Vài lời nói về jangdonggun

Status
Not open for further replies.
Nói thật sự việc vừa rồi mình cũng nhận 1 phần trách nhiệm về JANGDONGGUN(vì cho mượn ních post forum).Nhưng mình cũng có 1 vài lời nói về ních này như sau:

** JangDongGun:

-Mình cho mượn ních vì RINNY muốn làm lại mmo và không có ních hoạt động ở mmo và đang dần dần trả lại số tiền đã nợ ae.

-Sự việc JangDongGun scammer: đã có kết luận của mod là Không scam.(http://mmo4me.com/showthread.php?117249-Thanh-that-xin-loi-JANGDONGGUN&highlight=jangdonggun)...Nếu clone ních mà không scam thì các bạn nên suy nghĩ có nên BANNED hay không????(quyết định của admin và mod)

-Về sự việc clone ních taditimem12: ních này chính do mình tạo ra..và hoạt động được 1 ít thời gian(không có mục đích xấu)..và mình đã bỏ từ khi cho RINNY...Nếu chính mình scammer hay những cm vừa rồi....thì admin cứ cheat IP thời gian vừa rồi nhé.(1 thang).

** Taditimem12:

-Tôi nói thật,tôi với rinny không bao giờ hợp tác với nhau như lời anhhungvole nói....Nếu cậu cần thì cứ pm mình xem blog chát.

-Rinny đang muốn vươn dậy và làm lại từ đầu để có tiền trả nợ (tại sao chúng ta không mở 1 con đường cho những người này và bắt ép người ta đi vào con đường cùng là SCAMMER tiếp tục)

-Steep:
Lúc trước có 1 time chơi chung với Taditimem tưởng chơi đẹp ai dè chơi quá tệ!
Nói chuyện thì lúc nào cũng xưng a với người khác. lúc nào cũng muốn làm cha. Uh thì cho làm CHA NHÀ THỜ
Taditimem m koi lại cái bản thân m đi! Những người m chơi chung lúc trước ai cũng xa lánh m. TÁt cả cũng tại cái tánh m thôi!
Bố láo, hống hách! Kì rồi bão mất 12k lr ah! Đi off có 100k cũng ko chịu hùn với a e mà bị mất 12k lr! Giàu vậy!
Cuối cùng! Vote banned! Cái nick quá nhiều thị phi rồi! BAnned cũng chả ai quan tâm làm gì!

+Lúc đó nói thật bữa off đó mình cũng cảm ơn bạn 1 phần đã tổ chức rất hoành tráng.

+Bạn muốn nghĩ sao thì nghĩ...mình không có lời nào giải thích nữa...Tính mình ae ở ngoài đời cũng biết..chém gió cho vui và tạo tiếng cười cho mọi người xung quanh không 1 lời ắc ý khác...Mình mong những người bạn còn bây giờ hiểu và thông cảm..

....Chuyện này ở ngoài,..bạn pm YH mình đưa số VCB mình gửi tiền lại cho bạn..Mình cũng không muốn nợ nần ai.Không muốn như những ae ở NHA TRANG (SADLOVE với PARK ra đi như vậy.)

- Ních này quá nhiều tai tiếng..Giờ cũng mệt mỏi...MMO giờ đang rất khó sống..KIẾM TIỀN THÌ KHÓ hơn xưa sau khi LR die..mình cũng đã kiếm được công việc ở ngoài..nên cũng lâu lâu vào kiếm site đầu tư chứ không làm mmo như xưa được.

-NHỮNG AE CÒN BÊN CẠNH TADITIMEM12 ở nha trang và trên khắp việt nam mình nghĩ các bạn cũng hiểu về mình và có những bạn từng ra nha trang cũng hiểu hoàn cảnh và gia đình mình ntn...Mình mong ae chúng ta luôn bên cạnh và luôn vui vẻ.

MÌNH LUÔN CHỜ QUYẾT ĐỊNH của admin và các mod...Mình tin tưởng các bạn sẽ có quyết định sáng suốt.

Last edited by a moderator:

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
vậy thì mai khỏi phai fak ip để dk trang like facebook rồi =))
?? Gà hay giả Gà đây bạn???
3G cung cấp 1 dải IP , vì vậy việc trùng IP giữa những người xài cùng mạng 3g là chuyện bình thường ở huyện nên việc xác định mem qua IP khi dùng 3G chỉ mang tính tương đối và gần như là ko thể kết luận đc. Ngoài khi dùng IP cố định mạng modem thì mới xác định đc chính xác thôi ;)

Nói thế ko biết " THÁNH 3G " hiểu ko nhỉ?

- - - Updated - - -

thôi mình chả rãnh đôi co chuyện ai thân người nấy lo ^^! happy day :D
Ờ, mình cũng ko rảnh vì tiền nhiều quá nên ko muốn làm nữa chốc phải đi tiêu bớt=)) giờ sớm quá nên chưa đi đâu đc nên muốn chém gió cơ :D

Lucky day ;)

Upvote 0

emvatoive

Banned
Reactions
27
MR
0.000
3G cung cấp 1 dải IP , vì vậy việc trùng IP giữa những người xài cùng mạng 3g là chuyện bình thường ở huyện nên việc xác định mem qua IP khi dùng 3G chỉ mang tính tương đối và gần như là ko thể kết luận đc. Ngoài khi dùng IP cố định mạng modem thì mới xác định đc chính xác thôi ;)

- - - Updated - - -

Ờ, mình cũng ko rảnh vì tiền nhiều quá nên ko muốn làm nữa chốc phải đi tiêu bớt=)) giờ sớm quá nên chưa đi đâu đc nên muốn chém gió cơ :D

Lucky day ;)
tao dùng 3g nhưng ko cài ip động thì sẽ thế nào đây =))

Upvote 0

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.083
Chat with me via Skype
Bạn emvatoiveanhhungvole dừng war tại đây nhé.

Mình đã xóa 1 loạt comment cá nhân của 2 bạn và mình ko muốn lại xóa 1 loạt nữa đâu nha ;))

Upvote 0
tao dùng 3g nhưng ko cài ip động thì sẽ thế nào đây =))
@_@ Xin phép MOD cho em giải thích hộ THÁNH 3G chút

vậy mỗi khi bạn bật máy, bât mạng thì 3G của bạn ko tự động tìm IP sao @_@ . Vậy giờ mình chỉ bạn nhé, giống như bạn vừa bật máy. Bạn tắt 3G đi, rồi bật lại và kiểm tra xem IP của bạn có giống IP trước ko nhé @_@

P/S: Mình tưởng mình gà IT nhất forum rồi , ai dè có người gà hơn . Vui quá =)) =))

À Có người inbox cho mình hỏi BQT bao che cho scammer à thì mình xin trả lời : Chỉ có 1 vài thôi (thiểu số) chứ ko phải là nhiều . Với lại nói bao che thì hơi quá , nhưng có phần "nhân nhượng" vì quen biết thì là đúng

Upvote 0

- - - Updated - - -

Lucky day ;)
còn nếu mày muốn biết hơn nữa thì chơi mmo nên tao ko ngu gì để ip động nha cờ hó

- - - Updated - - -

@_@ Xin phép MOD cho em giải thích hộ THÁNH 3G chút

vậy mỗi khi bạn bật máy, bât mạng thì 3G của bạn ko tự động tìm IP sao @_@ . Vậy giờ mình chỉ bạn nhé, giống như bạn vừa bật máy. Bạn tắt 3G đi, rồi bật lại và kiểm tra xem IP của bạn có giống IP trước ko nhé @_@

P/S: Mình tưởng mình gà IT nhất forum rồi , ai dè có người gà hơn . Vui quá =)) =))

À Có người inbox cho mình hỏi BQT bao che cho scammer à thì mình xin trả lời : Chỉ có 1 vài thôi (thiểu số) chứ ko phải là nhiều . Với lại nói bao che thì hơi quá , nhưng có phần "nhân nhượng" vì quen biết thì là đúng
vâng =)) mày thử check ip tao xem có bao h thay đổi không =)) đeo cần giải thick nhiều =))

Upvote 0
còn nếu mày muốn biết hơn nữa thì chơi mmo nên tao ko ngu gì để ip động nha cờ hó

- - - Updated - - -

vâng =)) mày thử check ip tao xem có bao h thay đổi không =)) đeo cần giải thick nhiều =))
chơi mmo ko đc xài IP động =)) Các thánh MMO về nghỉ MMO hết đi =))
Ko thay đổi vì ko xài 3G ??? Còn xài 3G mà ko thay đổi thì chỉ có THÁNH 3G emvatoive thôi =))

Thôi em lạy thánh cười đau bụng sắp chết rồi, em phải đi tiêu tiền đây ;)

Upvote 0

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
chim khôn hót tiếng rảnh rang người khôn ăn nói dịu dàng dễ nghe!!! các bác cứ tranh khôn làm gì cứ xem cách ăn nói là biết thôi mừ!!! các bác nóng quá!!! :binhsua113:

Upvote 0

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Nói thật sự việc vừa rồi mình cũng nhận 1 phần trách nhiệm về JANGDONGGUN(vì cho mượn ních post forum).Nhưng mình cũng có 1 vài lời nói về ních này như sau:

** JangDongGun:

-Mình cho mượn ních vì RINNY muốn làm lại mmo và không có ních hoạt động ở mmo và đang dần dần trả lại số tiền đã nợ ae.

-Sự việc JangDongGun scammer: đã có kết luận của mod là Không scam.(http://mmo4me.com/showthread.php?117249-Thanh-that-xin-loi-JANGDONGGUN&highlight=jangdonggun)...Nếu clone ních mà không scam thì các bạn nên suy nghĩ có nên BANNED hay không????(quyết định của admin và mod)

-Về sự việc clone ních taditimem12: ních này chính do mình tạo ra..và hoạt động được 1 ít thời gian(không có mục đích xấu)..và mình đã bỏ từ khi cho RINNY...Nếu chính mình scammer hay những cm vừa rồi....thì admin cứ cheat IP thời gian vừa rồi nhé.(1 thang).

** Taditimem12:

-Tôi nói thật,tôi với rinny không bao giờ hợp tác với nhau như lời anhhungvole nói....Nếu cậu cần thì cứ pm mình xem blog chát.

-Rinny đang muốn vươn dậy và làm lại từ đầu để có tiền trả nợ (tại sao chúng ta không mở 1 con đường cho những người này và bắt ép người ta đi vào con đường cùng là SCAMMER tiếp tục)

-Steep:

+Lúc đó nói thật bữa off đó mình cũng cảm ơn bạn 1 phần đã tổ chức rất hoành tráng.

+Bạn muốn nghĩ sao thì nghĩ...mình không có lời nào giải thích nữa...Tính mình ae ở ngoài đời cũng biết..chém gió cho vui và tạo tiếng cười cho mọi người xung quanh không 1 lời ắc ý khác...Mình mong những người bạn còn bây giờ hiểu và thông cảm..

....Chuyện này ở ngoài,..bạn pm YH mình đưa số VCB mình gửi tiền lại cho bạn..Mình cũng không muốn nợ nần ai.Không muốn như những ae ở NHA TRANG (SADLOVE với PARK ra đi như vậy.)

- Ních này quá nhiều tai tiếng..Giờ cũng mệt mỏi...MMO giờ đang rất khó sống..KIẾM TIỀN THÌ KHÓ hơn xưa sau khi LR die..mình cũng đã kiếm được công việc ở ngoài..nên cũng lâu lâu vào kiếm site đầu tư chứ không làm mmo như xưa được.

-NHỮNG AE CÒN BÊN CẠNH TADITIMEM12 ở nha trang và trên khắp việt nam mình nghĩ các bạn cũng hiểu về mình và có những bạn từng ra nha trang cũng hiểu hoàn cảnh và gia đình mình ntn...Mình mong ae chúng ta luôn bên cạnh và luôn vui vẻ.

MÌNH LUÔN CHỜ QUYẾT ĐỊNH của admin và các mod...Mình tin tưởng các bạn sẽ có quyết định sáng suốt.

Nói hay nhỉ. Hay là cậu bị nó scam, xong năn nỉ ỉ ôi xin đừng scam, trả tiền cho cậu, cậu cho nick hoạt động 4rum để làm ăn.

"Mình cho mượn ních vì RINNY muốn làm lại mmo và không có ních hoạt động ở mmo và đang dần dần trả lại số tiền đã nợ ae." Trả nợ ai? hay trả nợ 1 mình cậu? Rồi theo bợ đít, nâng bi? Để chờ cơ hội scam thêm 1 mẻ lớn của anh em?

Rinny đang muốn vươn dậy và làm lại từ đầu để có tiền trả nợ (tại sao chúng ta không mở 1 con đường cho những người này và bắt ép người ta đi vào con đường cùng là SCAMMER tiếp tục)
Cái này chỉ có 1 mình cậu nói, chả có thằng nào có thể chứng minh nó làm lại từ đầu và trả hết nợ. Nó đã tự động scam chứ chẳng ai bắt nó đi vào con đường đó. Cậu có dám lấy danh dự ra để chắc chắn nó làm lại từ đầu và bỏ tiền ra trả tất cả cho anh em nếu nó scam 1 lần nữa không? Ah mà quên, cậu làm gì có uy tín mà đứng ra đảm bảo.

Đề nghị BAN nick

Upvote 0

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Ơh, đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại, Forum cũng sẵn sàng đón tiếp và tạo điều kiện để mọi người có thể hợp tác làm việc với nhau ( Còn các mem thì tùy :) ). Nhưng mà chủ topic cho một người đã từng scam mượn nick trở lại hoạt động tại Forum để làm được gì? Tạo thêm một vụ lùm xùm ở đây nữa àh?. Nếu họ có ý định tốt quay trở lại chắc hẳn sẽ là những topic được tuyên dương chứ không phải là những topic phân minh, rồi làm rõ, rồi đôi lời về các nick có liên quan đến một vụ việc không hay như thế này.!

P.S: Theo mình các bạn không phải tranh cãi nữa, bây giờ nên đê BQT làm việc luôn ! Nói nữa chỉ đẩy thêm mâu thuẫn sâu hơn thôi và còn kéo theo nhiều mâu thuẫn giữa các mem với nhau. Các Mods khác thật sự không có nhiều thời gian để xóa những comment mang tính đả kích lần nhau nữa mô, mà họ sẽ làm cách hay hơn (Các bạn biết rồi đó ;) ).

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,738
177,301
Latest member
Swaponix

Most discussed of week

Most discussed of week