Ask vài câu hỏi về offers

tramy360

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em mới tập tành làm offer, có mua code của anh Chautinhtinh và nhờ anh ấy add net. nhưng e chưa biết làm nhiều.

Anh chị cho e hỏi, nếu em làm ít ít và tài khoản paypal không verify có sao không ạ ?
Với lại e chỉ muốn làm offer US có sao không ạ ?

tài khoản ko ver mà nhận $ từ net coi chừng ăn mít nhé ;) bạn làm off nước nào thì bạn làm, quan trọng bạn làm như nào để net nó pay. vs lại nếu làm " ít ít" thì liệu có đủ min cho net nó paid ko. vấn đề của bạn đấy :)

tập làm offer mà mua code chiến luôn hả :)

haiz.......
thời buổi gi thế này ?
một member chưa biết nhiều vẫn có thể mở site làm với network ?
loạn cả rồi :D

p/s : Paypal chua verify nhận số tiền lớn khả năng limited rất cao, bạn nên verify paypal trước ngày nhận payment từ network.
Network không phân biệt lượng traffic bạn đến từ country nào, nên bạn có thể làm bất kỳ country nào bạn thích ?

Chautinhtinh là thằng nào sao dám lấy tên giống anh vậy, cẩn thận không là bị nó lừa nha em.a từ trước đến giờ chỉ xài dầu ăn thôi .

Chautinhtinh là thằng nào sao dám lấy tên giống anh vậy, cẩn thận không là bị nó lừa nha em.a từ trước đến giờ chỉ xài dầu ăn thôi .
:D:D:D:D:D

haiz.......
thời buổi gi thế này ?
một member chưa biết nhiều vẫn có thể mở site làm với network ?
loạn cả rồi :D

p/s : Paypal chua verify nhận số tiền lớn khả năng limited rất cao, bạn nên verify paypal trước ngày nhận payment từ network.
Network không phân biệt lượng traffic bạn đến từ country nào, nên bạn có thể làm bất kỳ country nào bạn thích ?

dạ e cảm ơn anh.

Lại coi chừng scammer giả danh người tốt. Lúc đó nó lòi cái mặt thú là xong đời. Đã từng gặp bọn này rồi và bị dính chưởng. Giờ nghĩ lại hãi hùng lòng người

Chautinhtinh hình như hồi trước có share info thì phải, rồi dính vụ cãi nhau gì đó bị baned rồi hay sao đó.
Mà thớt chưa biết làm off mà đổ liều tự làm site thì cũng kinh đấy.

bạn này hình như là chưa biết gì về offer mà dám tự mở site rùi solo. @@ có khi solo xong cuối tháng nó trừ rùi bỏ cuộc =))

Chautinhtinh hình như hồi trước có share info thì phải, rồi dính vụ cãi nhau gì đó bị baned rồi hay sao đó.
Mà thớt chưa biết làm off mà đổ liều tự làm site thì cũng kinh đấy.

dạ anh ấy chỉ em tận tình lắm ạ... mà tại em ít online thường nên không dám đi làm thuê cho người ta, với em không có tiền thuê proxy nên cũng đang xài tạm chung với người ta...em đang cố gắng nổ lực để có tiền phụ gia đình. anh chị nào làm offe giỏi thì giúp em với.

Chautinhtinh ==>> tranhuong1990 ==>> anhtuanhaiha là 1.
3 account trên đều bị repost scam và đã bi baned forever.

vãi nhở, newbie mà mua code chiến lun

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom