyết thôi chứ phán làm gì cho mệt

Upvote 0
mình đọc thấy ai war vs bạn anhhung đều bị quy ra scam Kai gì đó :binhsua144:
à, những người bình thường nick lập 1 khoảng thời gian khác, và ăn nói khác, tập trung vào vân đề thay vì tập trung vào mình thì mình ko quan tâm.

Còn đa số comment nhắm vào mình?? của những nick mới đây thì mình nghi ngờ lắm ;) Nhưng cũng phải có có lý do mới kết luận đc ;) Còn ở đây là nghi vấn thôi

Giống như bạn nè ;) Ko quan tâm vấn đề topci mà lại quan tâm đến mình, nick cũng mới lập ;) Và mình cũng nghi ngờ bạn lắm ;)

Vì mình chỉ có duy nhất Tó Kai là hay cắn mình mọi lúc mọi nơi và bị ban hoài thôi ;)

Upvote 0
hô hô sao phải xoắn hết cả xúc xích lên thế ??? Em chỉ nói những nghi vấn em thấy chứ có câu nào là em khẳng định ko =)) Có tật giật mình giống KAi Tó thế bác ;)

Bác thích report thì lập topic bên mục report scam nhé ;) và đừng lôi cái IP ra ở đây ;) Nếu bác xài 3G thì có chúa mới check đc bác là ai =))

Thôi em xin phép im lặng đây, bác cũng im miệng lại đi ;)

Đằng nào thì chốc MOD cũng cóa comment thôi ;) Bác ko cần làm loãng thêm topic và em cũng vậy . OK . Có gì thì qua report scam nha ;) Em chìu ;)

- - - Updated - - -

Đề nghị TẬP TRUNG VÀO VẤN ĐỀ CHÍNH.
Mod xóa giùm mấy comment làm loãng topic của mình1 số "có tật giật mình" giùm mình. Xin phép rút kn và lần sau sẽ kiềm chế ko spam làm loãng topic nữa
(mấy comment có liên quan đến taditimem12 và vấn đề liên quan topic thì để lại giùm ;) )

Thank ^^

Last edited by a moderator:
Upvote 0
sao đi nhậu có 100k mà không hùn với anh em vậy trời :m020:

Upvote 0
đc rồi , trả lời nốt comment này rồi stop nhé ;)
chú check đc IP 3G để xác định mem thì chú là thánh rồi ;) Chào mừng thánh mới THÁNH 3G ;)
cho bạn 1 chi tiết là rinny ở huế còn chú tađi tìm cái gì đó ở nha trang k liên quan gì nhau :D :binhsua144:ông biết tuốt

Upvote 0
đc rồi , trả lời nốt comment này rồi stop nhé ;)
chú check đc IP 3G để xác định mem thì chú là thánh rồi ;) Chào mừng thánh mới THÁNH 3G ;)
vậy thì mai khỏi phai fak ip để dk trang like facebook rồi =))

Upvote 0
cho bạn 1 chi tiết là rinny ở huế còn chú tađi tìm cái gì đó ở nha trang k liên quan gì nhau :D :binhsua144:ông biết tuốt
Bộ bạn nghĩ mmo là phải gặp nhau mới có thể làm bạn chắc ;) Đa phần là qua mạng thôi. Với lại chính taditimem12 nó nhận là bạn và cho rinny6789 mượn nick ở #1 rồi, bạn còn muốn nói gì nữa???????? Ko hiểu ý bạn ;)

Cám ơn về biệt danh ông biết tuốt nhá ;) Vấn đề về scammer thì mình rành lắm , muốn hỏi gì cứ tự nhiên ko phải 100% nhưng cũng cỡ 60,70% là mình biết ;)

Upvote 0
Bộ bạn nghĩ mmo là phải gặp nhau mới có thể làm bạn chắc ;) Đa phần là qua mạng thôi. Với lại chính taditimem12 nó nhận là bạn và cho rinny6789 mượn nick ở #1 rồi, bạn còn muốn nói gì nữa???????? Ko hiểu ý bạn ;)

Cám ơn về biệt danh ông biết tuốt nhá ;) Vấn đề về scammer thì mình rành lắm , muốn hỏi gì cứ tự nhiên ko phải 100% nhưng cũng cỡ 60,70% là mình biết ;)
thôi mình chả rãnh đôi co chuyện ai thân người nấy lo ^^! happy day :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa