[V2] - tigon2010- kết quả của 4 ngày cố gắng nỗ lực :(

Status
Not open for further replies.
:binhsua83:
Kgai lên mạng mà còn nhảy nhót con nhà có tiền thì ae cứ liệt vào danh sách con gái thời @ hiện đại đi chịu chơi chịu vui và chịu trận :binhsua111: không quá khắc khe làm gì vì có phải tuyển đại diện cho VN đâu cứ tuyển đẹp mà giàu có gì người ta hỏi thì bảo là mmo4vn có 1 Miss con nhà giàu củng dc ;))
92 nhỏ hơn mình mà nhin cứng hơn cả mình là biết được em ấy củng trải qua vài chục mối tình vắt vai:binhsua87:

Em ấy có bao nhiêu mối tình thì liên quan gì tới bác đâu nhỉ,topic để vote,thích thì bác like,ko thích thì thôi,việc gì phải nói thế

Em ấy có bao nhiêu mối tình thì liên quan gì tới bác đâu nhỉ,topic để vote,thích thì bác like,ko thích thì thôi,việc gì phải nói thế

mình có nói gì quá đáng đâu nà ;))
chỉ tiết là bạn ấy chưa tạo nên sự nổi bật trông khả năng của mình 1 cuộc thi lắng nghe nhận xét rut kinh nghiệm vòng 3 vẫn tốt hơn khen lấm khen để chì vì 1 người bạn cho là xinh gái 1 tí
mà nói đúng hơn ko có người con gái xấu chỉ là khác nhau ở cách ăn mặc và môi trường sống thôi như vây vung phân tưới bón thì sinh trưởng tốt mình chưa bao giờ trê chủ topic cả vài ý kiến nhỏ và bình luật bên lê vui là chính miễn không làm tổn thương nhau

---------- Post added at 03:33 AM ---------- Previous post was at 03:25 AM ----------

tính mình trung thực và không thích nịnh nọt gì ai kể cả bạn gái hay người mình quý mến
sống mà giả tạo hóa vấn đề củng dc gì
có thể mình vào topic giả tạo 1 câu bạn tigon ơi bạn xinh quá nhảy đẹp quá mình hâm mộ bạn quá bạn là số 1 , tigon kute lắm chỉ để kiếm cái thanks ảo thì củng có khó gì
nhưng là cuộc thi củng là 1 phần của cuộc sống bạn ấy đang thi với chính mình làm người khác yêu mến , chứ ko thi vì giải thưởng 1 mình củng nghĩ tigon không vì giải thưởng đúng không?
Vui là chính nhận xét này không ngoài chỉ trích nói xấu bạn mà mong ở cuộc sống thực tigon vẫn luôn giành dc nhiều cảm tình từ mọi người hơn
sự thật thì ít đổi thay
giả tạo thì đổi thay vô cùng

Last edited by a moderator:
Nick dùng ở MMO4ME : tigon2010
Họ & tên thật: Phan Thị Dung
Ngày tháng năm sinh: 20-10-92
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : offer, chatbox chém gió
Hiện đang làm gì ( học gì ) : sinh viên
Yahoo: tinhco_quenanh2001

Vài dòng giới thiệu về bài dự thi vòng 2 :D

Trước hết mình xin gửi lời cảm ơn tới tất cả các bạn đã khuyến khích ủng hộ mình trong v1 vừa qua, đến với v2 này mình đã cố gắng hết sức , vì thời gian gấp và mình cũng rất bận nên mình tự xem video và tập bài thi này trong 4 ngày đối, với mình thì thích là làm thôi , chỉ cần cố gắng nỗ lực là được , tất nhiên ko tránh khỏi sai sót nhưng rất mong các bạn sẽ yêu thích và ủng hộ cho sự nỗ lực của mình :binhsua95:

Nói thế thôi nhưng ai chê thì coi chừng :binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Mình xin dự thi tài năng : tự sướng

Đùa chút thôi bây h mới là bài thi :binhsua113::binhsua113:

[video=youtube;bXs7Ml5kDww]http://www.youtube.com/watch?v=bXs7Ml5kDww[/video]

cảnh đẹp người đẹp mà sao người quay phim k phải mà mình :binhsua74:

Nhảy teen ghê mà sao nhạc nền dở quá hic, rè rè nghe ko rõ ! :binhsua85:

nhảy lặp đi lap lai có vài động tác thế em.Hay ko nhớ các động tác khác.củng tam dc vote cho em 1 phiu.
p/s thấy cảnh lột khăn tg có mà nhảy sexy nữa chứ:m131:

Loại rùi bé ơi !!!!!!

lần này tôi xin nhắc lại, tôi thix nhạc hàn việc xem video và làm theo bài nhảy có gì sai hả??? 4 ngày tập luyện tôi đã cố gắng rất nhìu tức nhiên sẽ còn nhìu thiếu sót, ko thix thì đừng vote ko cần nói nặng nhẹ thế nhé, đừng cố tỏ ra nguy hiểm, hãy suy nghĩ trc khi nói dùm cái nha.

Alo ! Alo

lần này tôi xin nhắc lại, tôi thix nhạc hàn việc xem video và làm theo bài nhảy có gì sai hả??? 4 ngày tập luyện tôi đã cố gắng rất nhìu tức nhiên sẽ còn nhìu thiếu sót, ko thix thì đừng vote ko cần nói nặng nhẹ thế nhé, đừng cố tỏ ra nguy hiểm, hãy suy nghĩ trc khi nói dùm cái nha.

Sao không thấy múa cột và múa lữa vậy.. Cháy lên cùng tigon :binhsua80:

bạn này mới xưng đáng là miss nè :binhsua95:

Chi tiết hơn nào ??!!??!!

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

bạn ấy có cu lắc mông điệu nghệ quá :m096::m004::m011::m042::m042::m045::m045:

Là sao trời!
Gõ mà không chính xác dễ gây hiểu nhầm lém!

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:17 AM ----------

Động tác chưa chính xác lắm cơ mà nỗ lực như vại là được dồi :"> vâu vâu nào mn :">

p/s mần bạn gái của e đê

Lại Les nữa à?
Thành phong trào rùi! ;))

Bình tĩnh nha Gôn!
Biết đâu bạn lại tìm được chân lý trong mấy cái cm ấy :D
Còn đứa nào cm vượt quá giới hạn cho phép thì nháy MOD 1 phát là xong ;))

Bebi.:phieu: rất sành điệu vote hết V2

khi nào cũng vote cho e rùi, người đẹp tên cũng đẹp. Kết nhất ai tên Dung:binhsua90:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,644
Latest member
csnz
Back
Top Bottom